1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu của học sinh ntn????

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hoang_tu_raul, 31/05/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Hanthaesuk

Hanthaesuk Thành viên rất tích cực

Đến nghỉ với nhi đồng thời nay.. Khiếp thật, thỉnh thoảng chat có vài bé sinh năm 88,89.. tí nữa thì phải gọi bình bằng chú.. chat *** rất hồn nhiên.. Ghê hết cả người..
    What can I do to make it up to you
  2. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Đó là chuyện bình thường chứ sao? Chat *** cũng chẳng có gì là xấu. Điều này chứng tỏ dạo này lớp trẻ lớn nhanh như thổi hi hi. Chẳng mấy chốc lại có thể tảo hôn được rồi. Tuyệt thật đấy.
    Chữ ký không hợp lệ!
  3. an_choi_loi_thoi

an_choi_loi_thoi Thành viên mới

Sao cơ , sinh năm 88-89 mà không được chat à . Đây còn chat với cả 91-92 cơ => Kém quá
    Người ta cứ nói mình cứ tin !!![/size=10]
  4. nelly

nelly Thành viên mới

Đây là nơi để bàn thảo tình yêu của học sinh ntn chứ không phải để trao đổi chat sẽ nhé an_choi_loi_thoi va GiaCatPhuc nhe !!!!
    Tớ ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân về giáo dục giới tính ở lứa tuổi 12 trở lên . Chúng ta vừa giáo dục đưa khái niệm về giới tính , vừa chỉ dẫn các em cách phòng ngừa . Điều này là rất đúng đắn và cần thiết . Nó đã được áp dụng ở hầu hết các nưóc tiên tiến .
    Welcom to Nellyville
  5. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Đó chỉ là thiểu số thôi các bác ạ.Chứ đứa nào cũng thế cả thì có mà chết à.Ở các nước phát triển thì việc GDGT được đưa vào ngay từ khi học mẫu giáo cơ.Chúng sẽ được dạy những điều chúng thắc mắc là chúng được sinh ra như thế nào,con gái khác con trai thế nào...bằng 1 phương pháp dễ hiểu nhất đối với lứa tuổi đó.Có lẽ vì thế mà việc QHTD ở các nước phát triển diễn ra khá sớm(Khoảng 16 tuổi) nhưng tỷ lệ nạo hút thai thì hình như còn thua VN
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay.
  6. Hanthaesuk

Hehe.. nhưng mà chúng nó chat với tớ từ 3 năm trước rồi cơ.. ..
    Mà cái chuyện phá thai sao bây giờ nó phổ biến thế.. tớ thề danh dự là hồi trước bọn bạn tớ vay tiền thì thường là bị bắt xe.. bây giờ thì chúng nó vay tớ tiền để đưa người yêu đi phá thai .. vãi linh hồn chưa.. hehe.. Các em nhỏ bây giờ kiến thức về thuốc tránh thai hơi bị tanh tưởi nhé, hôm đi bơi có mấy con nhóc ngồi bàn bên cạnh nói chuyện rất rành mạch "mua loại mà xanh xanh 50000 1 vỉ ý".. bạn nó dè bỉu ngay "Mày mua gì mà đắt thế, tao mua có 43000".. Hết ý kiến với mấy cô bé chắc căng lắm cũng chỉ lớp 11..
    Tạch tạch.... ĐÙNG..
    Được RandomWalker sửa vào 02:18 ngày 11/06/2003
  7. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Ặc, ặc em thì em fản đối luôn chuyện GDGT cho tuổi 12 mà giáo dục, tuyên truyền cho nó là với tuổi í chỉ lo học htôi, ko được nghĩ về cái khác. Cấm tiệt nó luôn. Ko dạy dỗ gì hết.
    NHồi nhét vô đầu nó những kiến thức phổ thông í, GDGT làm gì no lại thực hành thì khổ. Ngay từ bé nhét vô đầu nó suy nghĩ fải học, chỉ có học, ko nghĩ gì khác ngoài học.
    Học sinh mà như htế thì thua. CHả biết tụi nó học hành ras ao khi mà cứ nghĩ về mấy cái đó. Kinh vật.
    Autumn Moonlight
    Stand Up and Fire
  8. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Hơ hơ , vào đây lại tiếp tục bị xoá bài , dạo này các mod làm ăn kiểu gì thế nhỉ ???? Xin cho em bít vì sao bài của em cứ bị xoá mãi thế nhỉ ??? Em bực mình lắm rùi đấy !!!

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??
  9. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

To NKB19: Thôi bác ạ, kiện thì chỉ có kiện củ khoai thôi, bác buồn làm gì. Chẳng qua là bác viết quá hot nên là bị xoá thôi chứ có gì đâu. Em thấm nhuần cái tư duy bị xoá bài này rồi nên em thông cảm cho anh em làm mod lắm. hic hic
    Chữ ký không hợp lệ!
  10. Hanthaesuk

Hay là dùng phương pháp này.. tất cả các trẻ em khi đến tuổi trưởng thành sẽ được học 1 khóa Musterbate