1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin nhắn online

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi tieuthuvuive, 17/02/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

To rooney:
    Lâu lắm rồi không gặp cả hội đấy,hôm Tết mới gặp Ngọc ở bến phà xong.Chúng nó đi làm hết cả rồi,cả H nữa.Còn mỗi mình tớ lạch bạch chạy sau thôi
    Bọn tớ mãi đến cuối tháng 6 mới thi, cũng đang cầu cho thi nhanh để được về sớm đây.Bắt đầu xuất hiện dấu hiệu của đói kém rồi.
    Đầu tháng 7 tụ tập được không?Tớ sợ Quế và nhiều người bận đi làm không về được thôi.H có biết hội lớp mình ai làm ở HN nữa không,nếu không kịp ở HL thì mình làm phát ở HN mà chẳng vui à? Hiiii!
    Cuối năm nay không biết có đứa nào chui vào rọ nữa không,hôm nọ nghe tin Diệp Giáp cũng mới cưới rồi. Khiếp thật!Cứ nhanh như tên bắn ấy!
    NamNinh mấy hôm nay nóng lắm,không dễ chịu như ở dưới ấy đâu,cũng chả có gì vui ngoài những chỗ chơi bời nhảy múa cả.
    Tớ chán cái đất TQ này lắm rồi đấy,chỉ mong nhanh nhanh làm luận văn mà chuồn về thôi.H ít nữa đi làm mà có sang TQ thì nhớ qua NN thăm bà bạn già nhé!
    Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 16:59 ngày 06/06/2006
  2. rooney22

rooney22 Thành viên mới

To PNM: Trên naỳ thêm 1 ngày mưa nữa , càng nhìn mưa mà não hết cả bộ lòng .Chẳng hiểu sao thơi tiết trên này đỏng đảnh như con gái ý , thích thì sáng nắng chói chang thì 2h làm phát mưa như trút nước , 4h tạnh .Nhìn cái thời tiết này sao giống England thế .Còn thời gian họp hành thế nào thì okie hết thuận tiện thì chiến thôi , mấy cái vấn đề ăn uống thì H khẩn trương lắm .Ấy thì còn bao lâu nữa là tốt nghiệp , công cuộc học hành thế nào ? tớ thì bị trường ghét cho nên muốn tớ biến càng sớm càng tốt hi`hi` , mà tớ từ trước đến nay có bao h thích học đâu cho nên mừng như bắt được vàng .Vậy nhé , vợ gọi roài tính con vợ hay ghen lắm , nó bắt được thì nó bộp cho thì ......
  3. JQK_Halong

JQK_Halong Thành viên mới

Bi_tet bồng im, không được manh động nhé, để anh yên tâm làm nhiệm vụ cao cả.Khi nào thành công anh còn có lí do để cảm ơn ku chứ?
  4. khach_vang_lai

khach_vang_lai Thành viên mới

to Zero008: Ông biệt tăm biệt tích lâu thế? đến mùa đi câu rồi đấy! thực tập xong chưa thế? khi nào về xuống nhà tôi chơi anh em mình đi câu.
  5. JQK_Halong

To Nguyenaoe : dạo này anh thế nào?có còn câu cá không anh?hôm vừa rồi em có ngồi với anh CB đoàn tn CT B12 mà em quên béng đi mất là không hỏi thăm ông anh Phan hoàng Nam của HLC dạo này thế nào.Anh cố gắng tham gia vụ siêu off cùng mọi người anh nhé
    To Nguyenducphong : ông bạn dạo này mất tăm thế?hay là có bồ mời rồi quên anh em, quên cả HLC rồi?
    To Thanh_ala : hôm rồi anh có nhận tn của em, nhưng vì tuổi cao sức yếu, trí nhớ kém nên anh quên mất. Trong tuần sau anh sẽ chủ động liên lạc với em để tổ chức vụ giao lưu lần II với công ty chú.
  6. NeverLove_Again

NeverLove_Again Thành viên mới

Thứ 7 này (08/06/2006) có ai rỗi ko ?Tổ chức SuperMiniOff đê, đang lang thang đất HN đây này.0904308899
  7. JQK_Halong

Chúc mừng chuyến đi tốt đẹp và thành công của HLC. Mong là sau vụ này sẽ có vài mối tình nảy nở, sinh sôi
    To Phucthanh : Cảm ơn ông bạn vì bản The danupe wave và bộ phim Father and daughter - Một bộ phim mình đã từng xem hàng chục lần mà vẫn muốn xem. Cảm ơn người đồng hương nhé.
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Ới ba hồn bảy vía cô tieuthuvuive đang phiêu bạt xó nào của Sài Thành thì ra nhận chầu cafe dang dở từ hồi lão HuongSoai lặn lội vào thăm!
  9. thubeo88

thubeo88 Thành viên mới Đang bị khóa

Chào cả nhà....Xin thông báo với cả nhà thubéo , khánh vy & sơn hải có tour đi Sa Pa.Tối nay khởi hành....bác nào có hứng thú vụ này thì vô đi cùng luôn nha...lưu ý : tuor mới được lên lịch lúc sáng nay thui...theo cao hứng của cả 3 mem.....Có bác nào có hứng thì lượt fượt cùng nha...Mặc dù chưa đi nhưng em đã được bố yêu share chút kinh nghiệm rùi....E rất tin tưởng vào chuyến đi này
  10. NeverLove_Again

NeverLove_Again Thành viên mới

Đồ khỉ gió, đi sapa mà đến giờ này mới thông báo thì ai mà đi được.Tuần sau đi đê.