1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình thân ái , dịp hội tụ anh tài................

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi babicinamon, 14/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

bậy nào!!! tui không khoái từ "háo" nghe nó sao sao á... và có vẽ không tôn trọng các đối phương được "háo" lắm, nghe như là H2SO4 ''háo" nước í... có vẽ gì đó giành gật... khì khì... nó không thể là "tôn trọng cái đẹp" được... khì khì... đống ý không nhỉ... nó đơn giản về chuyện từ ngữ... còn thâm ý thì... khì khì... giống hnhan@ và Liêm... khì khì

2. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Trùi , dzị sao , té ra anh Vượn nhà ta cũng tôn trọng .....đối tượng được háo dữ hén .
    Sao mà MON mún gặp mặt anh thía ko bít , nhưng mà nhờ Vượn MON mới biết cái lão có nick lằng ngoằng lộn xộn kia là lão Liêm ù từng bị ROXY mắng té tát vì chuyện dám kiu bằng bé , hehe, từ giờ MON cũng sẽ gọi là lão Liêm ù hén .
    Một con Vịt , xoè ra hai cái cánh
    Nó kêu rằng , cáp cáp cáp , cạp cạp cạp
    Gặp Vịt cái nó bì bà đòi kiss
    Kiss xong rồi nó vỗ cánh goodbye
    ^__^, hehe
  3. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

Hehhehe..... hay cho cái nhà bé mon nì hen, cái tên cũng xinh xinh, cái hình cũng ngộ ngộ mừ seo cứ thích "hà hiếp" mấy anh em trên này không àh hen !! Bé róc xì nào có dám mắng anh "té tát" bao giờ hen mà em cả gan "cho nổ" vấn đề lên thía ? Nói thía thì bé róc xì sợ anh la thì sao ?? ^_^
    Ừh nữa, còn em có mún gây chiến với anh thì anh cũng chả có sợ bé đâu !! Hì "cái thiện luôn luôn chiến thắng cái..... xấu" mừh !! Với lại anh còn nhìu "nghĩa vụ cao cả" với "kẻ xấu" lắm !!!
    Cupid ! Shoot me plz !!
  4. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Trùi ui, anh Liêm ù ơi, hóa ra từ trước đến giờ mỗi lần "chiến đấu" với em, anh đều coi em là "cái xấu", còn anh là "cái thiện" đó hả ? Hic,hic...anh coi lại đi, nhìn anh với em người ta chắc ko nghĩ anh là "cái thiện" đâu !!!!
  5. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

hehe, nhưng mà nhìn ra em là "kí xấu" áh !! Ui già, bé róc xì mới tâu cái avatar ngầu bà cố nuôn !! --------> anh đúng !!
    Cupid ! Shoot me plz !!
  6. roxygirl

ủa, avatar ngầu thì là "người xấu" sao ?
    Vậy sao hồi em có một series avatar hiền lành, ngơ ngác thì anh lại kêu em "hung dữ" ???
  7. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

hì, cái avatar của em bi giờ chỉ là thim một điểm nữa để kết luận thôi mà, chứ anh nào có khăng khăng "avatar ngầu thì là người xấu" đâu màh bé róc xì nhà anh "bùn" thía ?? Vã lại, với bé róc xì thì "một series avatar hiền lành, ngơ ngác" là một chuyện, nhưng mà "hung dữ" là một chuyện khác mừh ! Hah em hah ! ^_^
    Ơh nhưng mà bé M.V. nì, lúc đầu anh cũng có kiu em là "kẻ xấu" đâu hen ? Anh chỉ chọc cái "bé kẻ xấu" kia thui mừh, àh hah, thế mà em cũng vào "cầm cái nón, làm mặt cool" mà tấn công anh thía nhả ?? Thí chưa, thêm một điểm nữa -----> "và anh vẫn đúng" ! Hì hì ^_^
    P.S.: bé róc nhà anh thông cảm nhé, lỡ cầm súng lên đạn rồi (avatar í ), hì, bé nì cứ khoái chui vào đường đạn của anh thế nhỉ ??!!
    Cupid ! Ur skill's too bad boy !!!
  8. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

ặc ặc, nơi đây là chỗ để 2 người khẩu chiến hay sao mà cãi nhau um sùm thía này... đề nghị giữ trật tự, nếu có cãi nhau thì... ra chỗ khác mà cãi tiếp... :P nhưng nhìn cái avatar của be'' rô xì gơ cũng ngầu thiệt... ^^ kiếm đâu ra thía... :)
  9. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Avatar này là hình của em Roxy luôn à? Nếu phải thì trông lạ thật!
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  10. roxygirl

Hihi, muốn có avatar ngầu thì phải làm mặt ngầu rồi lôi webcam ra chụp chứ kiếm ở đâu ra hả New@ ?
    Hình như avatar của em gây phản cảm cho mọi người quá nhỉ ? Không ai nhận ra em nữa hết !!!