1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tin tức. Link của www.vespafriends.com

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi garu333, 04/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. garu333

garu333 Thành viên mới

Tin tức. Link của www.vespafriends.com

Tạm thời có cái chi nóng nóng cần thông báo với nhau các chiến hữu vào đây alo nhá
    Có vài cái mới đây thông báo luôn
    1/ BIRTHDAY Bác Tú hình như chủ nhật này thì phải không biết hôm trước Bác ấy nói đãi anh chị em vespa món gì nhĩ ...quên béng rồi hay là bác Định để giờ chót lại làm cú bất ngờ ..!!??
    2/ TỔ CHỨC ĐÊM TRUNG THU CHO TRẺ EM KHUYẾT TẬT Này lần trước các Bác có hứa với các cháu tổ chức Trung thu vậy ngày nào đây đêm 10.9 hay 11.9 các cháu chỉ thích đốt đèn cầy và ăn bánh ...bác nào có sáng kiến gì mới xin cho ý kiến ...group saigonchat friend cũng muốn tham gia với chúng ta... hình ảnh trung thu năm ngoái tổ chức cho các cháu . vậy kỳ này group vespa chủ xị nhá
    Thân ái

Được nguyenthanhtung81vn sửa chữa / chuyển vào 10:42 ngày 20/07/2007
  2. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Anh em mình cứ tổ chức đúng đêm Trung thu là hay nhất. Có lẽ nhờ các cô mua ***g đèn và bánh, còn cánh đàn ông sắp xếp mang theo một cái máy laptop để chiếu các chương trình mừng trung thu cho trẻ em. Băng video hoặc đĩa VCD ca nhạc thì mua ngoài nhà sách Xuân Thu.
  3. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Anh em mình cứ tổ chức đúng đêm Trung thu là hay nhất. Có lẽ nhờ các cô mua ***g đèn và bánh, còn cánh đàn ông sắp xếp mang theo một cái máy laptop để chiếu các chương trình mừng trung thu cho trẻ em. Băng video hoặc đĩa VCD ca nhạc thì mua ngoài nhà sách Xuân Thu.
  4. phuc_ssc

phuc_ssc Thành viên mới

Hello cac chiec huu Vespa,
    Tuy PHUC khong co mat o Saigon de tham du dem Trung Thu cung cac em khuyet tat, nhung Phuc cung co 1 mon qua nho nho cho cac em.
    Anh Thang, hay co bac nao dia dien cung duoc. Cho Phuc xin dia chi de goi qua cho cac em cho kip dip Trung Thu.
    Dia chi co the post len ttvn, hay la email cho Phuc cung duoc: phuc@saigonscooterclub.com
    P.S. Anh em, co bac nao muon sai dia chi mail: __your_name__@SaigonScooterClub.com xin lien lac voi PHUC

www.SaigonScooterClub.com
  5. phuc_ssc

phuc_ssc Thành viên mới

Hello cac chiec huu Vespa,
    Tuy PHUC khong co mat o Saigon de tham du dem Trung Thu cung cac em khuyet tat, nhung Phuc cung co 1 mon qua nho nho cho cac em.
    Anh Thang, hay co bac nao dia dien cung duoc. Cho Phuc xin dia chi de goi qua cho cac em cho kip dip Trung Thu.
    Dia chi co the post len ttvn, hay la email cho Phuc cung duoc: phuc@saigonscooterclub.com
    P.S. Anh em, co bac nao muon sai dia chi mail: __your_name__@SaigonScooterClub.com xin lien lac voi PHUC

www.SaigonScooterClub.com
  6. garu333

garu333 Thành viên mới

THÔNG TIN TRUNG THU
    Như đã bàn tối thứ năm 11.9.2003 chúng ta sẽ tổ chức trung thucho các em khuyết tật Làng Hoà bình 2
    Địa điểm tập trung lúc 18h quán kem Pinky 181 Huỳnh văn Bánh tại đây sẽ tập trung quà bánh và ***g đèn cho các cháu Miss.Pinky sẽ lo phần này . Bác Thắng lo giúp laptop và film ca nhạc. bạn nào muốn đi thẳng 19h có mặt tại Làng Hoà bình
    Chương trình dự kiến đến 21h vì các cháu phải nghĩ sớm
    Mọi sự đóng góp gặp nhau tại Pinky tính .
    Có một thay đổi: chương trình sẽ diễn ra vào tối thứ tư 10/9. Các chiến hữu lưu ý!
    Được ThangVespa sửa chữa / chuyển vào 16:03 ngày 09/09/2003
  7. garu333

garu333 Thành viên mới

THÔNG TIN TRUNG THU
    Như đã bàn tối thứ năm 11.9.2003 chúng ta sẽ tổ chức trung thucho các em khuyết tật Làng Hoà bình 2
    Địa điểm tập trung lúc 18h quán kem Pinky 181 Huỳnh văn Bánh tại đây sẽ tập trung quà bánh và ***g đèn cho các cháu Miss.Pinky sẽ lo phần này . Bác Thắng lo giúp laptop và film ca nhạc. bạn nào muốn đi thẳng 19h có mặt tại Làng Hoà bình
    Chương trình dự kiến đến 21h vì các cháu phải nghĩ sớm
    Mọi sự đóng góp gặp nhau tại Pinky tính .
    Có một thay đổi: chương trình sẽ diễn ra vào tối thứ tư 10/9. Các chiến hữu lưu ý!
    Được ThangVespa sửa chữa / chuyển vào 16:03 ngày 09/09/2003
  8. garu333

garu333 Thành viên mới

LÀM TỪ THIỆN ĐI
    Hôm qua Pinky phone cho Garu rủ các Bác đi chung chuyến từ thiện xã hội này ...đến thăm một ngôi chùa ở đường Nơ trang Long đang nuôi dưỡng 40 ông bà cụ ..hiện nay dự kiến sẽ chi cho chuyến từ thiện này 10 triệu ..Pinky và bạn bè đã gom được trên 9 triệu
    Vậy chúng ta sẻ cùng tham gia và gặp nhau lúc 7h30 tại quán Pinky Huỳnh văn Bánh vào sáng chủ nhật này để cùng đi
    Nhân tiện tớ đề nghị group mình lập quỹ từ thiện và giao cho Hoai Thu giữ quỹ nhá ...cho tiện i'' mà.... nhất là đôi khi anh em mình cơ nhở ngoài đường cũng có nơi mà kêu ahahahha
  9. garu333

garu333 Thành viên mới

LÀM TỪ THIỆN ĐI
    Hôm qua Pinky phone cho Garu rủ các Bác đi chung chuyến từ thiện xã hội này ...đến thăm một ngôi chùa ở đường Nơ trang Long đang nuôi dưỡng 40 ông bà cụ ..hiện nay dự kiến sẽ chi cho chuyến từ thiện này 10 triệu ..Pinky và bạn bè đã gom được trên 9 triệu
    Vậy chúng ta sẻ cùng tham gia và gặp nhau lúc 7h30 tại quán Pinky Huỳnh văn Bánh vào sáng chủ nhật này để cùng đi
    Nhân tiện tớ đề nghị group mình lập quỹ từ thiện và giao cho Hoai Thu giữ quỹ nhá ...cho tiện i'' mà.... nhất là đôi khi anh em mình cơ nhở ngoài đường cũng có nơi mà kêu ahahahha
  10. garu333

garu333 Thành viên mới

VESPA THỂ THAO
    Các chiến hữu vespa thân mến .. tán lạn hoài sức đâu mà vung vít .. say xỉn hoài cũng có chút nghỉ ngơi ... muốn ăn nhậu phải có nơi gài độ ... muốn sổng chuồng cũng cần có cái cớ mà đi ...tại sao không có chút thể thao nhỉ ...!!!???
    Bắt đầu từ chủ nhật này ..từ 15h cho đến 18h các gã vespa và các cô gái yêu thích môn tennis xin đến sân tennis 360 Nơ trang Long F13 Q.Bình thạnh ( gần cầu Băng ky ) sân có huấn luyện viên dạy ..có sông nước hữu tình..có beer ..có mồi ..và có những con người yêu thích vespa ..... thật tuyệt vời để chuẩn bị cho một ngày đầu tuần đúng không !!??