1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình ca #2

Chủ đề trong 'Âm nhạc' bởi ChubbyCat, 01/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Songanh2007

Songanh2007 Thành viên mới

Chào Modern_Talking,
    Đọc bài này em phải vào nói vài câu, mặc dù từ trước đến nay em chỉ dám đọc bài mọi người chứ không tham gia với các anh chị. Em thích nhất box Âm nhạc và box Du lịch, nhưng tuổi còn nhỏ nên cảm thấy thiếu vốn sống để ho he với các bậc tiền bối, hi hi.
    Em đọc bài anh viết và thấy buồn, thương anh và vợ của anh nhiều. EM cũng mới có người yêu nên em hay suy nghĩ lo sợ vẩn vơ.
    Em theo dõi Tình ca lâu lắm rồi. Quả là em thấy anh đã sai lầm đấy, M_T ạ. Trước em còn nghĩ anh chưa có vợ nữa cơ. Nhưng em hy vọng vợ anh đọc được những dòng anh viết đây sẽ cảm động và thông cảm cho anh. Ai chả có lúc sai lầm... Nhưng thú thật nếu người yêu em mà lên đây ... như anh, đùa cợt như anh.. thì em cũng đau đớn khóc lóc kinh lắm đấy. Đàn bà con gái có thể ai cũng như nhau. Em chỉ không hiểu sao anh phải xin lỗi mọi người trong khi anh có làm cho ai đau đớn đâu ngoài vợ anh ạ? Những người bạn của anh ở đây có ai hiểu và thông cảm được cho anh đâu, kể cả chị MT mà anh đã gửi nhiều âu yếm mỗi lần post bài.
    Em mong anh tìm lại được hạnh phúc của mình. EM cảm ơn bài học của anh đã cho em, người mới tập tễnh biết yêu đương. Em viết kénm quá, cứ định an ủi anh mà không nói được ý mình. Em xin lỗi anh nhé.
  2. knlmctn_kbgn

knlmctn_kbgn Thành viên mới

Ôi trời! Lâu mới lại vào box nhạc để tìm mấy bài hát cũ. May thế nào lại đọc được bài reply này... Hi hi. Nhìn sang hàng chữ bé tý teo bên tay phải ....08-2006... Tính ra cũng 7,8 tháng rồi.... Kệ! Muộn còn hơn không...
    Cảm ơn Tem rất nhiều. Hi hi, vừa nãy knlmctn_kbgn cũng vào multy của Tem để down nhạc đấy (knlmctn_kbgn Vừa bị mất hết nhạc VN mừ) Cảm ơn Tem nhiều lắm!
    Hi hi, mà Tem cho trí tưởng tưởng hoạt động thêm chút nữa đi nào! Lười quá! Ai lại gán cho knlmctn_kbgn toàn những "khẩu hiệu" 7love thế bao giờ! knlmctn_kbgn iu đời iu người lắm mừ! Hi hi
  3. lantuvien_ttt

lantuvien_ttt Thành viên mới

ưm, quả là lâu nay cũng không chịu khó vào box Nhạc như năm ngoái. Có cái topic Tình Ca của chị Mút dài ngoằng, đến nỗi chuyển sang Tình Ca phiên bản hai này nữa. Dịp năm ngoái sôi động, mà năm nay hoang vắng thế nhỉ.
    Cả nhà mình, ai còn thời gian lại up nhạc lên nữa đi. Lâu lâu nhóc Lan không được nghe bản nhạc nào thực sự xúc động cả, đến nỗi cũng bỏ bê viết lách nữa. Hì hì.
    Alê mọi người. Vui vẻ nhé!
    @ bác Talking: nhớ bác dạo năm ngoái lém lỉnh, hì, mọi việc cũng không sao đâu cả nhà nhỉ. Chúc bác vui!