1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình cảnh éo le hơn phim Hàn Xẻng, ca này không đỡ được phải nhờ các bác mổ thôi ah

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chanhhoichanh, 05/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chamchamthoiem

chamchamthoiem Thành viên mới

Mịa, tớ là tớ cứ thấy thằng chủ thớt vừa thích đong hàng này, nhưng chỉ vì làm cái chân chạy đi chạy lại cho thằng bạn nhiệt tình quá đâm ra không chấp nhận khi nghĩ tới cảnh em nó với thằng bạn đã phịch nhau...
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Định bảo bác "Chơi với bạn mà không lấy vợ bạn là thằng khốn nạn."

1. Vừa lướt qua trang 2,

Gà mái.

2. Xem ra bác chủ thớt qua 3 trang cũng định tìm sự cảm thông và ủng hộ của dư luận. Các bác cứ vote lượn, lượn là lượn thế nào. Bạn nào cũng là bạn, chơi với nó một lúc chứ có sống với nó cả đời đâu mà lăn tăn, thế nên thằng nào chơi được thì chơi, không được thì nghỉ, gái gú vẫn vui hơn. Gái đẹp không ăn thì phí, tới lúc mất lại tiếc, cá bình thường đã to lúc đó còn to hơn. Thế nhưng dư luận là quan trọng, mất uy tín thì đừng có ngước cái mặt lên nhìn đồng đạo, ăn hàng cũng phải có nghệ thuật.

3. Nếu chủ thớt cho là gái này quý và hiếm, đây là triệu chứng của bệnh gà như bác Quẩy đã nói. Trước khi chén thì phải đi tẩy não đã. Thôi bỏ công bày cho bác tí kế. Bác đang gà thì cứ giả gà đi, lỗi cũng tại cô kia tà lưa đong đưa trước, ngộ nhỡ có chuyện gì thì lôi chuyện cũ ra dằn vặt đau khổ khóc lóc rồi tàu lượn thôi. Đây là vài câu quen thuộc trong các cuốn tiểu thuyết:

"Sao em mang tình cảm anh ra đùa giỡn. Anh chỉ có mỗi tấm chân tình trên răng dưới cactút..."
    "Em chưa quên được người cũ nên mới tìm anh để vơi đi nỗi buồn phải không."

Giẫy hàng thì có cả trăm cách, riêng trường hợp của bác, con số này có thể nhân lên 10. Thế nên cứ tự tin vào hang cọp, ăn xong rồi cắp đít đi về, lại còn được thêm cái tiếng chung tình. Công nghệ diễn xuất là thế, nếu trình không đủ mà diễn dại thì lúc đó đừng trách em xúi.
  3. chanhhoichanh

chanhhoichanh Thành viên mới

chỉ tìm thông cảm thì làm được cái chi chi hả các bác, đời em ngọt bùi đắng cay cũng thử nếm hết rồi., em biết vác cái vụ này lên đây cũng chẳng hay ho gì, n chí cầu tiến thì cứ làm. Cuối cùng em là người quyết định và phải gánh chịu những gì mình làm chẳng ai thay được n:
    Muốn thành công cần nhiều lời khuyên
    Muốn thắng trận cần nhiều cố vẫn

Tình hình là tối qua:
    1. em chốt nửa vời, tặng gái hoa rùi và gái ý nói bóng gió là em đã biết tình cảm cáo dành cho em rồi ah (cáo vãi đái) nguyên văn: a có thấy được, có cảm nhận được một người con gái dành tình cảm cho mình không (hoàn cảnh trong quán cafe sau khi em đã tặng hoa).
    2. em nói chuyện rất thẳng thắn với cáo và có nhiều thông tin kỳ quắc quá các bác ah. Cụ thể: Cáo nói rằng chưa bao giờ nhận lời yêu thằng bạn em cả (cái này không ổn chút nào), nhưng khổ thằng bạn em đánh trực diện không được lại đánh từ kiến trúc thượng tầng xuống, khiến phụ huynh cáo ép kinh quá cáo nên cáo không cự tuyệt hẳn và thằng bạn em kiên trì (gái bảo nể cái này), thú thực thằng bạn em đẹp zai, có duyên, sát gái, dân Hà nội lại làm ở TW.

Tóm lại, chưa có gì cả nhưng vụ này khiến em tò mò rùi,
  4. vespa84

vespa84 Thành viên mới

Cuộc đời thật lắm éo le
    Kute thì ít kave thì nhiều

Gái này yêu qua đường thì được chứ yêu để cưới thì ^:)^
  5. Yulia

Yulia Thành viên mới

=))=))=))

Bởi vì các anh luôn thích ma lực và sức quyến rũ của Kave, HẤP DẪN + NGUY HIỂM <<<<<đành chiều thoai [r24)]

@ all: các bác ở đây đừng có ném đá nữa, chẳng nhằm nhò gì trước sức mạnh của "Kave chính hiệu" đâu, một khi nạn nhân đã lên đây lập thớt là chuẩn bị "die" rồi =))
  6. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Bạn thân thì nghỉ mẹ cho nó lành, Gái này thì hiếm cái éo gì

Sau này còn ngửa mặt lên mà nhìn bạn bè, đỡ mang tiếng xấu. Miệng lưỡi thế gian khó lường lắm
  7. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Èo mịa, các bác trên này cứ nhảy tục tục như Archimedes cuổng trời Eureka: em là kave em là kave thế nhỉ. Xịp pẹ, nó là kave thật hay lởm thì cũng từ từ. Anh vấn nốt cho chú ca này. Binh pháp Tôn Tử có câu "Minh tri cố muội", biết mà giả ngu, cao thủ còn gọi là sói đột lốt cừu. Nói suông chắc các bẹn trên này lại nhao nhao lên, nó như thế này này:

Hình ảnh không chỉ mang tính chất minh họa [:D]

Hồi xưa anh sát gái, gái chết lên chết xuống không thiếu. Nhưng trong đấy có một em nhìn phớt qua trông chi mà y như kave thứ thiệt, về sau khi giẫy rồi mới biết em chung tình. 3 năm vẫn ôm mộng "trái tim anh quay về." Thế mới biết kave không yêu thì chớ, nó lỡ yêu rồi thì thôi cái bài giẫy của anh em là vô tác dụng. Cũng không thiếu con kave tự tử vì bế tắc, lấy vợ kave cũng có cái hay. Sỏi trong đầu nó tính chắc phải bằng tạ. Riêng anh, nếu 1 con kave không bệnh và chung tình nếu yêu anh vẫn lấy. Chỉ cần các bộ phận sinh học hoạt động đúng theo chức năng là được.

Thế thôi, anh dự là ca này chú nên nhích đi cho khoẻ, chú cũng thích nó xoắn tít cả lông lên rồi còn gì. Làm khó nhau chả để được cái gì, vừa mệt não lại đau diều.

mình đang bét nhè, các thanh tra nhè nhẹ thôi nhé. các bác biết trong 4 không thì điều thứ 3 là gì rồi đấy
  8. girlgangster

girlgangster Thành viên mới

Ngày xưa thì:
    Giữa đường thấy cánh hoa rơi
    Dang chân đạp thẳng ko chơi của thừa
    Còn ngày này thì:
    Giữa đường thấy cánh hoa rơi
    Đưa tay hứng lấy cũ người mới ta ;))
  9. Lovecafe

Lovecafe Thành viên mới

Mình thấy nên dừng lại ở mức yêu đương thôi. Xem tướng cô này: cặp mắt chắc phải long lanh có nét không đứng đắn... chứ mới yêu đương mà vồ chụp tùm lum như vậy.. Bạn nghĩ xem mai mốt cưới về, rủ các chiến hữu về nhậu chung, lúc đó dzợ bạn lại chụp mấy chiến hữu bạn đỡ nổi không? Phụ nữ yếu đuối muốn đưa đồ mà đàn ông kém bản lĩnh sẽ hư sự hết... nên nghiên cứu kỹ, nếu mà chọn vợ thiết nghĩ nên chọn cô nào đoan trang chút cho nó lành nhất những chú hay nhậu và dắt chiến hữu về nhà nhậu.
  10. ukyo265

ukyo265 Thành viên mới

Có bạn như này thích thật đấy :-?
    Anh em như thể tay chân - cảm thấy dùng lại được thì cứ dùng đi rồi nhìn mặt nhau nó ra làm sao :))