1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin buồn thay cho lời cảnh báo (thông tin thăm hỏi em Yến trang 33)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi LastWalkman, 28/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viethaingan

viethaingan Thành viên mới

xin gửi tới gia đình người bị nạn lời chia buồn sâu sắc ! mong bạn yên nghỉ nơi đó bình an, phù hộ cho ace phượt an toàn vui vẻ !
  2. tuanlong64

tuanlong64 Thành viên quen thuộc

Xin chân thành gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình và bạn hữu của những bạn đã được đề cập đến trpng topic này. Đây cũng là sự nhắc nhở cho tất cả anh chị em chúng ta trong những chuyến đi sắp tới. Không nhụt chí nhưng nên thận trọng hơn.
    Trân trọng
  3. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Nỗi buồn ko của riêng ai. Chỉ mong các bạn có ý thức hơn nữa khi chạy xe trên đường. Đặc biệt, theo mình biết, có nhièu bạn còn ko buồn kiểm tra xe, đồ đạc mỗi khi xuất hành. Vậy, đây có lẽ là lời cảnh tỉnh lớn, tuy muộn còn hơn không.
  4. just4e

just4e Thành viên mới

mình hôm nay cũng mới biết tin. xin gửi lời chia buồn đến gia đình và bạn bè các bạn và nhà kỳ diệu. !
  5. sapphire2811

sapphire2811 Thành viên mới

Dù không phải là thân thương nhưng mình đã khóc khi đọc đc tin này. Cầu mong bình yên về với em, Y nhé.
  6. duongkhan

duongkhan Thành viên mới

Xin chia buồn.
    Rủi ro thì ở đâu cũng có, chúng ta nên học các kỹ năng, ý thức được việc mình đang làm gì để chúng ta có những chuyến đi vui vẻ
  7. daisy84

daisy84 Thành viên mới

Xót xa quá khi nghe những tin thế này trên box Du lịch!
    Xin gửi lời chia buồn đến gia đình 2 em và nhà KD, mong em trai bình an nơi suối vàng. Mong em gái mau chóng bình phục.
    Hồi trước nhà mình đi Hà Giang, cũng có 1 xe lao xuống vực, rất may 2 người chỉ bị thương nhẹ. Sau thời khắc ấy, mình thấy quý tính mạng hơn bao giờ hết. Ranh giới giữa cái sống và cái chết mong manh quá! Sau vụ đó, tuy không bỏ được đam mê Phượt nhưng trước mỗi chuyến đi, chữ AN TOÀN luôn được đặt lên hàng đầu.
    Bài học này đắt giá quá! Mong các bạn, đặc biệt là các bạn mới tham gia box hãy luôn ghi nhớ!
  8. musstol

musstol Thành viên mới

Thành kính phân ưu!
    Cuối tuần vừa rồi, mình cũng đi TN-BK, thật không ngờ lại có chuyện khi các members đi cung đường đó.
    Không biết gì hơn, chỉ mong em gái sớm bình phục, bằng ý chí nóng tự chính bản thân em. Chỉ khi đã ở ranh giới của sống - chết, của mất - được, mới thực sự biết cái gì là điều cần thiết, và trân trọng.
    Mình được biết có nhiều bạn SV tham gia các chuyến phượt, tuy nhiên, đôi khi chưa thực sự biết sự mong manh trong những lần hứng khởi quá mức .. và ...!!
    Cảnh báo, rồi cảnh báo ... !! Bạn thân của mình cũng tưng trấn thương trong 1 lần phượt, và giờ lại tiếp tục nghiệp phượt, nhưng đã rút ra nhiều điều bổ ích. Nhưng đâu phải ai cũng có cơ hội làm lại ...
    Một lần nữa, chia đau thương tới các gia đình của các thành viên đã gặp nạn!
    P/S: không biết có là khiếm nhã không, nhưng rất mong các bạn nào post bài vào topic này, xin bỏ chữ kí. Thanks!
  9. designervc

designervc Thành viên mới

Xin chia buồn :(
    Cần phải đặt chữ an toàn lên trên hết, không vì một phút hứng khởi mà không làm chủ tốc độ :(
  10. daisylexie

daisylexie Thành viên mới

2 hôm liền không vào được ttvn, sáng nay vào thì nhận được tin dữ, giờ hai tay mình vẫn còn run run.
    Xin chia buồn cùng gia đình bạn Hà, mong em Yến chóng khỏi.
    @ anh IG-****: kế hoạch thăm, giúp đỡ em Yến như thế nào, anh cho em biết với nhé, em muốn được đi cùng anh vào viện thăm em ý, khi nào rảnh anh lên YM thì buzz em với.