1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin mới-Quân đội ta đặt mua QBZ-95 của TQ??

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi Nisuhan, 07/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. m2t91945

m2t91945 Thành viên mới

Các bác coi kĩ đoạn video này , ko hề có mấy chú khựa !!!

http://www.youtube.com/watch?v=-Ubj2RIt4Ug

Được m2t91945 sửa chữa / chuyển vào 23:31 ngày 07/12/2009
  2. Excocet

Excocet Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Panô kỳ án
  3. cafe37

cafe37 Thành viên rất tích cực

thiếu kìa bác.
    chém luôn cả thằng tạo ra trang wed này và chém luôn cả cái thằng cung cấp các công cụ truyền tin bao gồm internet. máy ảnh...
  4. Mr_Hoang

Mr_Hoang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chà chà nhiều "đồng chái" yêu nước đòi tự hào dân tộc quá nhỉ ?
    Sai thì sửa: pano đã được dỡ xuống.
    Xử lý: cắt lương thằng thiết kế, lột lon tên phường đội, cảnh cáo vài chục thằng khác vì làm ăn như ..... Bên an ninh sẽ xem xét, xử lý tố cáo về tội gián điệp, phá hoại khối đại đoàn kết dân tộc của thằng thiết kế, bằng chứng là cái pano ấy làm nhiều thành viên của TTVN bất bình, giận dữ và lòng tự tôn dân tộc bị xúc phạm nghiêm trọng ..v..v...
    Vụ việc này sẽ được đưa ra làm bài học rút kinh nghiệm cho tất cả các đơn vị tuyên giáo khác trên toàn quốc, thông tin được công bố rất rộng rãi trong ngành tuyên giáo do đó các "đồng chái" yêu nước chớ lo chuyện bưng bít với chả chìm xuồng.
    Gì thì gì, tớ thấy các "đồng chái" yêu nước tút còi vụ này vậy là rất tốt, hy vọng các "đống chái" phát huy tiếp tục đề cao cảnh giác, bảo vệ sự tôn nghiêm, tự tôn của dân tộc.
  5. Swing_of_Valma

Swing_of_Valma Thành viên mới Đang bị khóa

Chắc do người thiết kế lười Gúc thôi chứ ảnh VN thiếu gì. Mà ảnh tầu thì đã sao? khi nào bọn Lính ấy bằng xương bằng thịt có mặt ở Việt Nam thì mới có chuyện chứ
  6. CuToFanClub

CuToFanClub Thành viên mới

Ờ đúng rồi đó. Có mặt ở VN dưới dạng lính đánh thuê được VN tuyển mộ cho đi làm bia phá mình ở Châu Phi đúng không. Tớ bây giờ lại thấy yêu bạn Sờ yunh ợp Van ma lắm cơ. Hết thừa nhận sức chịu đựng dai dẳng, sức sống mãnh liệt của nhân dân Triều Tiên lại mơ có ngày lính TQ sang VN nhận đi làm thuê việc làm bia người phá mìn.
    Iu bạn Van ma nhắm! Các bạn "tồng chí rân chủ" "chấy sĩ iu lước" quả này to mồm mà được việc gớm nhỉ, cái pano được dỡ đi rồi thì topic mod khóa lại đi mod ới
    Được CuToFanClub sửa chữa / chuyển vào 00:52 ngày 08/12/2009
  7. ov10

ov10 Thành viên rất tích cực

Hình đếch có exif data... Nghi lắm!
  8. nembomttvn

nembomttvn Thành viên mới

Mình đã cho pause video clip ở giây thứ 2. Bạn quay bằng DTDĐ, lại quay xa quá nên phần dưới bức hình không rõ chi tiết. Tuy nhiên, nếu nhìn bố cục bức tranh và tỉ lệ các mảng màu thì không có bất cứ sai khác gì so với tấm ảnh mà chủ Topic post lên.
    Chỉ có 1 điều hơi lạ là bạn và bạn chủ Topic đều mang nick mới mở ra để post bài thôi. Mà có lẽ các bạn là thành viên mới thật, đến kỹ năng post bài còn chưa quen. Cái này để ngó lại....
    @ Các bác phái bảo thủ, gồm cả 2 bác to đầu: Đọc bài các bác viết, em cũng hiểu là các bác coi chuyện này là không ổn. Nhưng các bác không muốn nói nhiều về chuyện này nữa, cho nó đỡ "thối". Vậy, các bác cứ PM nhờ Mods đóng Topic.
    Có điều,...... càng những thứ thối mà ta càng chôn lấp kỹ quá, thì nó sẽ càng thối thêm, và trở nên 1 ổ bệnh và vi trùng chờ ngày phát tán. Đấy là em thấy mấy bác nông dân nói vậy, còn em ko rõ đúng sai. Bản thân em không có lợi gì, cũng không có hại gì nếu....chế độ này sụp đổ.
    Chào các bác.
  9. Vivanco

Vivanco Thành viên mới

Có nhõn tấm ảnh vất vơ , các cụ nhà mình xông vào vật nhau ,lại còn cả xụp đổ cái giề giề nữa .Vãi lái thật , thế mới thấy sợ chiến tranh không khói súng . Nói nhảm vậy thôi , chứ mai các cụ có đi cày kiếm xèng không đới , ở đấy mà nói phét , Tung gì Của nó cười cho thối mũi .
  10. kienmama

kienmama Thành viên quen thuộc

Bác chụp phơi sáng ạ! Đẹp thế!