1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tình khó

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tinh_yeu_cua_anh, 16/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

bác này ko có chính kiến. sống adua theo người khác. cao thủ dek j. chắc đọc nhiều sách quá nên "ngộ". bác này với bác mr.li, m4u007, superdream vào chém loạn xạ rồi tự lăng xê nhau lên.
    hôm qua ngồi đọc lại mấy cái top của ông sunny rồi. em thấy 4 bác chỉ là mấy thằng ăn lại lý thuyết, dek có tý tài nghệ gì. chỉ bốc phét là giỏi.

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    bác chỉ nói vài câu thôi mà thằng em suy nghĩ mãi. cám ơn bác. em còn phải học hỏi bác nhiều. đây là tình đầu của em. hy vọng sau này sẽ được như bác
    vầng. ai chả có nhu cầu ấy. bác không có à?
    chào chị.cô ấy vẫn bình thường với em. em nghĩ cô ấy cũng có chút tình cảm
  2. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

"vãi hều. em ý bị em ép uống rượu say đến mức không biết gì. tiện thể em đưa vào nhà nghỉ luôn. bác hiểu nhầm rồi. chuyện đi dự sinh nhật ở nhà hàng là bình thường ở đất hn này. em đoán bác là dân quê nên ko chấp nhận dc chuyện đó"

Chú em hài vãi chưởng. Gái ngoan mà rượu chè bê tha thế hả chú. HiHi, Gái ngoan mà để chú "tiện thể em đưa vào nhà nghỉ luôn". Chuyện sinh nhật ở đâu không ai thèm để ý. Các cô, các chú có xiền thích đốt chỗ nào thì đốt. Các chú cô các chú thích quần hôn cũng kệ, nhưng đừng cùng từ "ngoan".

"--------->thế thì bác nhầm, tình yêu và thân xác là 2 cái bắt buộc phải chiếm khi tán gái. muốn nó toàn tâm toàn ý theo mình thì phải chiếm cả hai. nhưng trong trường trường hợp của em: em ý khá hot nên có nhiều người ve vãn tán tỉnh thì em phải chơi đòn chiếm đoạt thân xác trước.
    Tình yêu thật sự là khi gái dành cả thể xác và tâm hồn cho chú một cách tự nguyện.----> thưa bác , không có đứa nào tự nguyện dâng hiến cái đấy cho bác hết. trừ em đấy là **** hoặc muốn úp sọt bác
    ".
    Chú hơi nhầm về vấn đề này. ******** không đóng vai trò gìn giữ tình yêu. ******** giữ vai trò quan trong trong hạnh phúc vợ chồng. Với cái quan điểm về tình yêu của chú, chú xem chú dành được cái gì nhé.

Thứ nhất "nhưng trong trường trường hợp của em: em ý khá hot nên có nhiều người ve vãn tán tỉnh thì em phải chơi đòn chiếm đoạt thân xác trước.".
    Nước cờ của chú là chiếm được thân xác gái trước do chú sợ có nhiều người ve vãn gái. Điều này thể hiện sự hèn hạ thấp kém của một thằng đàn ông. Chú tự so sánh thấy mình quá kém cỏi so với những thằng khác, nên phải dùng hạ sách là chiếm đoạt thân gái. Nhưng chú không ngờ, trên cao thủ lại có đại cao thủ không biết thằng nào đã xơi con ghẹ "ngoan" của chú. Khiến chú chịu nỗi nhục quá lớn, bị gái ngoan của chú bóc zin của chú. GẬY ÔNG ĐẬP LƯNG ÔNG.
    Thứ hai"Tình yêu thật sự là khi gái dành cả thể xác và tâm hồn cho chú một cách tự nguyện.----> thưa bác , không có đứa nào tự nguyện dâng hiến cái đấy cho bác hết. trừ em đấy là **** hoặc muốn úp sọt bác".
    Chú mày ít học, kém hiểu biết quá. chú mày hiểu từ tự nguyện ở đây như thế nào hả. Chú tưởng tự nguyện ở đây là nó tự cởi đồ của nó múa ***y, gợi dục, bảo anh chơi em đi ah? Tự nguyện ở đây là Gái nó cho chú quan hệ trong trạng thái hoàn toàn tỉnh táo, không rượu, không thuốc mê, thuốc ngủ, không dùng vũ lực mà gái nó vẫn cho chú quan hệ, đó là tự nguyện.
    Với cái Quan điểm lệch lạc về tình yêu của chú. Anh một lần lữa chia buồn với chú là chú bị gái "ngoan" của chú úp sọt.
    GẬY ÔNG ĐẠP LƯNG ÔNG PHÁT THỨ HAI.
    "----------> bác này có căn bệnh giống ông mít tờ li. đó là hay lấy hình tượng mẫu ra so sánh rồi kết luận. từ đầu đến cuối em chỉ muốn các bác phân tích xem cái suy nghĩ của em ấy như nào mà mãi không làm nổi. rồi lại đưa ông hàn mặc tử ra so sánh. thưa bác, mỗi thời một khác. nếu không bỏ cái tư tưởng cải lương,quan họ ấy đi thì bác có mà quay tay cả đời."
    Anh đã bảo đây là box tư vấn tình yêu, không phải là box tư vấn ********. Anh đã comment cho chú một short rồi. Nhưng khi anh đọc tới cái đoạn chú đưa gái chú vào nhà nghỉ rổi chửi thề khi chú phang gái chú, thấy không con zin. Anh ngửi thấy mùi ******** của chú quá lớn. Nó át hẳn cái mùi tình yêu mà chú đang NÚp bóng đấy, anh không comment nữa. Anh gợi ý chú nhé. Chú vào lauxanh, người ta sẽ tư vấn cho.
    "nếu bác lấy vợ về, trong đêm tân hôn phát hiện ra vợ đã hết zin thì bác có cay cú không? nếu không cay thì chắc bác bị nhảm. còn em bây giờ thì khác. em yêu người ta , mặc dù cay cú nhưng em có thể bỏ qua được"
    Cái này khi tìm hiểu chú phải biết gái con hay mất chứ. Nếu chú có quan điểm là không lấy gái mất zin thì chú phải không kheo mả để lộ quan điểm cho gái biết. Nếu nó mất thì chia tay, con thì tiếp tục. Cái này chỉ có tình yêu thực sự thì đến lúc lấy vợ lấy chồng bắt buộc phải thể hiện. Còn ông nào tài hèn sức mọn ***** cưa nổi thì phải chịu.

"em yêu người ta , mặc dù cay cú nhưng em có thể bỏ qua được" Câu này là câu chú nói khi đang đắm say trong nhục cảm thôi. Chú đã được gái ngoan của chú cho vào đời, cho chú ăn trái cấm. Nên giờ nhục cảm đã át hết lý trí của chú rồi.
    Anh thề có trời đất cùng các bô lão trong này, với một thằng như chú. Khi chơi xong gái, phát hiện gái mất zin, mà văng tục chửi thề trên topic thì "mặc dù cay cú nhưng em có thể bỏ qua được". Cái này chẳng bao giờ xảy ra đâu. Trẻ trâu ah. Chú chẳng yêu gì người ta, vì bản chất trong tình yêu của chú là chiếm đoạt, phang phập. GÁI 17 TUỔI NÃO CỦA NÓ CÒN CÓ NHỀU NẾP NHĂN HƠN CỦA CHÚ ĐẤY. nO BIẾT ÚP SỌT, BIẾT DÙNG MÔN CÔNG PHU GẬY ÔNG ĐẠP LƯNG ÔNG KHIẾN CHÚ ĐIÊN ĐẢO THẦN KINH, Ở CHÂU QUỲ SẼ CÓ MỘT CHỖ CHO CHÚ ĐIỀU TRỊ
  3. NeverGiveUp.

NeverGiveUp. Thành viên rất tích cực

Thằng em có 1 phong cách giống hệt thằng bé làm cùng cty anh, đấy là rất trẻ trâu và bẻn mép.

Nói chung anh thấy chú mày cứ thế mà phát huy, nhưng rồi sẽ nhanh chán nó thôi nếu cứ gân cổ lên thế này.

Con bé này được đấy, là gái biết chiều (đc là Đ' phải 3 cái vòng mà chú mầy liệt kê nhé), nếu thực tâm yêu nó thì hãy đối tốt với nó, đừng có đểu hay nghĩ đểu.

Anh chỉ nói thế thôi.
    Bác này nói thì cũng như SH ấy chứ, được cái căn cơ cũng có nên lắm từ cũng xài được [:D]

dịch ra là: lậy các bố!
    HÌnh như trên intènẹt đã từng thấy cái ảnh này rồi

Còn thằng bé, mày mà dám vờn các anh thì cứ cẩn thận, anh ném cho BCM Đ' ngỏng lên đc đâu đấy!
    Chỉnh lại câu này:
    con bé này đúng là rất được, là gái biết chiều. Nếu chú mầy đúng là cái thằng vớ vẩn trong pic thì làm như trên, còn Đ' phải thì lượn M đi cho nước nó trong
  4. atta_zitra

atta_zitra Thành viên tích cực

Với con gái, Ko cần hỏi nhiều làm gì, hãy nhìn hành động, thái độ của họ, theo quỹ đão quan tâm- chiều chuộng- nhà nghỉ... thì gái đã tự nhận là của bạn rồi. Chẳng qua "tình trong như đã mặt ngoài còn e". Lí do chần chừ kia rất là miễn cưỡng, yếu lý, trong 2 tuần tới cứ quan tâm, chăm sóc chu đáo. Gái ko chạy đi đâu đâu. Tuy nhiên, Gái kiểu này dễ tự chui vào chuồng Gà khác, nên quản lý, cách li với các Gà xung quanh.

Hồi kết có ra sao thì báo cho mọi người một tiếng nhé. Thêm bài học mới cho thế hệ Gà sau này.
  5. NeverGiveUp.

Em này nói vớ va vớ vẩn, nếu thằng bé trong thớt đúng là cái thằng vớ vẩn trong pic thì chẳng qua là nó "đểu quá" nên gái chưa tin tưởng. Có thế thôi!
  6. atta_zitra

Gái như vậy lại dính với trai "đểu" như chủ top đấy. Cùng chờ đi, hồi sau sẽ rõ.
  7. NeverGiveUp.

Chỉ là cái trước mắt thôi em gái :)
  8. atta_zitra

Và cái chủ top cần cũng là "trước mắt" đó thôi. Vậy là đủ rồi, chứ đâu phải"sau mắt" là gia đình, cưới xin.
  9. NeverGiveUp.

À thôi, anh k tranh luận với cô nữa đâu, cô trật tự cho anh để anh xem thằng này nó đang chiêu trò gì mà làm loạn cốc
  10. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

@mr.li
    Tình yêu mà lúc nào cũng chỉ nghĩ đến "ăn kem trước cổng", "tìm cớ rồi cưỡng hôn", "đi nhà nghỉ tiếp" thì nên gọi là tình yêu trâu bò, hổ báo, sư tử, lợn rừng ... Vì trong thế giới động vật, con đực thường tìm đến con cái chỉ với 1 mục đích là giao phối, và con cái cũng chỉ quấn quýt vào với con đực khi bị thôi thúc bởi băn năng duy trì nòi giống, dân gian còn gọi là "động đực" ấy mà ...

Cái thứ tình yêu gì mà cao quý đến mức "em không uống là anh nhảy lầu", "em say anh say và chúng ta cùng trở về thời kỳ thế giới động vật có vú trong mùa sinh sản" , "sau khi phối giống xong, anh rất quân tử liền để lại 300 ngàn cho em hệt như đi với *******", "vì em không có cái màng ấy nên anh thấy đời thật là chó" ...

Chú nên nhớ những gì chú làm được thì sẽ có 1 vài thằng khác cũng làm được. Gái dễ dãi với chú thì sẽ có thể còn dễ dãi hơn với những thằng khác ... ko là bây giờ thì sẽ là tương lai.
    ====> dễ dãi *** j. nó bị em chuốc say rồi lừa đi nhà nghỉ. thằng nào cũng làm được trò này thì thế giới loạn mẹ rồi. đếm sơ sơ cũng không dưới 15 thằng đang tán em ấy, nếu em không tán nhanh thì người khác tán mất. nói thật: bác vấn như kẹc, đọc qua mấy câu văn của bác em thấy bác suốt ngày ở nhà làm thơ, díu biết thế giới bên ngoài ra sao. thiếu thực tế hết mức.

Nếu yêu thật lòng thì phải đặt ra giới hạn cho bản thân và cho cả bạn gái. Tình yêu giống như 1 ly rượu mạnh ... Biết thưởng thức, biết từ từ nhâm nhi thì sẽ thấy nó ngon, nó thơm, ngọt ngào, êm ái ... CÒn lốc phát cạn luôn thì sau khi thỏa mãn sẽ thấy nó đắng, nó nôn nao, cồn cào và được vài bữa là sẽ chán.!!
    =====>em càng dek hiểu ý bác là j: bác định nghĩa từ " giới hạn trong tình yêu" hộ em cái. như em nói rồi. khẩu hiệu giao thông " nhanh 1s, chậm cả đời" nhưng khi tán gái " chậm 1s là ăn sít". em ý có bao nhiêu thằng tán tỉnh mà ngồi nhâm nhi từ từ như bác thì cũng bốc sít ăn vã luôn.
    Chú có thể dễ dãi với người khác nhưng để 1 cô gái xinh xắn, dễ thương (theo lời chú kể) trở nên dễ dãi, dễ dàng vượt qua mọi giới hạn, lao vào các thú vui, những trò tiêu khiển hưởng thụ thì ... chả mấy mà nát.-----> bác mang đậm tư tưởng phong kiến, chỉ hợp với con gái 8X thôi. nhưng các chị 8X cũng sắp "có nơi có chốn" hết rồi. bác cũng hết đất sống. dĩ nhiên con người ai cũng có nhu cầu hưởng thụ, nhưng em ấy không vượt qua giói hạn như bác nghĩ. em ko phải thằng ăn tạp mà thấy gái xinh là lao vào. con người em ấy cũng đẹp như những người con gái khác.

Có một câu hay hay tự dưng nhớ đến : Đừng nghĩ về *** hoặc thực hiện *** như động vật vì bạn không phải là động vật.!!
    =====>bác hay lấy mấy câu thành ngữ ra dạy anh em nhể. nhiều ông vì yêu quá nên lao vào vét máng ầm ầm. theo bác thì đó là động vật à. vậy thế nào là "*** người", thế nào là "*** động vật"?