1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin mới của Forgive đây cả nhà ơi!!!

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi forgive_forgive, 07/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forgive_forgive

forgive_forgive Thành viên rất tích cực

Đáng ra thì phải gần 1 tháng nữa bọn em mới tổ chức nhưng thưa với các bác là có việc đột xuất sảy ra hu hu chẳng là ku em thứ 3 nhà anh ấy nhận được giấy mời qua Pháp vào tháng sau tức là vào đúng tháng mà bọn em tổ chức nên đám cưới được tổ chức sớm hơn dự định.Thứ 6 tới tức ngày 22 thang 10 dương 2 giờ chiều bọn em ăn hỏi.Sáng thứ 7 ăn ở nhà gái nhưng nhà trai đón dâu lúc 7h30 lấy ngày sau đó em lại quay về nhà gái dón khách .Nếu có thời gian em sẽ sang trực tiếp mời mọi người nhung gấp quá có lẽ em sẽ chỉ gọi điện cho mọi người thoi.Em cũng không mời nhiều bạn nên mọi người cố gắng sắp xếp thời gian nhé!
    To chị Cat : em không thể làm chồng đươcvj một người mà người ta dữ hơn cả em nữa.Chi yeen tam moi chuyện luôn thuận buồm xuôi gió
    To chi Chit: em vẫn nhớ chi co điều tại chi o xa em quá.Nếu có lòng thương em sáng 23/10 8 giờ chi gọi chuc mừng em trước khi em bước chân ra khỏi nhà mình về nhà người khác :0904263556.Okie?
    To anh Béo: em chẳng ngu đâu vì có nhiều người muốn bắt người khác để đút đầu họ như anh mà bắt mãi chẳng được he he
    To 2 em: Cố về vào chiều thứ 6 nhé.Chi vẫn có thế đi chơi An a có điều là lâu rồi mấy lần chi sang đó em trốn đâu mất tăm
    Mọi người cố nhé

2. autumn_heart_2207

autumn_heart_2207 Thành viên rất tích cực

Em xin lỗi vì ko đi đỡ lễ giúp chị được rùi . Em lên mạng để xem ngày còn sắp xếp thời gian đi , ai ngờ .... ngày đó em ko đi được . Vì tuần này em phải học cả thứ 6 lẫn thứ bảy . Nghỉ mỗi chủ nhật . Dù sao em cũng muốn gửi tới chị lời chúc : " Chúc anh chị hạnh phúc đến đầu bạc răng long nghen "
  3. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Okie em. Sống chết gì chị cũng sẽ gọi. Tiếc thật đấy. Chị ở ngoài đấy thì xong rùi.
    Anyway, chúc mừng em nhé!!! Khi nào chị có dịp ra Bắc thì gặp cả 2 vợ chồng luôn 1 thể!!!
  4. forgive_forgive

Sáng nay Fg đã gọi điện cho anh Dương nhờ anh Dương thông báo tới mọi người rồi.. vì thời gian không còn nhiều nên Fg rất xin lỗi vì đã không trực tiếp đên tận nơi nhưng rất mong mọi nguời sẽ đến với Fg.Vui là chính! nhở!
    To chi Chit:Em cám ơn chi nhiều!
    To anh Béo: em không liên lạc được với anh.nhớ sang với em.Cho anh kèm cả trẻ con
    To Quyên:Chị rất buồn nhưng mà việc học của mấy đứa quan trong hơn.nếu cố về với chi được thì chị rất mừng con không thì thôi em ạ.
    To anh Dê: nhớ nói qua thằng ku Nhím nhé khong nó hay dỗi lắm đấy anh ạ

5. cassiechit

Không biết Forgive nhà mình đi làm vợ, làm con dâu nhà người ta thế nào rùi nhểy?
  6. forgive_forgive

Mọi việc đã xong,Em rất cám ơn mọi người,tất cả những người đã không quản đừng xa tới vui với em. em cảm ơn chị Chit vì ngay lúc chú "dê" đến đón chị đã gọi điện chúc mừng, v2 em Nhím, Hướng Dương đã sang với chị từ hôm trước.Anh Phương ,anh Long,Em Thanh,Em Hoàng Anh,Em Trang ..... Dù muộn nhưng cuối cùng mọi người đã có mặt (lúc nhìn thấy mọi nguời mừng suyt rơi nước mắt )Và một số bạn đã gọi điện chúc mừng!.
    To riêng chị Chit: Em làm dâu rất ổn.Mẹ chồng em rất hiền và tâm lý,Các em chòng thì rất thương quý em,Hy vọng vợ chồng em có dịp đón chị khi chi ra thăm miền Bắc.Khi nào chị lây'' chồng chị phải nhớ báo cho em đấy nhé.

7. cassiechit

Ông nội ơi, đợi tới lúc chị lấy chồng chắc em cũng 2, 3 mặt con rồi. Hehehe... Khi nào có cháu nhớ báo cho chị biết!
  8. soidemvn

soidemvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không biết nói sao nữa đây đã lâu không vào diễn đàn vì một số lý do và cũng khá lâu không online nên không biết được tình hình của mọi người soidem tui thành thực xin lỗi mọi người nhất là Củ Chuối nha vì ngày vui của Củ Chuối mà sói không có mặt được xin tạ lỗi nha.Căn bản tại sói không online nhiều nên không biết được chuyện gì cả hôm nọ gặp beck hỏi mới giật mình ra là Củ Chuối nha ta đã bị đánh khỏi cụm rồi ha ha ha như vậy còn ai để cãi nhau với mình đây.Dù là muộn màng nhưng mà sói chúc Củ Chuối luôn vui vẻ hạnh phúc nha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,