1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin buồn thay cho lời cảnh báo (thông tin thăm hỏi em Yến trang 33)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi LastWalkman, 28/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. momiji55

momiji55 Thành viên mới

Đọc tin chợt nhớ Mã Pì Lèng với đèo Pha Din. Những cung đường hiểm trở, quanh co hấp dẫn lắm nhưng cũng nhiều hiểm nguy lắm. Cầu mong siêu thoát cho người đã khuất và bình an cho người còn sống!
  2. brother_thanhvan

brother_thanhvan Thành viên mới

Thành kính phân ưu. Xin gửi lời chia buồn tới gia đình bạn trai. Mong bạn gái nhanh chóng bình phục.
  3. AZ0201

AZ0201 Thành viên mới

Xin chia buồn! Mong em sớm siêu thoát và em gái chóng bình phục.
    Mong rằng ý thức kỷ luật trong các chuyến đi sẽ được đề cao và box Du lịch không còn những topic buồn thế này nữa
  4. vietnam585

vietnam585 Thành viên quen thuộc

Xin chia buồn với gia đình em trai.
    Mong em gái sớm bình phục.
    Xin mọi người nhớ bài học bằng máu này.
  5. cocacola1

cocacola1 Thành viên mới

Xin chia buồn với gđ bạn quá cố. Mong em gái mau bình phục.
    PS: Các bác tổ chức quyên góp ủng hộ ntn cho em xin số tk nhé.
    Được cocacola1 sửa chữa / chuyển vào 00:12 ngày 02/03/2009
  6. maimeo2783

maimeo2783 Thành viên mới

Bố Yến có kể rằng có lúc trong ngày Yến có tỉnh và còn có gọi "Bố ơi", lúc bác hỏi hỏi thì Yến có dấu hiệu nghe được và lắc lắc đầu... cũng chẳng biết thế nào. Nhìn em Yến nằm thấy thương xót quá. Bình thường Yến vốn rất nhanh nhẹn, linh động và đặc biệt là rất ngoan, chịu khó, nhiệt tình... Cô bé này chịu khó và chăm chỉ hiền hậu hiếm thấy!!!
    %nguy hiểm tới tính mạng có giảm bớt đi nhưng phần chấn thương 2 đốt sống và nhiều chấn thương khác khiến Yến còn phải theo dõi điều trị dài và tốn kém rất nhiều chi phí...
    Chuyện này xảy ra chẳng thể lường trước được, nhưng thấy đau lòng quá...
    Yến ơi em sớm tỉnh lại nhé!!! Bây giờ tập trung cầu cho em Yến tỉnh táo trở lại đã, rồi dần sẽ bình phục qua khỏi những chấn thương khác Cố lên em ơi!!!!
  7. apollo123

apollo123 Thành viên rất tích cực

Mình cũng ở Hạ Long, xin chia buồn tới nạn nhân và nhà KD. Những bài học kinh nghiệm cần rút ra thì nhiều người cũng đã nói đến rồi. Rất mong mọi người quan tâm!
  8. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Cảm ơn tấm lòng của A. Shịt.
    Đúng là "Lá vàng khóc tiễn lá xanh đi"''''''''! Mới chừng đấy tuổi đã mỏi gối rồi.
    Mong là sức khoẻ em gái sẽ tốt dần lên từng ngày, có cơ hội để biết mình đã trả giá và có cơ hội cho mọi người thấy em đã phải trả giá ntn. Một bạn ra đi cũng là cái giá quá đắt rồi...
    Được lastwalkman sửa chữa / chuyển vào 00:56 ngày 02/03/2009
  9. HellAngel133

HellAngel133 Thành viên mới

..được nghe hung tin từ 1 người bạn vội vã bật máy lên và tìm vào lại box cũng đã bẵng đi 1 thời gian o phải là dài nhưng cũng o ngắn tôi nghe được 1 sự ra đi của 1 người bạn cùng đam mê còn rất trẻ như thế này.Cầu mong cho linh hồn bạn sớm được yên nghỉ nỗi đau của gia đình sẽ được vơi đi phần nào theo năm tháng.Cầu chúc cho bạn gái đang ngày đêm chiến đấu với bệnh tật kia được sớm trở lại một cuộc sống mà gia đình ngày ngày phải nặng trĩu gánh nặng bên vai
    Gửi người bạn cùng trang lứa những lời thành kính phân ưu muộn màng mong bạn luôn sống mãi trong trái tim của nhưng người yêu thương
    p/s:xin mod đính topic này lên đầu và làm nó thành 1 topic để mọi phượt thủ đều có thể đọc và đặc biệt là những phượt thủ lần đầu tiên trong đời đi phượt.Tôi biết có 1 đoàn bạn đã có 3 vụ tai nạn và năm nay tính sơ sơ từ đầu năm đến nay đã có 6 vụ tai nạn rồi.Dù mới hay cũ thì phượt o phải là lẽ sống cuộc sống còn nhiều điều phía trước .Đừng đễ nỗi đau thêm dài.
    Chúc cho những ai đã đang và sẽ đi 1 năm phượt o còn những rủi ro như thế này nữa.
  10. whitewinter

whitewinter Thành viên mới

Nghe kể về chuyện này khi mình cũng đang trên một chuyến đi, cứ nghĩ đến là lại thấy buồn, nhất là khi chính những người bạn đi cùng mình cũng lái xe không thực sự cẩn thận và những mối nguy hiểm trên đường rình rập thường xuyên.
    Không biết nói gì hơn là gửi tới gia đình em tai lời chia buồn sâu sắc, mong em gái sớm hồi phục và mong tất cả mọi người hãy chú ý cẩn thận, cẩn thận hơn nữa mỗi khi lên đường.