1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin Đội bóng : Chiều chủ nhật 1/10 84HP - MUHP 15h sân trong cùng anh em cố lên

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi hoangmanhhung, 07/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

Tin Đội bóng : Chiều chủ nhật 1/10 84HP - MUHP 15h sân trong cùng anh em cố lên

Hơi câu chút nhưng hỏi thế cho nó nổi bật. Tui muốn biết hiện giờ anh em 84 còn được bao nhiêu người.

Nếu số anh em trong box đăng kí được khoảng 7 người trở lên chúng ta sẽ thành lập đội bóng đá để đại diện cho 84hp thi đấu cùng các box tại Hp và đội khi là thi đấu ngoài Hp .
    Vậy anh em nào muốn đá bóng thì vào đăng kí 1 câu ở đây nhé

Được usa11_9_2001 sửa chữa / chuyển vào 13:53 ngày 09/04/2004
  2. stillbelievehp

stillbelievehp Thành viên quen thuộc

Anh em còn nhiều ....chỉ tội mấy bác mải yêu đương..ko vào pót bài ..anh em kêu gọi mấy anh em ngày xưa hội nhậu ấy ..đông ra phết ..hè đến nơi roài ... nhậu nhẹt manh đê nhảy ..chiến binh co dái ... mất tiêu .. he he ..mấy bác gia dũng lặn mất tăm .. lạ nhỉ ..nhưng anh em còn nhiệt tình ra phết .. ..mà ông hùng ..trỏ lại 84 ..anh em rất phấn khởi .. he he lại thêm một thành viên nũa trở lại . ..vậy là mừng rồi ..coi như là chúng ta vẫn còn niềm tin ..bởi anh em chưa quay lưng lại với box..

3. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Nếu tính ra theo online thì còn khoảng 4 mống

4. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

4 mống thì làm ăn được gì. Chán nhở, dân 84 đông thế mà ko có thêm người àh. Thôi thì lại đợi..........
    Câu hỏi đã được trả lời. Mod nào del đi hộ cái nhở?
  5. stillbelievehp

ai bẩu ông còn 4 .. still này ... sabaga , blue ,robin ..hoang mạnh hùng này ... usa 11 na`y ....vả lại anh em còn quay lại mà..đừng nản chí vội ông mod ah..đáng lẽ ông phải khích lệ tinh than anh em chứ ..làm ăn như..CCC ấy ..
  6. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Hic tôi dựa trên con số thực tế trên diễn đàn thôi , và tôi biết Hùng làm topic này để kêu gọi các boy của box và thành lập đội bóng cho box , hiện nay trên ttvn có rất nhiều box và tất nhiên đa số box nào cũng có đội bóng cả , vậy tôi xin đổi tên chủ đề kêu gọi các boy ai đá bòng thì vào đăng kí , Okie???

7. stillbelievehp

hik cứ để nguyên đã ..bây giờ bóng banh gì ..anh em còn bận . việc dại sự ....chờ đến hè thì tẹt ga mà chơi bời thui ... cứ hô nhào đi là vừa ..
  8. stillbelievehp

theo tôi ông TRÍ lên để nguyên cái tiêu đề ....như cũ ..như bây giờ chả còn đc sự thu hút nữa cả ..ông chả hỏi ý kiên anh em gì cả ..đổi lại như cũ để anh em quay klại đev..bỏ chữ boy đê ma thành là " thành viên 84 HP ..còn lại bao nhiêu người ..mọi người cghắc sẽ lên tiếng thôi ..rồi ông nhắn laịo cho chiến binh co dái .. he he bằng meseYM ấy .có gắng để anh em quay lại ...
  9. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hè đến rồi , anh em nhanh nhanh làm quả bóng đá đi nào
  10. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

Hôm nọ ông: con_lai_1_minh( Hà) hỏi là có đá bóng ko? mình tưởng ko có, bi giờ có, vậy thì hay quá, cho anh của mình xin 1 chân nha. bao giờ thì tham gia, mọi người cho biết cái.............
    ok?