1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin nhắn online

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi tieuthuvuive, 17/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 10:43 ngày 05/09/2006
  2. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Anh em HLC sang CP chơi với em vất vả làm em cảm động quá rớt cả nước mắt
    Cuối cùng thì hoá ra mọi người nhiệt tình hơn cả mình, em 0h10p ngày 3-9 về đến nhà còn mọi người hic hic 0h25p ngày 4-9 mới đến phà.Xúc động quá đi mất.Em hứa có 1 phát tường thuật vụ CP khiến cho đứa nào không đi chết thèm thì thôi.Đợi trong 1-2 ngày tới sẽ có.
  3. mytomvn

mytomvn Thành viên mới

Em viết bài tường thuật đi em.
  4. phuongngocmai

Gửi bạn bè thân yêu HLC!
    Mọi người ơi, mọi người về rồi em ở lại thấy buồn quá.Hu hu!Chúc mọi người lên đường may mắn,sớm về đến nhà,không được la cà.
    Hic! Buồn thật đấy,tụ tập mấy hôm nay,bây giờ tự nhiên mọi người đi lên HN mất,cứ thấy nhớ nhớ mới chết chứ.
    Đau hết cả bụng và hai bên má, đau cả cổ họng vì cười.Nhà mình vui thật, nhà mình nhỉ!
    Mọi người đi đường vui vẻ nhé,hic, ước gì mình cũng được đi ...
    Trời nắng quá,làm quả đồng mũ lại càng thêm nổi bật.
    Em cắm bó hồng sinh nhật hụt vào lọ rồi,chắc nó phải tươi đến vài tuần nữa đấy.Em viết gửi cho mọi người vài dòng xong rồi em phải đi về ngủ đây,buồn ngủ quá.
    Sáng nay mặt trời mọc lệnh cho phép ngủ mới được phát ra,mới mơ thấy vài anh chàng đẹp trai thì ông Cẩm Phả đáng ghét đã gọi điện lôi cổ dậy trả thù vụ trôi phà lúc 5h sáng!
    Anh sonhai ơi,anh cứ yên tâm, em sẽ giữ kỹ bức chân dung thế kỷ của anh.Khi nào hứng lên em sẽ scan lên cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng tài năng hoạ sỹ của em khanhvy và tha hồ thán phục độ phì nhiêu cái chỗ được chú thích của anh!
    Anh thankyou vẫn nợ quỹ 300k sau vụ đến muộn 67phút Giếng Đồn đấy nhé.Lần sau em nhìn thấy anh sẽ nhìn-và tủm tỉm cười trước khi anh kịp cười em! Còn..... chuyện cao 50m em không dám nhắc đến.....
    Mờ-u-hờ-lờ-phờ-lờ-tu ơi, mỗi ngày em nhẩm vài lần, nhất định sẽ đến lúc không đọc sai nữa.Số anh thế mà son, từ ngồi ngoài chả hiểu làm sao chuyển dần dần lọt vào giữa....2 nồi lẩu....Hiiiiii!
    Anh Hạnh Bộ Trưởng Thể Thao giàu thế mà sinh nhật tặng em mỗi một đồng xu bé tí teo.Keo ơi là keooooooooooo.............
    Anh Manh_bmc! Em bị nhiễm của bác rồi.Thỉnh thoảng cứ ngồi lẩm bẩm "Buôn mèo con, bán mèo cái,bị mèo cào,****** cáu,****** cú .." và ".bị mất ..."ặc ặc......Đội hình HLC này kinh khiếp quá!
    Khanhvy ơi chị chết vì cười mất.Cứ tưởng tượng đến cái cảnh 3 anh em trên một chiếc ..công nông đêm qua lúc đi vào vùng xóc mà cười chảy nước mắt.Suýt đứt ruột vụ ông sonhai lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra " Ô! mới 2h mà W&B đã đi rồi à?thế mà mình không kịp chào nó một câu!Mà quái lại,sao đặt chuông 4 h mà mới hơn 2h nó đã kêu inh ỏi rồi nhỉ?Quái thật!"
    Tối qua vụ "SInh nhật" của chị em mình sáng tác đã câu được con cá thứ 5 rồi đấy.Thành công quá đi mất!
    Hiển ơi,cảm ơn đã vượt 30km đén dự sinh nhật ..thiếu của em nhé! Đến sớm chút nữa lúc em và Minh chưa tranh nhau thì còn kịp ăn cả Trung Thu lúc 12h trwua đón trăng lên nữa cơ! He he...
    Trả em với Minh 50k tiền chém đây,"Hello" phải đổi tên thành.."Đứt cổ" mới đúng đấy!Nhớ tường thuật cái vụ HLCmem mở chiếu bạc sát phạt lúc 11h đêm trên vỉa hè bị bà già vác chổi ra đuổi sinh động vào nhé.
    Anh bumbumchatchat hiền một cách kinh khủng,hiền một cách chưa từng thấy.Nhưng em không nghĩ thế nữa từ khi xem quả ảnh trên đường về HL bác dừng lại và...quay mặt vào lo-cot...... Ối trời đất ơi phải lập topic" Mua bán ảnh độc" thôi....
    Hic! Đồng chí anh W&B ơi,em khâm phục tinh thần thức đêm viết Báo cáo và cả tinh thần đi đến nơi về đến chốn của anh nữa.Vẫn xuất phát về HN vào lúc 4 chiều,có điều là-ngày hôm sau!
    Nhớ đến mọi người và mong cho HLC luôn vui vẻ,luôn đoàn kết,luôn....... mải chơi như lúc này!
    Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 10:48 ngày 05/09/2006
  5. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

buồn, thất vọng.............. chán..................
  6. phuongngocmai

Anh făng-teo ui! Hôm ấy em cũng chả hiểu kiểu gì nữa.
    Nhận được tin nhắn của anh em chạy ngay ra cầu tàu đứng một lúc lâu,nhưng quá đông người nên không tìm thấy anh đâu cả.Em quay lại chị lewenhe cũng hỏi, nhưng gọi điện lại thì không thể nào gọi vào máy anh được.Mọi người cũng gọi thử nhưng đều không được.
    Buổi tối lúc ăn ở GĐ, em thấy anh gọi điẹn cho anh NgocLinh nên nghĩ rằng anh sẽ đến cơ, nhưng mà chẳng thấy đâu cả!Chán thế!Chả hiểu kiểu gì nữa!Anh không tham gia được-Tiếc quá!
  7. AutumnRiver1601

AutumnRiver1601 Thành viên mới

Tối hôm đó anh fang có call cho em.Em tưởng lúc đó anh đi cùng mọi người được.E còn đang nợ anh bữaócc GĐ mà.Tuần sau e về HL.Nếu còn ở HL thì nhất định phải hẹn hò anh nhé.À mà còn anh bạn anh nữa.Hiii.A ấy cũng nhiệt tình trong lần super off.A rủ a Đạt đi luôn nha
  8. mytomvn

mytomvn Thành viên mới

Nhắn em Thu xinh gái : Khi nào em gái chuẩn bị xong vali thì em ho lên một tiếng to to cho chi bộ Sin bên này tổ chức cờ hoa chào mừng em nhá ... có đứa nó cứ nhắn tin hỏi chị : Khi nào em Thu sang? Tội nghiệp ghê cơ.
  9. AutumnRiver1601

AutumnRiver1601 Thành viên mới

Chị Glo yêu quý : Thời gian này chị đang ôn thi lắm fải không.Chúc chị thi tốt nha.Anh Phương cũng đến giữa tháng 11 mới về.Hi hi đất nước Sin tươi đẹp chuẩn bị đón tiếp cuộc hội ngộ của mem HLC làm xoay chuyển đất trời nơi đây.Nghĩ mà thấy vui quá ....
    @ HLC : Anh phươngloriot hỏi thăm tình hình HLC.A nhắn anh vẫn khoẻ lắm.HLC cbị nhận quà của anh nha
  10. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Phạt,đã gọi điện bảo ra Giếng Đồn rồi mà còn không ra.Hư quá.Phạt cả ông anh Vodka nữa.