1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TIN NHẮN...NHẮN TIN...!!!

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi wildgirl832003, 22/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Lý do nhiều người ko tham gia họp offline của box Lac nêu ra cũng đúng đó.Giải quyết vấn đề của Lac cũng chỉ là tạm thời thôi,còn chuyện đi hay không là tự giác của người đó,họ nghĩ box này có thích hợp với họ hay ko thôi?
    Đề nghị bác Lac lược bớt danh sách thành viên nhá.Hải chỉ đề nghị thôi chứ ko phải là ra lệnh đâu.
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình,hình bóng trong những môi hôn dối lừa ..............
    =================
    Học,học nữa,học mãi.
  2. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

Ủa mà Lac là ai sao bít tui nhể tui cũng đang tò mò muốn biết điều đó. Đồng chí Lac nói hộ tui cái được không?
    My Love Is Stronger Than Your Security
  3. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

Ủa mà Lac là ai sao bít tui nhể tui cũng đang tò mò muốn biết điều đó. Đồng chí Lac nói hộ tui cái được không?
    My Love Is Stronger Than Your Security
  4. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Tui có bít u đâu nào Langthang ???
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình
  5. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Tui có bít u đâu nào Langthang ???
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình
  6. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Anh Lắc này nhiều kinh nghiệm nhể Hôm nào xin phép học tập. Mà anh Lắc này trung bình nói chuyện với computer 8 tiếng 1 ngày mà không có thời gian nói chuyện với thành viên mới kể cũng lạ . Tin nóng hổi nhé, anh Lắc chẳng yêu ai cả ngoài ............................................................................................................................................ cái máy vi tính
    Hì hì, không biết post trong này có đúng chỗ không??!!! Em bên box chuột 84 SG qua chào ra mắt anh chị Ỉn SG 83 . Có gì mong các anh chị Ỉn đi trước chỉ giáo cho đàn em chuột theo sau. Có bao nhiêu kinh nghiệm truyền đạt lại nhé. À, em xin đăng ký một chân thành viên trong hội Ỉn được không nhỉ
    Wherever you go in life, if you come with nothing, you'll leave with nothing
    Được anhchuotbeo sửa chữa / chuyển vào 21:23 ngày 30/03/2003
  7. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Anh Lắc này nhiều kinh nghiệm nhể Hôm nào xin phép học tập. Mà anh Lắc này trung bình nói chuyện với computer 8 tiếng 1 ngày mà không có thời gian nói chuyện với thành viên mới kể cũng lạ . Tin nóng hổi nhé, anh Lắc chẳng yêu ai cả ngoài ............................................................................................................................................ cái máy vi tính
    Hì hì, không biết post trong này có đúng chỗ không??!!! Em bên box chuột 84 SG qua chào ra mắt anh chị Ỉn SG 83 . Có gì mong các anh chị Ỉn đi trước chỉ giáo cho đàn em chuột theo sau. Có bao nhiêu kinh nghiệm truyền đạt lại nhé. À, em xin đăng ký một chân thành viên trong hội Ỉn được không nhỉ
    Wherever you go in life, if you come with nothing, you'll leave with nothing
    Được anhchuotbeo sửa chữa / chuyển vào 21:23 ngày 30/03/2003
  8. looking

looking Thành viên rất tích cực

Hôm trước thấy connit khoe mình được tròn 10 lần được vote , thấy cũng dzui dzui ... Nhắn pàkon nếu ai có lòng hảo tâm hay khâm phục gì Looking thì vote cho 5* ... còn nếu cảm thấy chưa đủ điều kiện để vote 5* thì đừng vote nhé ... thà chỉ có 2 lần vote mà 5* tròn vẫn thích hơn ...
    Looking
  9. looking

looking Thành viên rất tích cực

Hôm trước thấy connit khoe mình được tròn 10 lần được vote , thấy cũng dzui dzui ... Nhắn pàkon nếu ai có lòng hảo tâm hay khâm phục gì Looking thì vote cho 5* ... còn nếu cảm thấy chưa đủ điều kiện để vote 5* thì đừng vote nhé ... thà chỉ có 2 lần vote mà 5* tròn vẫn thích hơn ...
    Looking
  10. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Chào mừng chú em đến với box Ỉn Sài Gòn.À mình nhớ là chưa được ăn thịt chuột,chắc lần này phải ăn mới biết được mùi vị thế nào.Mời bà con,mỗi người một cái nào.
    =================
    Học,học nữa,học mãi.