1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tình khó

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tinh_yeu_cua_anh, 16/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thế này thì cần tư vấn gì nữa nhỉ xyz rồi cơ mà?
  2. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

up date :
    tối qua em rủ đi chơi. em ấy không đi. viện cớ lí do đủ kiểu.
    em bảo: " nếu em không đi thì anh ngâm rượu con IPAD này nhé" (tuần trước em ý gửi em con ipad để cài game hộ em ý).
    vậy là em ấy đồng ý đi. và bảo em mang ipad cho em ấy luôn.
    buổi tối hôm ấy đi chơi vui lắm. em cũng được 1 buổi chém gió bật bão làm cô ấy cười suốt. với lại nhìn em ấy xinh quá nên em càng thấy hãnh diện.
    bọn em đi sang tận phố cổ. đến gần 11h thì em ấy đòi về. các chị của em ấy cũng gọi điện giục về nhanh (bố mẹ em ấy thường xuyên vắng nhà nên chủ yếu là các chị quản lý)
    em liền đi lòng vòng rồi giả vờ lạc đường. em bảo em ý, “hay là vào nhà nghỉ rồi mai về. anh sẽ thuê 2 phòng”
    em ý trợn mắt lên “em đã tha thứ cho 1 anh 1 lần rồi, vẫn chưa sợ à….. “
    em “ hix, biết sao được. bây giờ lạc đường rồi. nếu lang thang ở ngoài, bọn cơ động tóm được là mệt lắm,anh hứa sẽ thuê 2 phòng “
    vậy vùng vằng mãi thì em ấy cũng đồng ý
    vào nhà nghỉ thuê 2 phòng. Em về phòng tắm xong nghỉ 1 lúc rồi alo rủ em ấy chơi bài. thế là em mua bộ bài rồi chạy sang phòng em ấy ( chả là em ấy rất máu chơi 3 cây).
    Chơi được 1 tiếng ,em thua mất gần 100k. chán quá nằm vật luôn ra giường em ấy. em ấy liền đuổi em về phòng. Em không chịu về , rồi nhẹ nhàng kéo em ấy lại gần ôm hôn. Em ấy phản ứng mạnh lắm . lại còn đấm. nhưng em hôn vào cổ , tai được 1 lúc thì em ấy thở mạnh, người mềm ra. Và không phản ứng gì nữa. thế là………..
    Sáng hôm sau em hỏi “ em làm người yêu anh nhé”
    Em ấy bảo “ em chưa dám tin anh, bé my (bạn của em ý) bị người yêu bỏ tuần trước, em sợ anh cũng như người ta rồi bỏ em”
    Em: “anh thề, chỉ khi nào chết đi thì anh mới bỏ em”
    Em ấy: “ 2 tuần nữa em sẽ trả lời anh, em cần suy nghĩ”
    Em: “ anh sẽ chờ”
    Em xin hỏi các bác là em ấy đang nghĩ gì. Sao con gái khó hiểu thế ạ. Em biết cô ấy có tình cảm với em mà sao lại làm như vậy với em
  3. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Chú rất có năng khiếu viết thể loại truyện như "Cô giáo Thảo!"
    Chú sẽ hốt bạc nếu theo nghề này,chúc chú mai mắn!
  4. giantuhieu

giantuhieu Thành viên quen thuộc

clgt, chú làm mất của a 1p để đọc cái topic này:))
  5. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Thằng top này chốt lại 2 từ "Rất Hãm"
  6. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Cần gì tư vấn nữa đâu. Gái của chú mày đang vào thời kỳ động dục, cứ thế mà chén thôi. Cái chú mày cần tư vấn có lẽ là làm sao ngày làm 3 đến 4 hiệp mà vẫn giữ gìn được sức khỏe. Các tư thế ******** làm cho cáo phát điên lên. v.v.v. Anh advice chú là chú vào lauxanh. Ỏ đấy sẽ có chuyên gia tư vấn ******** cho chú. Đảm bảo chú sẽ thỏa mãn. Chúc chú đắm chìm vào trong lạc thú ********, qua đó sáng tác lên những đệ nhất dâm đãng tuyệt phẩm lưu truyền cho hậu thế.
  7. M4U007

M4U007 Thành viên mới

Anh thấy câu chuyện về TD hấp dẫn này hoặc là ku chủ top phịa ra để quay tay tự sướng,hoặc là lên đây khoe chiến tích với bàn dân thiên hạ chứ hoàn toàn ko phải vì mục đích xin vấn véo gì cả.
    Dù là thẩm du hay khoe mẽ thì đều Rất Lố,Rất Hãm!
  8. tinh_yeu_cua_anh

@superdream
    Có lẽ chú em hiểu nhầm mục đích của box tư vấn tình yêu rồi.
    Box này nhằm mục đích là tư vấn cho những ai đang thực sự vật vã vì tình yêu. Trong Box này anh em thường dùng những ngôn từ mạnh mẽ, phang, phập, xôi thịt. Nhưng chú nên hiểu theo nghĩa bóng, vì các cụ trên này hay chơi chữ lắm.
    Box này không ai tư vấn cho members chiếm đoạt thân xác người khác, mà chỉ tư vấn làm sao để chiếm đoạt được tình yêu của người khác. Chuyện phang phập, ăn rau sạch rau bẩn của chú ra quán trà tranh mà chém gió với mấy thằng cu mới lớn, chắc nó sẽ há mồm ngạc nhiên với chú đấy.
    "nên em khẳng định em ý không phải là người như bác nói"

Gái 17 tuổi, đi bar, uống rượu, say mềm thì đi nhà nghỉ. Chú mày đang mù quáng mà không nhận ra. Đây không phải là con nhà lành.
    ---> vãi hều. em ý bị em ép uống rượu say đến mức không biết gì. tiện thể em đưa vào nhà nghỉ luôn. bác hiểu nhầm rồi. chuyện đi dự sinh nhật ở nhà hàng là bình thường ở đất hn này. em đoán bác là dân quê nên ko chấp nhận dc chuyện đó
    " bác nói em là thằng " nát". vậy làm tất cả vì người mình yêu, tìm mọi cách để chiếm đoạt cô ấy cũng là nát à. bác chỉ nhìn vào hành động của em mà bảo em nát thì hơi quá rồi. cô ấy là mối tình đầu của em. trước đây em thích nhiều người nhưng đây mới là yêu thật sự. đây là lần đàu em làm vậy với 1 người con gái. nhiều lúc e tự hỏi rằng tại sao mình dám làm những điều mà bố mẹ cấm. nhưng câu trả lời đó là tình yêu của em với cô ấy vượt qua giới hạn ấy rồ"
    Chú lợi dụng lúc em nó say mèm cưỡng đoạt em nó. Là hành động của kẻ tiểu nhân. Nếu chú không là tiểu nhân thì cũng là thằng trẻ con hiếu thắng. Chú mới chiếm được thân xác nó thôi, chưa hề chiếm được tình yêu của em nó.
    --------->thế thì bác nhầm, tình yêu và thân xác là 2 cái bắt buộc phải chiếm khi tán gái. muốn nó toàn tâm toàn ý theo mình thì phải chiếm cả hai. nhưng trong trường trường hợp của em: em ý khá hot nên có nhiều người ve vãn tán tỉnh thì em phải chơi đòn chiếm đoạt thân xác trước.
    Tình yêu thật sự là khi gái dành cả thể xác và tâm hồn cho chú một cách tự nguyện.----> thưa bác , không có đứa nào tự nguyện dâng hiến cái đấy cho bác hết. trừ em đấy là **** hoặc muốn úp sọt bác

"bác nghĩ XYZ là xấu thì chắc bác chưa làm vậy bao giờ phải không?. thế thì tai sao bác cho mình là cao thủ hay chỉ lên đây nói phét."
    Chú hơi nhầm về cái này đấy. Anh hỏi ngược lại chú. Chú đã phang phập con nhà người ta rồi. Vậy chú đã thành cao thủ tình trường chưa hả. Theo chú, cứ phải XYZ mới là cao thủ, mới xứng đáng để tư vấn cho chú. Vậy Có mấy thằng cu chưa bao giò yêu nhưng chơi **** bét nhè. Liệu mấy cu này có là cao thủ hay không?. Chú hiểu vấn đề như vậy là chú hiểu tình yêu là thứ ******** bình thường. Chú có Biết Hàn Mặc tử không? Nhà thơ này có những mối tình rất nổi tiếng. Xứng đáng cho anh em trên này theo hầu cụ về cái khoản yêu đương. Nhưng Hình như cụ không hề XYZ như chú.
    ----------> bác này có căn bệnh giống ông mít tờ li. đó là hay lấy hình tượng mẫu ra so sánh rồi kết luận. từ đầu đến cuối em chỉ muốn các bác phân tích xem cái suy nghĩ của em ấy như nào mà mãi không làm nổi. rồi lại đưa ông hàn mặc tử ra so sánh. thưa bác, mỗi thời một khác. nếu không bỏ cái tư tưởng cải lương,quan họ ấy đi thì bác có mà quay tay cả đời.
    " nếu bác có thành ý thì hãy giúp em cưa đổ cô ấy chứ đừng chỉ trích tình yêu và con người của em.
    cám ơn bác đã commen".
    Anh đã đọc toàn bộ nội dung chú post. Anh không hề thấy chú có tình yêu gì cả, mà chỉ là sự cưỡng đoạt, tính hiếu thắng trong con người chú.
    Chú đã từng thất vọng, căm phẫn vì khi chú phang nó, nó không còn zin. Bởi vì chú nghĩ với chú, chú là thằng tài cao, hang của chú phải là hàng sạch. Chú không ngờ nó như vậy phải không? Ỏ đời không ai cho ai bữa cơm miễn phí cả. Anh nghờ rằng, chú còn rất đang cay cú vì chú đang dự định là chơi gái còn zin, nhưng không ngờ chú lại bị nó chơi lại chú. Gái mất zin cướp zin của trai tân.
    -----> nếu bác lấy vợ về, trong đêm tân hôn phát hiện ra vợ đã hết zin thì bác có cay cú không? nếu không cay thì chắc bác bị nhảm. còn em bây giờ thì khác. em yêu người ta , mặc dù cay cú nhưng em có thể bỏ qua được
    Anh em trên này nhiều người tài, nên chú chịu khó mà lắng nghe đi. Đôi khi anh em nói cũng khó nghe đối với chú. Nhưng toàn là suy nghĩ thực của đàn ông.
    Khi nào chú yêu thực sự, vật vã thật sự anh em trên này vẫn nhiệt tình tư vấn cho chú.
    Chú không nên cay cú. Muốn lên người thì chịu khó bị ném đá một thời gian sẽ khôn ra.
    Chú không thích thì ra quan trà tranh bắn thuốc lá, thuốc nào xả stress cho nó lành.
  9. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Bệnh viện Thần kinh Biên Hòa (Đồng Nai) đang đợi chú đấy, lên xe mau đi!
  10. tinh_yeu_cua_anh

Tình yêu mà lúc nào cũng chỉ nghĩ đến "ăn kem trước cổng", "tìm cớ rồi cưỡng hôn", "đi nhà nghỉ tiếp" thì nên gọi là tình yêu trâu bò, hổ báo, sư tử, lợn rừng ... Vì trong thế giới động vật, con đực thường tìm đến con cái chỉ với 1 mục đích là giao phối, và con cái cũng chỉ quấn quýt vào với con đực khi bị thôi thúc bởi băn năng duy trì nòi giống, dân gian còn gọi là "động đực" ấy mà ...

Cái thứ tình yêu gì mà cao quý đến mức "em không uống là anh nhảy lầu", "em say anh say và chúng ta cùng trở về thời kỳ thế giới động vật có vú trong mùa sinh sản" , "sau khi phối giống xong, anh rất quân tử liền để lại 300 ngàn cho em hệt như đi với *******", "vì em không có cái màng ấy nên anh thấy đời thật là chó" ...

Chú nên nhớ những gì chú làm được thì sẽ có 1 vài thằng khác cũng làm được. Gái dễ dãi với chú thì sẽ có thể còn dễ dãi hơn với những thằng khác ... ko là bây giờ thì sẽ là tương lai.
    ====> dễ dãi *** j. nó bị em chuốc say rồi lừa đi nhà nghỉ. thằng nào cũng làm được trò này thì thế giới loạn mẹ rồi. đếm sơ sơ cũng không dưới 15 thằng đang tán em ấy, nếu em không tán nhanh thì người khác tán mất. nói thật: bác vấn như kẹc, đọc qua mấy câu văn của bác em thấy bác suốt ngày ở nhà làm thơ, díu biết thế giới bên ngoài ra sao. thiếu thực tế hết mức.

Nếu yêu thật lòng thì phải đặt ra giới hạn cho bản thân và cho cả bạn gái. Tình yêu giống như 1 ly rượu mạnh ... Biết thưởng thức, biết từ từ nhâm nhi thì sẽ thấy nó ngon, nó thơm, ngọt ngào, êm ái ... CÒn lốc phát cạn luôn thì sau khi thỏa mãn sẽ thấy nó đắng, nó nôn nao, cồn cào và được vài bữa là sẽ chán.!!
    =====>em càng dek hiểu ý bác là j: bác định nghĩa từ " giới hạn trong tình yêu" hộ em cái. như em nói rồi. khẩu hiệu giao thông " nhanh 1s, chậm cả đời" nhưng khi tán gái " chậm 1s là ăn sít". em ý có bao nhiêu thằng tán tỉnh mà ngồi nhâm nhi từ từ như bác thì cũng bốc sít ăn vã luôn.
    Chú có thể dễ dãi với người khác nhưng để 1 cô gái xinh xắn, dễ thương (theo lời chú kể) trở nên dễ dãi, dễ dàng vượt qua mọi giới hạn, lao vào các thú vui, những trò tiêu khiển hưởng thụ thì ... chả mấy mà nát.-----> bác mang đậm tư tưởng phong kiến, chỉ hợp với con gái 8X thôi. nhưng các chị 8X cũng sắp "có nơi có chốn" hết rồi. bác cũng hết đất sống. dĩ nhiên con người ai cũng có nhu cầu hưởng thụ, nhưng em ấy không vượt qua giói hạn như bác nghĩ. em ko phải thằng ăn tạp mà thấy gái xinh là lao vào. con người em ấy cũng đẹp như những người con gái khác.

Có một câu hay hay tự dưng nhớ đến : Đừng nghĩ về *** hoặc thực hiện *** như động vật vì bạn không phải là động vật.!!
    =====>bác hay lấy mấy câu thành ngữ ra dạy anh em nhể. nhiều ông vì yêu quá nên lao vào vét máng ầm ầm. theo bác thì đó là động vật à. vậy thế nào là "*** người", thế nào là "*** động vật"