1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm việc ở Hải Phòng dễ hay khó?

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi ambitious221, 17/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ambitious221

ambitious221 Thành viên mới

Tìm việc ở Hải Phòng dễ hay khó?

Hê-lô các bạn,

Mình là cựu học sinh Trần Nguyên Hãn và cũng là cựu sinh viên khoa Toán - Tin Bách Khoa, sau 2 năm làm thuê cho các công ty phần mềm trên Hà Nội. mình mong muốn tìm được công việc phù hợp ở thành phố Hoa phượng đỏ, . Nhưng mình không quen nhiều người làm về software ở HP lắm nên mình nghĩ các bạn tham gia diễn đàn này có thể giúp mình, hi hi. Mình có thể tham gia các khâu trong quy trình sản xuất phần mềm, trừ Code, và trình độ tiếng Anh cũng kha khá (tất cả các kỹ năng luôn). Mình rất trông chờ ở các bạn đấy. Mình hứa sẽ hậu đãi thật xứng đáng.
  2. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Bác học khoa lái trường ĐHHH đấy , ra trường đảm bảo ko có việc làm hơi phí
  3. soidemvn

soidemvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Một lời khuyên chân thành là nên tiếp tục phát triển tại Hà Nội, vì thực chất về công nghệ thông tin ở dưới Hải Phòng còn quá yếu và chưa thực sự phát triển...
  4. Muahenongbuc

Muahenongbuc Thành viên mới

5. Muahenongbuc

Muahenongbuc Thành viên mới

ông anh nên cố ở Hà Nội, hoặc đã cố thì vào luôn HCM mà tiếp tục công việc yêu thích của mình. Ở HP khả năng phát triển CNTT có thể nói là chưa có gì.
  6. ambitious221

ambitious221 Thành viên mới

Tôi là con gái chứ không phải ''ông anh'' đâu. Cũng suy nghĩ nhiều lắm rồi đấy chứ. CNTT ở HP nói thực sự là rất yếu, tôi cũng đã tham khảo bạn bè rồi. Có lần tôi tìm mua cái đĩa có WinZip mà đi mãi mới có 1, 2 hàng bán đĩa, lại còn không có nữa chứ. Tôi định về tìm cái việc gì liên quan đến tin học thôi, chứ cũng biết chắc là chẳng có cái việc gì giống hệt mình đang làm. Lang thang mãi cũng mệt lắm. Cám ơn mọi người đã cho ý kiến.
  7. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

híc tiêu đe`e với bài viết chẳng ăn nhập gì cả!hỏi thì rõ là chung nhưng lại nói mỗi vấn đề cá nhân thì làm sao giải quyết đc----> đại dốt.HP ko phải là mảnh đất dành cho CNTT hay cong nghe kỹ thuật.nhìn thấy thì biết ngay mà.Một là buôn bán liên quan đến giao thông vận tải (dịch vụ vận tải chẳng hạn).Hai là công nghiệp nặng những nganh liên quan đến CƠ KHÍ.Những vấn đề này có là do từ xưa đã sẵn với lại nó phù hợp với HP hơn.còn gì hồi sau nói tip
  8. dieishappy

dieishappy Guest

Lâu lắm ko gặp papa
  9. nhung89

nhung89 Thành viên quen thuộc

BH TÌM VIỆC Ở ĐÂU CŨNG KHÓ
  10. holyboss

holyboss Thành viên mới

công nhận quá khó