1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tín Thành express !

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi pretty_privateer, 05/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pretty_privateer

pretty_privateer Thành viên mới

Tín Thành express !

Em đang rất bực mình về thái đọ phục vụ của bọn nhân viên Tín Thành nhưng ko biết fản ánh với công ty nó kiểu gì . Tình hình là hôm nay em nhận được điện thoại yêu cầu ra TT nhận bưu kiện do ko tìm được nhà , em đồng ý nhưng sau do việcnhà bận ko ra được e gọi lên yêu cầu đưa đồ đến nhà , chỉ cần đến ngõ gọi e sẽ ra nhận thì nhận ngay câu " chỉ có 1 gói đò của chị gọi nhiều thế bọn em lỗ à " , em rất bực mình nói cho 1 trận thì đâu vào đấy . Nhưng đến 5h hơn vẫn chưa thấy , em lên TT đợi lấy đò , lúc đó khá nhiều ng , nhân viên thì tất tải đi về , e đứng đợi cho chúng nó giải quyết hết số nguwòi ở đó rồi mới hỏinhưng làm ăn quá chậm . Tí sau 1 thằng béo như con heo đi ra , con bé đứng cạnh em yêu cầu tìm đồ , nó đã gắt rồi mà em chẳng để ý , đến lúc e bảo tìm hộ em thì nó bắt đầu gắt nhặng lên như chó dại . Bực mình lắm nhưng vẫn bình tĩnh nói , nó càng được đà quát mình mới bực chứ , điên quá em bảo " anh dùng thái độ đấy với khách hàng đấy àh ? " thì nó bắt đầu nói " từ lúc em lên đây đã thấy thái độ của em ko hoà nhã rồi "!

Nghĩ mà bực , e lên chẳng nói câu nào , đến lúc nó ra mwói hỏi ko hiêỉu mình ko hoà nhã với ai , em định tìm site của công ty nó xem ntn mà ko cso , bực quá đành vào hỏi , các bác giúp em với
  2. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

bác đen nhỉ
    em toàn gửi đồ + nhận đồ tín thành mà chưa xảy ra chuyện jì ợ
    hay là bác cứ yêu cầu gặp sếp mà fản ảnh
    em nghe các anh trên này khuyên em thế đấy
  3. bivanga

bivanga Thành viên mới

4. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tín Thành Express là 1 công ty chuyển phát nhanh có thể nói là khá lớn ..đồi với nội địa có các văn phòng nằm ở hầu hết các Tỉnh Thành lớn trên cả nước như :
    Hà Nội - ở Phố Thái Hà
    Hải Phòng - ở bến xe Tam bạc
    Tp HCM
    Đà Nẵng
    ......
    Chuyển tiền nhanh rất hiệu quả và giá thành cũng khá hợp lý.
  5. pretty_privateer

Hic , mình cũng đang nghĩ là tìm thẳng sếp nó mà nói nhưng bjờ tan hết rồi , mà chẳng biết mìnhnói có td gì ko . Điên thật , bình thường công nhận tình mình cũng hay cáu gắt thật , nhưng hnay đi với zai nên chẳng thcíh đôi co , mình thấy nó chửi xơi xơi con bé bên cạnh mình đã điên rồi mà đến mình nó còn dám chửi , bực ko để đâu cho hết bực
  6. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đây là 1 Công ty có uy tín.
    Chắc do nhiều việc quá và bạn có thẻ bức xúc nhất thời hoặc do 1 số nhân viên bận bịu quá mà đã lỡ lời như vậy.
    Có gì bạn lên phản ánh với GĐ ..có số máy ở trong văn phòng đấy.
    Mình thường hay chuyển tiền ở đây ngày trước khi chưa có ATM rất tốt và chưa thấy có điều gì xảy ra.
  7. lovelyloveforever2003

lovelyloveforever2003 Thành viên mới

cty em vâfn chuyê?n nhận cu?a bọn Tín Tha?nh na?y, cufng chưa thấy có lâ?n na?o bị vậy
    em nói thật em nóng tính, thă?ng na?o bố láo em chư?i cho chết mẹ nó đi
    mi?nh la? khách ha?ng, nó pha?i sợ mi?nh chứ mi?nh sợ deck gi? nó
    có gi? cứ lên gặp Sếp ,
    bố ba?o nó hết ho hoe
    co?n gia? sư? bạn đaf lên gặp Sếp rô?i ma? thă?ng sếp lại hu?a theo nhân viên bắt bí khách ha?ng thi? thôi coi như bạn gặp chuyện ko may , va? cạch mặt cái bọn đấy ra
    yên tâm ra vê? vi? nếu Sếp cu?a nó đaf như vậy thi? ko sớm thi? muộn bọn nó cufng cha? khá lên đc !
  8. pretty_privateer

BT em vẫn thấy gửi chẳng sao cả ,mà hôm nay mới bực vì mình chưa nói câu nào , nó hỏi " tên gì? " , em nới tên chẳng bt mình nhận hay gửi cú tìm lung tung xong bắt đầu quay ra " đã có ai bảo lên chưa ?$$$^&%^&*(* "
    Em cũng trả lời bt thôi tại em cũng thuộc dạng nõng tính , nhưng hết chịu nổi quay ra nói lại thì nó bắt đàua cái giọng như kểiu em lên làm loạn từ đầu , cáu gắt liên thuyên ấy , trong khi đó mấy đứa bên cạnh cả mấy con nhân viên ở đây chăngẻ đứa nào bảo là em cáu gắt gì với thằng heo điên ấy
  9. bivanga

bivanga Thành viên mới

tớ bít bọn antoàn epress, làm ăn cũng hơi bị chán! bưu điện còn tệ hơn, thui thì méo mó có hơn k!
  10. leson1978

leson1978 Thành viên rất tích cực

hn có hơn 100 công ty chuyển phát nhanh tư nhân mà , ko thích thì dùng dịch vụ khác thôi ..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa