1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tính toán Góc Phương vị (ĐỊNH VỊ TRONG KHÔNG GIAN N CHIỀU).

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi lovenguyet, 16/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lan0303

lan0303 Thành viên mới

- OK! Hay lắm, coi như là một sự "tập kích não" để làm cái gì đó ... - Từ bây giờ mình bỏ luôn "qui định về tần số làm việc của Cục Tần Số VN và Thế Giới" - Kính Mời Quí Bác tiếp tục Ạ!
    - HiHi! MOD Thuyền, Các ADMIN TTVNOL, ..., và Bác SôngTương đừng cười MOD Lan tui - Coi như là Box Kỹ Sư nhà mình đang "xã xú pắp" cho vui nha!
    Mến!
  2. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ Bác Hongson1952!:
    Bác Sơn ơi! Bác định nói đến hệ thống thông tin "thám trắc - dẫn bắn" trong một "hệ thống lá chắn tên lửa" nào đó phải không ???, dùng "các vệ tinh trên vũ trụ", "các Chiến hạm, các Tàu ngầm - các Trạm tiếp sức trên và dưới biển" và các đối tượng trên không gian khác ví dụ như "Cyberspace, etc ... " - tiếp vận;
    Về vấn đề nói trên mình chỉ biết, không rành - Nếu Bác HongSon1952 muốn, mình mở rộng và giới hạn nội dung TOPIC nầy để trao đổi về ĐỊNH VỊ TRONG KHÔNG GIAN N CHIỀU.
    (Mình chỉ có một ít tài liệu về việc nầy của ... Lực lượng Hải quân Mỹ - Nếu được Bác hổ trợ thì hay lắm đó nha!)
    MẾN!
  3. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ TO ALL!:
    Mình đã bắt đầu POST tài liệu kỹ thuật VIBA SỐ cho hoạt động dân sự lên BOX Điện - Điện tử - Viễn thông:
    Xem http://www10.ttvnol.com/forum/dtvt/1061299/trang-1.ttvn
    Kính mời Quý Bác tham gia.
    TRÂN TRỌNG!