1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tình khó

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tinh_yeu_cua_anh, 16/07/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinh_yeu_cua_anh

tinh_yeu_cua_anh Thành viên mới

@mr.li
    Tình yêu mà lúc nào cũng chỉ nghĩ đến "ăn kem trước cổng", "tìm cớ rồi cưỡng hôn", "đi nhà nghỉ tiếp" thì nên gọi là tình yêu trâu bò, hổ báo, sư tử, lợn rừng ... Vì trong thế giới động vật, con đực thường tìm đến con cái chỉ với 1 mục đích là giao phối, và con cái cũng chỉ quấn quýt vào với con đực khi bị thôi thúc bởi băn năng duy trì nòi giống, dân gian còn gọi là "động đực" ấy mà ...

Cái thứ tình yêu gì mà cao quý đến mức "em không uống là anh nhảy lầu", "em say anh say và chúng ta cùng trở về thời kỳ thế giới động vật có vú trong mùa sinh sản" , "sau khi phối giống xong, anh rất quân tử liền để lại 300 ngàn cho em hệt như đi với *******", "vì em không có cái màng ấy nên anh thấy đời thật là chó" ...

Chú nên nhớ những gì chú làm được thì sẽ có 1 vài thằng khác cũng làm được. Gái dễ dãi với chú thì sẽ có thể còn dễ dãi hơn với những thằng khác ... ko là bây giờ thì sẽ là tương lai.
    ====> dễ dãi *** j. nó bị em chuốc say rồi lừa đi nhà nghỉ. thằng nào cũng làm được trò này thì thế giới loạn mẹ rồi. đếm sơ sơ cũng không dưới 15 thằng đang tán em ấy, nếu em không tán nhanh thì người khác tán mất. nói thật: bác vấn như kẹc, đọc qua mấy câu văn của bác em thấy bác suốt ngày ở nhà làm thơ, díu biết thế giới bên ngoài ra sao. thiếu thực tế hết mức.

Nếu yêu thật lòng thì phải đặt ra giới hạn cho bản thân và cho cả bạn gái. Tình yêu giống như 1 ly rượu mạnh ... Biết thưởng thức, biết từ từ nhâm nhi thì sẽ thấy nó ngon, nó thơm, ngọt ngào, êm ái ... CÒn lốc phát cạn luôn thì sau khi thỏa mãn sẽ thấy nó đắng, nó nôn nao, cồn cào và được vài bữa là sẽ chán.!!
    =====>em càng dek hiểu ý bác là j: bác định nghĩa từ " giới hạn trong tình yêu" hộ em cái. như em nói rồi. khẩu hiệu giao thông " nhanh 1s, chậm cả đời" nhưng khi tán gái " chậm 1s là ăn sít". em ý có bao nhiêu thằng tán tỉnh mà ngồi nhâm nhi từ từ như bác thì cũng bốc sít ăn vã luôn.
    Chú có thể dễ dãi với người khác nhưng để 1 cô gái xinh xắn, dễ thương (theo lời chú kể) trở nên dễ dãi, dễ dàng vượt qua mọi giới hạn, lao vào các thú vui, những trò tiêu khiển hưởng thụ thì ... chả mấy mà nát.-----> bác mang đậm tư tưởng phong kiến, chỉ hợp với con gái 8X thôi. nhưng các chị 8X cũng sắp "có nơi có chốn" hết rồi. bác cũng hết đất sống. dĩ nhiên con người ai cũng có nhu cầu hưởng thụ, nhưng em ấy không vượt qua giói hạn như bác nghĩ. em ko phải thằng ăn tạp mà thấy gái xinh là lao vào. con người em ấy cũng đẹp như những người con gái khác.

Có một câu hay hay tự dưng nhớ đến : Đừng nghĩ về *** hoặc thực hiện *** như động vật vì bạn không phải là động vật.!!
    =====>bác hay lấy mấy câu thành ngữ ra dạy anh em nhể. nhiều ông vì yêu quá nên lao vào vét máng ầm ầm. theo bác thì đó là động vật à. vậy thế nào là "*** người", thế nào là "*** động vật"?
  2. NeverGiveUp.

NeverGiveUp. Thành viên rất tích cực

@ cái thằng: tình_yểu_cưa_ảnh , anh có nhời đề nghị chú
    : văng mấy cái 8-x&^#&^$*%&$@ ít thôi!

ngoài đời chú mày có thể văng mái thoải, nhưng trong cốc, hay như trong thớt này thì dùng mấy cái lơ lớ khang khác đi, hoặc **$** nhiều vào cũng được, không thớt mày mà bị đóng thì bọn anh hết chỗ để xả stres

, viết bài thì cũng nên quote cho rõ ràng, ríu ra ríu rít như tổ đỉa thì bố thằng tây mà đọc được hả?

"nhờ" mày mà anh ngậm thêm điếu thuốc, lại phôi tỏ rồi
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Màn sau bắt đầu thấy vui vui rồi đây. Tiếp đi các đồng chí.
  4. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Vâng. Anh đâu có dám nói anh là tài năng đâu mà chú e loạn lên thế.
    Chú đọc lại ở cái trang 1 của topic này xem anh viết gì. Và các trang sau anh viết gì. Càng đọc mấy trang sau chú viết anh thấy nó chả có tí thực tế nào: Nào là mới chửi,mới đánh gái => đi sinh nhật,chuốc say,vào nhà nghỉ => cầm con IPAD đe dọa và lại đưa vào nhà nghỉ. Chú đi hỏi tất cả anh em trên box này xem có ai tin câu chuyện "Hồng Lâu Mộng" của chú là thật ko?
    Chú ko thích a cm bình loạn topic của chú? Ok anh hứa từ bây giờ chỉ ngồi xem chú diễn tuồng. Cố lên chú. Diễn sao cho thớt đạt 30tr có thể được bình chọn topic bựa nhất năm đấy!
  5. tinh_yeu_cua_anh

đấy không phải việc của ông
  6. M4U007

M4U007 Thành viên mới

Ngang tàng! Đe"o ngán thằng nào! một mình bật tất! Anh rất hoan nghênh cái tinh thần dũng cảm bất khuất của chú chủ topic mới từ Trâu Quỳ chui về.
  7. tinh_yeu_cua_anh

nói phải nghĩ nhé. đàn anh phải ra mặt đàn anh. đừng để mấy thằng ít tuổi như tôi đây phải nói những câu khó nghe.
    nếu ông không làm anh được thì để tôi làm cho.
  8. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Anh thì anh bái phục chú cái khoản tư vấn ******** rồi. Chú sang lauxanh, chú sẽ có cơ làm mode. Đây là box tư vấn tình yêu. Anh em ở đây chịu thua chú. Không dám, không dám. Anh đây, học vấn đầy đủ, cưa gái cũng có thâm liên. Gái kém anh cả giáp anh cũng hạ rồi, chẳng có gì làm khó anh cả. Nhưng ca của chú. Anh thấy thế là rất hoàn mỹ rồi. Chịu khó giữ gìn sức khỏe mà chiều em nó. Tuần cố duy trì tầm 5 đến 6 hiệp. anh đảm bảo con bé ngoan của chú sẽ bồ kết chú ngay. Cứ duy trì cục diện hiện tại nhé. Chúc chú hoan hỉ trong nhục cảm.
  9. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Đừng vấn véo gì nữa.
  10. KGBZero

KGBZero Thành viên mới

Anh là anh tin chú nói thật, gái giờ máu lắm :))
    À chú đi xét nghiệm thử xem nhé, giờ *** tin đc bố con nào cả đâu [r24)]