1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm vé xem Cải Lương ở Hà Nội sao mà khó????????

Chủ đề trong 'Nhạc Dân Tộc Dân Gian' bởi xuninh, 24/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuninh

xuninh Thành viên mới

Tìm vé xem Cải Lương ở Hà Nội sao mà khó????????

Tìm được cặp vé xem ca nhạc hay vở kịch Cải Lương ở Hà Nội chắc cũng giống như vào TP HCM mà đòi đi xem chèo ý nhỉ? khó quá, nhiều người bảo tớ hâm, tớ thuộc thế hệ 8X 100% dân Bắc nhưng rất thích nghe Cải Lương, mỗi khi trên HTV9 hay VTV4 có chương trình này là tớ lại phải nhảy vào cuộc chiến với con bạn cùng phòng và mấy ông hàng xóm để được xem, chẳng hiểu thế nào những mỗi khi nghe Cải Lương tớ thấy tớ đang sống thật với lòng mình và nhớ nhà, nhớ những người thân ghê ghớm
    Tớ có 1 người bạn khác giới(chưa phải BF đâu nhá) cũng cùng sở thích với tớ, thú vị thật, hai đứa tớ hì hục lên mạng tìm rồi gọi điện thoại đến Nhà hát CL TW, rồi Hà Nội nhưng tuyệt nhiên không hề có buổi biểu diễn nào, chán thật
    Có lẽ phải đáp chuyến máy bay vào TP HCM để được xem 1 buổi hoành tráng( tớ chi tiền vé vào xem, bạn tớ chi tiền vé máy bay), đấy là tớ thoả thuận với bạn tớ thế
  2. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Bạn đến rạp Chuông vàng ở 72 phố Hàng Bạc, hay có suất diễn tối thứ bảy hàng tuần
  3. kienbkis

kienbkis Thành viên mới

Các bạn có thích đi xem chèo cùng với tớ có 50k một vé thôi tại nhà hát chèo HN đấy

Được kienbkis sửa chữa / chuyển vào 23:32 ngày 01/11/2007
  4. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Tôi cũng thich xem chèo, nhưng quanh quẩn chỉ thấy có mấy trích đoạn. Mãi mà chẳng thấy vở mới