1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TIN NHẮN...NHẮN TIN...!!!

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi wildgirl832003, 22/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. K0071901

K0071901 Thành viên mới

cai bà gì post bài trước tui nè, cho thêm dấu vào đi, đọc không hiểu gì hết.
  2. phuong_nam_new

phuong_nam_new Thành viên rất tích cực

Vì cả tuần sau tớ phải đi với Xuka (đừng có hiểu lầm) nên có thể tớ sẽ không đi với box được. Nhưng tớ sẽ lo phụ các cậu...Nhớ Xuka quá!
    The secrect of Phương Nam is Xuka !
  3. phuong_nam_new

phuong_nam_new Thành viên rất tích cực

Vì cả tuần sau tớ phải đi với Xuka (đừng có hiểu lầm) nên có thể tớ sẽ không đi với box được. Nhưng tớ sẽ lo phụ các cậu...Nhớ Xuka quá!
    The secrect of Phương Nam is Xuka !
  4. looking

looking Thành viên rất tích cực

5. looking

looking Thành viên rất tích cực

6. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Thành viên đăng kí nhiều nhưng thật sự tham gia hoạt động trong box ít .....có vài lý do :
    _ Họ ngại vì net mà , toàn người xa lạ ....nếu chúng ta ko ngó ngàng gì đến họ thì họ sẽ cảm thấy ko có gì luyến tiếc ở box này...bỏ đi...( lúc trước nếu ko nhờ bác KSR add tui vào YM thì có lẽ tui ko quen mấy u trong box 83 rùi )
    _ Có người ghé qua box đăng kí cho vui rùi bỏ đi hì hì ( chơi qua đường )
    _ Cũng có thể có người cảm thấy box 83 nhàm chán
    _ Do ...xích mích nhau ( chuyện này tui ko dám nói nhiều vì ko rành cho lắm )
    Nói chung , muốn lôi kéo các member khác thì chúng ta phải chủ động tìm đến họ....add họ vào YM , gọi phone rủ đi chơi....chứ viết email ko có tác dụng ( họ sẽ xoá dễ dàng, còn nếu chat , phone thì họ sẽ cảm thấy thân thiện hơn )
    Nhiệm vụ này ko thể giao cho mod làm hết được ( đang trốn tránh trách nhiệm ) , mà mỗi chúng ta phải làm....bi giờ mọi người vào Member List ....add YID của các member khác vào, làm quen rồi rủ offline..... hy vọng sẽ có thêm member thật sự
    P.s : hình như mình nên post bài này qua topic Ý Kiến thì phải hì hì
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình
  7. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Thành viên đăng kí nhiều nhưng thật sự tham gia hoạt động trong box ít .....có vài lý do :
    _ Họ ngại vì net mà , toàn người xa lạ ....nếu chúng ta ko ngó ngàng gì đến họ thì họ sẽ cảm thấy ko có gì luyến tiếc ở box này...bỏ đi...( lúc trước nếu ko nhờ bác KSR add tui vào YM thì có lẽ tui ko quen mấy u trong box 83 rùi )
    _ Có người ghé qua box đăng kí cho vui rùi bỏ đi hì hì ( chơi qua đường )
    _ Cũng có thể có người cảm thấy box 83 nhàm chán
    _ Do ...xích mích nhau ( chuyện này tui ko dám nói nhiều vì ko rành cho lắm )
    Nói chung , muốn lôi kéo các member khác thì chúng ta phải chủ động tìm đến họ....add họ vào YM , gọi phone rủ đi chơi....chứ viết email ko có tác dụng ( họ sẽ xoá dễ dàng, còn nếu chat , phone thì họ sẽ cảm thấy thân thiện hơn )
    Nhiệm vụ này ko thể giao cho mod làm hết được ( đang trốn tránh trách nhiệm ) , mà mỗi chúng ta phải làm....bi giờ mọi người vào Member List ....add YID của các member khác vào, làm quen rồi rủ offline..... hy vọng sẽ có thêm member thật sự
    P.s : hình như mình nên post bài này qua topic Ý Kiến thì phải hì hì
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình
  8. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

ề ề
    thế này có nghĩa là nói tui chít roài à. Thế là hổng có được rồi nhá. Tui có nhiều điều muốn nói lắm nhưng mà hổng dám mà thôi. Sao bạn lại ám tui chít thế hả. oánh cho cái giờ
    My Love Is Stronger Than Your Security
  9. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

ề ề
    thế này có nghĩa là nói tui chít roài à. Thế là hổng có được rồi nhá. Tui có nhiều điều muốn nói lắm nhưng mà hổng dám mà thôi. Sao bạn lại ám tui chít thế hả. oánh cho cái giờ
    My Love Is Stronger Than Your Security
  10. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Lý do nhiều người ko tham gia họp offline của box Lac nêu ra cũng đúng đó.Giải quyết vấn đề của Lac cũng chỉ là tạm thời thôi,còn chuyện đi hay không là tự giác của người đó,họ nghĩ box này có thích hợp với họ hay ko thôi?
    Đề nghị bác Lac lược bớt danh sách thành viên nhá.Hải chỉ đề nghị thôi chứ ko phải là ra lệnh đâu.
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình,hình bóng trong những môi hôn dối lừa ..............
    =================
    Học,học nữa,học mãi.