1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌNH YÊU CÓ SỰ PHÂN CHIA GIAI CẤP?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 02/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

TÌNH YÊU CÓ SỰ PHÂN CHIA GIAI CẤP?

Ko biết ý kiến đó có đúng ko nhỉ,Ngày xưa các cụ có câu:"Ngưu tầm ngưu ,mã tầm mã"Liệu ván đề này còn tồn tại ở trong xã hội này.Khi 1 người con trai yêu 1 người con gái nhưng chỉ vì gia đình cô có địa vị hơn hẳn mình mà ko dám "tỉnh tò" đó có phải là sự nhụt chí của đấng nam nhi ko dám theo đuổi điều mình mong muốn hay đó chỉ là 1 điều từ xưa đã luôn vậy rồi,Hề,còn mình thì lai đang yêu 1 cô gái là con của "CHI CỤC TRƯỞNG" các bạn ạ,mình có nên theo đuổi tình yêu này ko,khi mà các cô gái bây giờ ko còn thich thú với những thằng chân đất mắt toét như mình nữa.Ai là con gái CHI CỤC TRƯỞNG thì lên tiếng nhé!Còn nếu em đã tìn được 1 ty cho mình rùi thì anh sẽ rút lui ngay à!hê..hê

TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  2. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Chán ông quá ..................................................................
    Giờ này ai đi chân đất bao giờ, chết thật , con trai lại còn mắt toét thì đứa nào nó yêu ...ơ...ít nhất cũng mắt lác chứ...
    Mà bây giờ ai nói là tình yêu phân chia giai cấp nữa , tình yêu giờ chẳng phân chia cái gì cả , đến nam yêu nam , nữ yêu nữ còn được nữa là ... À , bà con cho hỏi chút , Đan Trường tui đọc báo có nghe nói là đồng tính với ông bầu , ko biết co thật ko nhỉ ..

@---YÊU-EM-NHƯ-THẾ-SAO---@
  3. Momam

Momam Thành viên mới

Tất nhiên là vẫn phải có nhưng mà bây giờ không gay gắt như trước à?Yên chí đi!Nhưng bây giờ mà ra ngoài đường tán gái mà không có động cơ thì thôi chú hít khói nhé(Và nhất là con ông cục trưởng cục phân cục nào đó đấy!)
    Yêu Tiền hơn tình
  4. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Ông sao băng này đừng có nghĩ bi quan như thế chứ ? Cái gì cũng phải nghĩ thoáng một chút . Nếu như ông thực sự có tình cảm với người ta thì hãy mạnh dạn nên . Có thể trong XH bây giờ hơi thực dụng nhưng vẫn có chỗ cho ty đẹp đấy.
    Praying For The Day That You'll Be Mine