1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tình khó

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tinh_yeu_cua_anh, 16/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

em cào các bác trong diễn đàn. hôm nay nghe bạn em giới thiệu nghe nói trên này cao thủ nhiều như gỗ sưa hà nội.
    em xin vào đề luôn ợ
    em đang tán 1 em.
    em 19 tuổi, cao 1m74, ngoại hình tạm. con nhà giáo viên
    em ấy: 17 tuổi, xinh, trắng... 3 vòng cực ổn. cao 1m62 con nhà tiểu thương
    em tán em ấy được 3 tháng. mỗi ngày nhắn hơn 80 tin nhắn. bọn em đi chơi với nhau rất nhiều. em nghĩ cô ấy cũng thích em. mỗi lần em buồn cô ấy đều gọi điện an ủi. có lúc em cầm tay em ấy nhưng không phản ứng. tuần trước em tỏ tình nhưng cô ấy nói là cần suy nghĩ. chưa biết khi nào mới có câu trả lời. em vẫn tích cực quan tâm chăm sóc cô ấy.
    tối hôm kia em ấy nói chuyện với 1 người ở công viên rồi người kia ôm em ấy nhưng dc 1 lúc đẩy ra. em đang nấp sau cây liễu liền nhảy ra chửi " con chó, Đ** mm và tát em ấy 1 phát, còn thằng kia bị bạn em tẩm quất 1 trận" em chửi cả hai vì đã lừa dối em. giờ em thấy hối hận quá không biết làm sao để làm lành với cô ấy. sáng nay cô ấy nhắn tin xin lỗi và nói em đừng gặp cô ấy nữa. em buồn quá
    các bác có cách nào giúp em giành lại cô ấy không ạ
    đây là ảnh chụp em và cô ấy
    IMG][​IMG][/IMG]
  2. MagicalLord

MagicalLord Thành viên rất tích cực

Tạch
  3. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Chú em hành động lỗ mãng quá. Nó chưa là người yêu của chú, chú không lên làm như vậy. Cáo xinh, nhiều thằng bủa vây là chuyện thường. Nó đang phân vân xem chọn con gà nào đấy mà. Anh mà như chú anh sẽ nuốt cục tức vào bụng đợi sau này nó chính thức là người yêu của minh thì mơi lôi chuyện kia ra hỏi nó.
    Ca của chú không còn thuốc chữa nữa rồi. Chú đã chửi, tát, con bé, tẩn cả thằng kia, thì không còn vớt vát được gì đâu. Thằng đàn ông đã nhổ thì không bao giờ được phém liếm lại bãi nước bọt mình vừa nhổ ra.
  4. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Sao dạo này nhiều ng thích trưng hình lên đây thế~X
  5. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Trước tiên anh xin hỏi chú: chú có đang yêu, thích, tán tỉnh gái nào khác không?
  6. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Vâng, bác suy nghĩ thật là tích cực, em thì lại nghĩ ngược lại, những tình huống kiểu gái hành động ko đc minh bạch thế này lại post hình ng ta lên nơi công cộng mà ko được phép thì rất có thể là mục đích khác chứ ko phải khoe cũng không phải nhờ từ vấn. Em hơi đa nghi thì phải~X
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ca này nếu ở tuổi ngoài 20 thì tạch 100%, tuy nhiên với tuổi xì tin thì cũng khó nói trước. Từ từ nghiên cứu rồi vấn sau
  7. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Thôi xong! Ca này ăn hành rồi. Nói để chú rút kinh nghiệm lần sau. Các sai lầm của chú:
    1. Nhắn tin quá nhiều,những thứ ảo như nt,fb,yh... Nếu lạm dụng sẽ dẫn chú tới thân phận bạn thân gái.
    2. Tỏ tình: đây là sai lầm cơ bản nhất,tai hại nhất và cũng là phổ biến nhất của các chú gà non kinh nghiệm.
    3. Văng tục,chửi bậy,xúc phạm người khác 1 cách vô lý đến trẻ con. Hành động này đã khiến hình ảnh "con nhà gia giáo" của chú trở nên ô uế trong mắt gái.
    4. Dùng vũ lực với gái và thằng kia. Đây là sai lầm quyết định. Chú lấy quyền gì mà đánh con ngta? Gái nó đâu có phải là ngy của chú mà đòi làm thế. Đấy là gái nó còn lịch sự nhã nhặn xin lỗi và khuyên chú đừng gặp nó nữa,gặp phải con khác là chú mệt rồi đấy.
    Ca này hết đường cứu rồi.
  8. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Cái này là bắt nguồn từ ca của lão idonis mà ra cả, thành phong trào rồi đại ka [:D]
  9. zuchung

zuchung Thành viên mới

Anh kết chú rồi,rất manly,đậm chất võ hiệp,Nếu lúc đó chú bồ thêm cho nó 1 đạp nữa là ok??chúc chú may mắn lần sau.^^
  10. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

hixxxxx
    cảm ơn các bác đã tự vẫn giúp em.
    tối nay em đi ăn sinh nhật thằng bạn (thằng này là bạn em cũng là bạn của gái nữa), gái cũng đi. em nảy ra 1 ý định ....... ăn kem trước cổng.
    lúc đó em cầm 1 cốc rượu đến mời gái uống. gái không chịu
    em nói với em ý " em uống với anh rồi anh sẽ không làm phiền em nữa, nếu em không uống thì anh nhảy từ ban công này xuống"
    em ý thách em dám nhảy, thế là e chạy ra ban công nhà hàng chuẩn bị nhảy (quẫn trí quá rồi) thì gái ôm mặt khóc " anh điên à, em sẽ uống"
    kết quả là cả 2 cùng uống say mềm
    lúc em đưa gái về liền tạt vào nhà nghỉ. loằng ngoằng trong 1 tiếng rồi em về luôn . để lại 300k cho em ý trả tiền phòng. em ý vẫn say nhưng chắc nó biết.
    không ngờ rằng em ý đã mất..... zin. Đời chó quá các bác ạ. vậy mà em cứ tưởng nó còn trong trắng lắm. lúc cho vào em thấy khít lắm. nhưng ko có máu.
    mệt quá. giờ em ngủ 1 giấc. sáng mai sẽ có biến đây
    thanks cấc bác rất nhiều. mà sao không thấy bác sunnyboy hay quác cơ trả nhời em nhỉ. em nghe bạn em hay kể về các bác ý lắm