1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tinh em la TINH CHO KHONG phai khong anh??

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi byebye_tinhyeu, 18/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

môi' tình đầu đe^n' vơi' em thật muộn màng và vội vã.Em cư' ngỡ minh` yêu không chỉ bằng sự chân thanh` ma đó còn là quyết định của lứa tuổi đủ chính chắn. Em đâu biết được rằng cái gì bất ngờ cũng dễ làm cho người ta choáng ngợp.Nó đe^n' vội vã và ra đi vội vã. Sự đối lập có thể mang đe^n' sự thú vị nhưng một tình yêu lâu bền thì rất khó. THất vọng hụt hẫng . Hai đứa vẫn mải miết chạy trên hai đường thẳng song song mà khoảng cách giữa hai đường thẳng ấy ngày càng một xa nhau hơn. Cái gì đến rồi cũng sẽ phải dến. Giá như ngày ấy chúng mình đừng nông nổi tin vào những cái gọi là tình yêu sét đánh thì hôm nay giữa anh và em đã có một tình bạn đẹp.
    Những giọt nước mắt rơi xuống làm sao em dếm nổi.Nhưng rồi nó cũng sẽ khô đi. CHo dù thế nào em vẫn biết ơn tình yêu ấy đã cho em những hanh phúc và dã giúp em nhận ra mình. Nơi đáy sâu long` mình em vẫn muốn nói :" em không hề ngộ nhận tình yêu. Ở góc khuất nao` đó nơi trái tim em, em biết vẫn còn tồn tại một đoá hồng đỏ thắm cho tình yêu đầu tiên. Em vẫn là em của những ngày ây'"
  2. Songbac

Songbac Thành viên quen thuộc

Em ơi...... tại sao mình không có được thứ tình bạn như em nói, cả hai đứa mình đều biết rằng dường như không thể xa nhau nhưng khi gần nhau thì lại cảm thấy người kia có một nỗi buồn man mác nào đó.
    Chính vì điều đó nên anh ít đến thăm em cho dù bây giờ em không còn giận anh nữa. Anh vẫn dõi theo từng bước em trên con đường đời, anh thỉnh thoảng vẫn nhận được lời nhắn của em nhưng anh chỉ xuất hiện khi em thực sự cần chỗ dựa, cần một lời khuyên của một người anh.
    Anh rất buồn nhưng hãy để anh là người anh tốt của em
    Đừng nghĩ về anh cho đến khi anh nói "Anh yêu em"
    Songbac In 1980 family
  3. william

william Thành viên rất tích cực

bà con xem kìa,thiên tình sử romeo và juliet xuất hiện rồi kìa
    Đau lòng ,ủa wên,đau ruột quá
    Bóng đá là 1 phần tất yếu của cuộc sống
    in 1980 club
  4. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Nếu như tự minh` không để ý đến không để tình yêu len lỏi vào tâm hồn, sẽ không phải khóc thầm và sẽ không chuốc thêm đau thương, nếu như chỉ là nếu như anh có thể làm như thế đối với em thì tấm chân tình này ai thấu hiểu giùm em.
    Bao ngày tháng dần trôi chẳng lẽ anh không thấy được tình yêu này em giành cho anh, em vẫn chờ vẫn đợi và đợi mãi cho dù đó chỉ là sự chờ đợi vô vọng và đau thương.....
  5. Xau_trai_nhat_mang

Xau_trai_nhat_mang Thành viên mới

Tình đầu không thể phôi pha
    Yêu em anh muốn em là của anh.
    Tình yêu đi -đến thật nhanh
    Níu kéo chẳng được ,thôi đành chia

One of Taliban'sons in 1980 family
  6. Xau_trai_nhat_mang

Xau_trai_nhat_mang Thành viên mới

Cải lương Nam Bộ chính hiệu!!!!!!!

One of Taliban'sons in 1980 family
  7. But_chi_new

But_chi_new Thành viên rất tích cực

Chú xấu trai nhất mạng hay vào phá đám những giây phút lãn mạn của người ta nhỉ. Hay ông đổi tên thành kếm lãn mạn nhất mạng đi.
    to SóngBạc: Em rất muốn tham gia nhưng có lẽ vốn triết lý về tình yêu của em không dày bằng bác. Bác tiếp tục đi để anh em còn tích luỹ kiến thức.

Don't worry, be happy
    Hãy bầu cho tôi 1 sao

Welcome to 1980 Club

8. khivang

khivang Thành viên mới

....Mối tình đầu tưởng không gì chia cắt
    Vậy mà tan trong sương gió mong manh
    Tại mùa thu, tại em hay tại anh
    Tại sang đông không còn hoa sữa
    Tại siêu hình, tại gì không biết nữa
    Tại con **** vàng có cánh nó bay
    Đau khổ nhiều nhưng éo le thay
    Không phải thời Romeo và Juliet
    Nên chẳng có đứa nào dám chết
    Đành lòng thôi mỗi đứa một phương...
    (Thơ "xịn" đấy)
    Hic...hic... đọc câu chuyện của hai người mà tôi hứt...hứt ... xúc động quá
  9. nino

nino Thành viên rất tích cực

nè, thơ xịn tức là thơ của khivang hay của tác giả khác
    Said I love U but I lied ​
    nino in 1980 family
  10. Batigol_HN

Batigol_HN Thành viên rất tích cực

To byebye_tinh yeu
    Thưa byebye tinh yeu(e hèm...e hèm.......), bạn làm gì phải thế tình yêu đến rồi đi những vần để lại cho tại một dấu ấn. Dù tinh yêu có xấu xa gian dối gì chăng nữa nhưng đó vẫn làn kỷ niệm đẹp. Kô lẽ bạn thấy đau khổ khi yêu ư bạn sợ ư ??? mình thì kô dù vẫn biết có thể điều xấu nhất vẫn phải ngẩng cao đầu. Dù sao ta cũng đã giám yêu và vuợt qua bản thân(sự sĩ diễn trẻ con, khó khăn đời thuờng) để kiếm tìm một tinh yêu. Hai đưòng thẳng song song nhưng vẫn ngạp nhau ở vô cực bạn ạ. Và theo vât lý khi hai đưòng thằng song song đặt canh nhau thì xảy ra hiện tuởng cảm ứng điến từ. Chỉ cần một đưòng thẳng có dòng điện tình cảm chạy qua thì dòng kia sẽ nhận đựoc.
    Dũng cảm lên ngẩng cao đầu mà sông, hãy cứ uớc mơ đi hãy yêu đời đi và tin chắc mọt mai bạn sẽ thấy đựoc.................................................................
    Thôi ý cạn lời hết rùi chào bạn nhá
    Sir_Batis in Club1980