1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin khâ?n câ'p tư` TTV Convitduc

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi Convitduc, 31/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

Tin khâ?n câ'p tư` TTV Convitduc

Chúng ta cần phải có một forum riêng của chúng ta NTH forum ... và anh vịt đã đăng kí một cái host rồi... nhưng nội dung thì hơi ẹ mong được ý kiến cũng như ý tưởng của tất cả thành viên NTH...

Vì thế mong mọi người hãy vì cái nhà chúng ta mà xây dựng ngay cái khác để mà trú thân hen ....

http://BoxNTHSaigon.t35.com
    Lý do : vì thông tin nhạy cảm nên chưa thể công bố.... và điều chắc chắn là nay mai thì các bạn sẽ biết thôi (vì liên quan đến tất cả thành viên của BoxNTH...)

Lak

Được Convitduc sửa chữa / chuyển vào 01:33 ngày 31/03/2003
  2. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

Lak
  3. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

hehe định khuya 31/3 vào tung tin Vịt lên ai ngờ mệt quá nên không vào post bài.. thành ra... he he he
    Cá tháng tư có ai thành công không vậy...! Anh dụ cũng được chục thằng bạn rồi á....
    Lak
  4. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Trời ơi là trời, sao hôm nay mình bị sập bẫy hoài vậy hả trời ! Tối qua còn tính tốt bụng nhắn tin cho vịt là cái trang web của anh nó bị cái gì rùi, cũng may là mệt wé, chưa có nhắn á
    Hùi chiều, gọi điện cho thằng bạn thông báo với nó trên trường có điểm thi rùi, nhờ nó lên coi điểm giùm 2 thằng lun, sau đó ngồi nhà, đang rung đùi khoái chí thì bị nó gọi điện từ trên trường về kiu là có điểm thiệt rùi và mình cũng bị rớt rùi, không tin lên coi. Giọng thật thà đến nỗi phải xách xe chạy tuốt lên trường, vừa mới đi vô gặp nguyên đám trong căng tin cười nhăn nhở. Đúng là gậy ông đập lưng ông è !
    Ledminh
  5. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hi`hi` ko bị ai dụ mà cũng ko dụ đuợc ai hic hic
    Life is a journey