1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin Offline MUFC SG: MU - Blackburn Rover 18h45 quán cafe Khang 287 Nguyễn Trãi Q1

Chủ đề trong 'MUFC Sài Gòn' bởi huywin2000, 02/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huywin2000

huywin2000 Thành viên mới

Tin Offline MUFC SG: MU - Blackburn Rover 18h45 quán cafe Khang 287 Nguyễn Trãi Q1

hic hic nhìn vào mấy box khác sao mà thấy sum tụ quá..box nào cũng đang lên kế hoạch chuẩn bị tổ chức lễ kỉ niệm ngày thành lập box..nhìn mà thấy thèm..còn box MUSG của chúng ta thì sao??hoàn toàn tẻ nhạt..suốt ngày chỉ có offline đá banh mà ko có tổ chức vui chơi gì hết..hèn chi mấy em nữ bỏ box chúng ta mà ra đi..
    hic hic hai ông MOD kiên trung và alex khiêm đâu rùi..còn cái ông admin on4u nữa..rùi cha chuyên gia gây rối faceholligan nữa..toàn bộ ko thấy động tĩnh gì hết..làm ơn tổ chức một ngày ofline hoành tráng đi chứ..lý do là kỉ niệm ngày thành lập box gì đó..àh mà ngày thành lập box mình là ngày nào vậy ??hic hic em cũng chả biết nữa..
    kì này chúng ta liên kết với bên trang web fcmuvn.com luôn..sẵn tiện ra mắt hai bên luôn..rồi để hoành tráng hơn nữa..chúng ta gửi thư mời cho các box khác trong sài gòn luôn....

không sợ trời , không sợ đất , chỉ sợ không có người để  ta yêu..

anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc..biết làm gì cho em khi ko gần em...
  2. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

đô?ng ý 2 tay 2 chân cho tui tham gia với MU hehehe
    Bibi
    Không có em đơ?i buô?n như chó cắn
    Có em rô?i tha? đê? chó cắn co?n hơn
  3. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

đô?ng ý 2 tay 2 chân cho tui tham gia với MU hehehe
    Bibi
    Không có em đơ?i buô?n như chó cắn
    Có em rô?i tha? đê? chó cắn co?n hơn
  4. huywin2000

ặc..ặc..ko phải đi miễn phí đâu àh..phải đóng tiền đấy..nhưng mà dù sao bác cũng ủng hộ tui..cám ơn..

5. huywin2000

ặc..ặc..ko phải đi miễn phí đâu àh..phải đóng tiền đấy..nhưng mà dù sao bác cũng ủng hộ tui..cám ơn..

6. huywin2000

hic hic mấy ông kia đâu hết rùi..sao cứ mỗi lần bàn đến offline dã ngoại là hổng thấy ai trả lời hết vậy..ặc..ặc lên tiếng đi chứ..nếu ko thì lock cái topic này đi cho rùi..tức quá..

7. huywin2000

hic hic mấy ông kia đâu hết rùi..sao cứ mỗi lần bàn đến offline dã ngoại là hổng thấy ai trả lời hết vậy..ặc..ặc lên tiếng đi chứ..nếu ko thì lock cái topic này đi cho rùi..tức quá..

8. mutsolini

mutsolini Thành viên mới

Sau nhưng gì thể hiện hôm qua của MU và sự thất bại của chúng ta tại CUP TTVN có lẽ chúng ta nên tổ chức một buổi Offline để chúc mừng MU đã ko trắng tay mùa này và đặc biệt hơn nữa là kết nối mọi người lại với nhau thêm. Có thể các bác nên lmà một buổi Offline thật hoàng tráng và mời thêm một số những người bạn khác thêm để hội ta có thêm nhiều thành viên hơn. Muts xin ủng hộ Cả 2 tay cho buổi Offline này !
  9. mutsolini

mutsolini Thành viên mới

Sau nhưng gì thể hiện hôm qua của MU và sự thất bại của chúng ta tại CUP TTVN có lẽ chúng ta nên tổ chức một buổi Offline để chúc mừng MU đã ko trắng tay mùa này và đặc biệt hơn nữa là kết nối mọi người lại với nhau thêm. Có thể các bác nên lmà một buổi Offline thật hoàng tráng và mời thêm một số những người bạn khác thêm để hội ta có thêm nhiều thành viên hơn. Muts xin ủng hộ Cả 2 tay cho buổi Offline này !
  10. KIENTRUNGTK21

KIENTRUNGTK21 Thành viên rất tích cực

Offline thật hoành tràng không gì bằng nhân dịp 30/4 này! Nhưng để chuẩn bị chu đáo cho chiến dịch đó phải có ít nhất 2 buổi off để anh em bàn bạc!
    8h CN tới 11/4 đá tập tại sân Gia Định rùi tính!!!!
    Không cứ phải là off riêng của MU, trong thời điểm nhiễu nhương hiện nay, các phe phái giang hồ (nhất là mấy Bans 8x) hoạt động rất kinh, chúng ta co`1 thể tạm nhịn nhập chung dzới họ cũng tốt nhỉi?!?! Anh em nghĩ sao?!?!
    Giải Vô Địch TTVNOL.COM Miền Nam Mở Rộng Lần III
    Vào đây: http://ttvnonline.net/musg/313161.ttvn hoặc http://ttvnonline.net/f_353/313154.ttvn để biết thêm chi tiết!