1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin tức , hiện tại có forum mới cho trường với link là http://www.lequydondanang.net/forum/

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi SC, 11/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kisskid82

kisskid82 Thành viên rất tích cực

Hì hì ... cả đêm thức trắng rồi mà vẫn còn sung nhỉ ... hì hì ... em love quả tuổi trẻ tài cao ... hì hì ... Anh có nói ngày ấy lên mạng để họp box đâu chứ ... hì hì ... , chị em nào rảnh thì lên mạng ngày đó anh hầu chuyện cho vui ... hì hì .. , còn không thì ngày 9 tổ chức họp box cụ thể cũng được .. hì hì ... Ai rảnh thì lên mạng vô tư ... cả sáng lẫn chiều ... hì hì ... , còn quà cáp thì .. hì hì ... làm sao nói truớc được ... hì hì .. hổng lẽ đi họp chỉ vì quà ... hì hì ... ngại lém ... hì hì .. nhưng không sao .. hì hì ... ai có mẹt thì có thưởng ... hì hì ..
    BC
    Somewhere in my broken heart ...
    Сой,и с fма ...!!!
  2. 1415

1415 Thành viên mới

Ặc ặc..cho tui tham gia với nào..tui đổi YM rồi,ai đã add thì add lai nhé: tui muốn tham gia với mọi người...:)....nick YM /: lang_thang_ben_em.....Hi vọng ngày đó gặp được các bạn...
    Anh sẽ chờ đến ngày em trở lại
    Nắng vàng chan hoà bước em đi
    Ngày đó sẽ mau thôi em ạ
    Em hỡi anh mãi khắc trong tim​
  3. balaotre

balaotre Thành viên quen thuộc

mọi người nói thế thôi chứ ngày 8-3 ma có người chịu ngồi nghe mình buôn dưa lê thì cũng khoẻ chứ nhỉ? dù sao cũng cám ơn các bạn nam đã tặng chị em một món quà đặc biệt.
    to các bạn nữ của bõ LQD: phe kia lên net cũng tốn xiền vậy, với lại ngày thường mọi người lên net pót bài cũng tốn xiền vậy, mà đâu cần có " động lực thúc đẩy" đâu".
    HOAN HÔ PHỤ NỮ, HOAN HÔ 8-3!!!!!
    utlon
  4. LANGTU_DANANG

LANGTU_DANANG Thành viên quen thuộc

nay` các bác diên agf nếu có Online tạp thể thì cũng phải Mời váo ConVinPrehen mà nói chuyện tập thể đi chú chang le ngỳa ấy lên đẻ nói chuyên Private ahf hihi bye

dinhquanghuy
  5. db7_nkv

db7_nkv Thành viên rất tích cực

kiểu này ngày 9/3 nhé! tiện cả đôi đường! hihi thế nhé! vì hôm đấy chủ nhật , nhiều người rảnh hơn
    mấy giờ thì bà con đề nghị đi nhé! ĐB sẽ lên
    nhớ add nick của ĐB : khanhvi_db7
    [red]
    BECKS
  6. kisskid82

Trời ... sao em db không post luôn cho anh KID cái h cụ thể luôn ... híc híc ... Mình rảnh quá nên hổng biết bà con rảnh h nào ... hì hì ... Chỉ cần ai rảnh h nào thì cất tiếng ... KID ủng hộ nhiệt tình khi có thể .... hì hì ... Còn tất nhiên là khi vào YM thì KID sẽ tạo room để thảo luận chung ... hì hì ... Hi vọng có ai đó cho một cái h cụ thể nhé ... hì hì ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  7. nakalove

nakalove Thành viên quen thuộc

ba con oi!!! lam on online khoang 11h trua ( gio VN) di nha!!!! vi chi co gio do tui moi len YM duoc...hic....pleaseeeee
  8. kisskid82

Hê hê ... 11h trưa VN ngày 9-3 à ... cũng được đấy chứ .... Lúc đó bên em Naka cũng đang chuẩn bị di ngủ ... hì hì ... ( 11h đêm thì fải nếu anh KID nhớ không nhầm ... hì hì ... ) còn bên anh KID thì chắc là mới ngủ dậy ... hì hì .... ( đành đi ngủ sớm để dậy sớm ... híc híc ... bên anh KID là 7h sáng ... hì hì ... ) Thời gian đó thì mọi người ở VN cũng rảnh mà ... có thể vừa đi học thêm về hay tranh thủ thời gian en trưa lên mạng cũng được .. hì hì ...
    Nếu ai chấp nhận được thời gian đó thì OK cái nào ... hì hì ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!
  9. Quynhle84

Quynhle84 Thành viên mới

tru`i , sao he.n gio*` doc dao vay , luc do ben nakalove va tui thi` la` 2am , hic hic . kinh di.
  10. kisskid82

Cái này hổng fải anh KID đề nghị nhé .. hì hì ... anh chỉ ủng hộ thôi ... , nói chung thì ... híc híc .... có thể hẹn h nào từ suốt cả sáng Chủ Nhật đó cũng được ... híc híc ... ( hi sinh một chút bùn ... ngủ vậy .... híc híc ... ) giờ nào thấy rảnh nhất cho bà con tham gia là được ... 11h trưa ở VN hay sớm hơn 1-2h cũng được ... Nhưng năn nỉ là cho KID xin một cái h cụ thể là được ... để còn biết hẹn h mà dậy nữa chứ .... hì hì ... , chứ không ngủ thẳng cẳng mất .... hì hì ...
    BC
    Сой,и с fма ...!!!