1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tình bạn -> tình yeu!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi RichieRen, 30/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RichieRen

RichieRen Thành viên mới

tình bạn -> tình yeu!

Tôi đã tìm được tình yêu của mình ngay từ cái buổi găp mặt đầu tiên, người đó trong tôi thật sự đã rất sâu đậm.Nhưng người đó lại chưa yêu tôi,mặc dù biết la tôi đa yêu.Điều này lam tôi nhiều lùc rất là khổ tâm tôi không biết làm gì nữa........

Các bạn hãy giúp tôi với...
  2. VirtualPerson

VirtualPerson Thành viên mới

Ban la nam nhi ma, cho nguoi ta thoi gian da chu. Tuy nguoi ta chua co thong diep ro rang cho ban, nhung ban yen tam di neu thuc su do la nua phan cua ban thi som muon no cung den thoi. biet dau nang dang muon nan gan ban thi sao?
    Chuc ban bat dau mot moi tinh dep nhe.
  3. x600

x600 Thành viên mới

nè ... nè cái title của bác đã nói lên điều đó rồi mà! không phải ai cú gặp nhau lần đầu đã yêu đâu, vì thế hãy kiên nhẫn, hãy làm bạn của người ta đã rồi dần dần ...hihihii nếu bạn gặp may mắn mà lọt vào được mắt xanh của người ta thi hiihihihi nhưng theo mình một tình yêu suất phát từ tình bạn bao giờ cũng rất bền vững! Chúc bác may mắn nhé
  4. dlbk

dlbk Thành viên mới

Tấn công là phương pháp hay nhất. Yêu mà cứ ngồi đấy thì "chờ đấy sung nó rụng" nhé!
  5. Stainless

Stainless Thành viên mới

Câu trên và câu dưới (chư kí) chửi nhau chan chát. Hề hề.
  6. BLACKCAT87

BLACKCAT87 Thành viên mới

Sao mấy bác này chuối thế không biết. Người ta biết bác để ý mà không nói gi thì có lẽ bác bị out rùi. tui khuyên bác đi tìm đối tượng khác đi. Bác không lọt vao mắt xanh của nàng rùi. Có chờ đợi thì cũng chỉ thêm khổ thui. Tui nói thật đấy, là con gái tui biết chứ. thôi khuyên bác vài câu thế thôi. chào bác.
  7. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

hehe, quan điểm của bác x600 giống quan điểm của tui ! tình yêu nên bắt đầu từ tình bạn !
    to RichieRen: Nếu bác yêu người đấy thật thì đợi người đấy đi và thể hiện cho họ biết ( cần phải có time cho người đó chấp nhận mờ !!! => họ sẽ hiểu được bác thôi !!! ). Nếu bác yêu không đủ độ thì thôi luôn đi, out luôn cho đỡ tốn công chờ đợi !
    chúc bác thành công với con đường của bác !
  8. RedDevil7

RedDevil7 Thành viên mới

Ku cứ táng thật lực vào cho anh,Đàu tiên phải làm cho gái nó thấy ku là nước mắt giàn dụa,tay chân lẩy bẩy,tinh thần hoảng loạn,van xin thống thiết.Sau đó là nó sẽ bám ku sát gót,xua đi vẫn cố bám trụ đến cùng khekhekhe...
  9. mua_thu_ben_em

mua_thu_ben_em Thành viên mới

Uhmmmm, cái vụ của bác này có vẻ giống tớ nhỉ. Nhưng nói thật nhé, cái cô bạn của bạn của bạn có 1 chút nào đó gọi là cảm tình dành cho bạn ko đấy? Nếu có thì Time is an answer, cứ bình tĩnh và..... tiếp tục, còn nếu ko thì đành chấp nhận thương đau thôi .
    Từ tình bạn chuyển sang tình yêu, nếu được thì sẽ rất bền vững, nhưng nếu không được thì khó có thể tiếp tục lắm, tình bạn của 2 người sẽ có 1 khoảng cách nào đó mà khó có thể vượt qua lắm.
    Nói chung, bạn hãy can đảm lên, và hy vọng nhé. Chúc thành công !!!!!
  10. RichieRen

RichieRen Thành viên mới

cảm ơn các bác có những lời khuyên bổ ích cho tui, chuyên này của tui không biết la sẽ đi đến đâu nữa,nhưng tôi vẫn hy vọng một ngày kia, PA sẽ hiểu tui mà.Thời gian sẽ trả lời tất cả đúng không hả các ban........