1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu của tôi đó!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Nico78, 05/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meo_khongrau

meo_khongrau Thành viên rất tích cực

Oa, đây là forum của người nhớn à? Xin lỗi, em vào nhầm phòng....
    meomeo
  2. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

Over Banana

" Em có muốn trở thành bạn gái của anh không. ". Đó chính là điều anh muốn nói với em lúc này ....

Được sửa chữa bởi - Milanista vào 09/03/2002 23:10
  3. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Hừ! Yêu làm ch*' gì cho nó khổ! (Xin lỗi vì hơi bậy nhưng đúng là thế đấy) Tóm lại là chỉ nên có bạn thôi, đừng có yêu ai mà cũng đừng để ai yêu mình. Chả hiểu nổi cái thế giới này nó thế nào? Thật ch*' chết!
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Có những thứ mặc dù mình vẫn biết là nó sẽ ra sao, nhưng lại không thể làm gì để thay đổi được nó. Tình yêu cũng vậy các bạn ạ. Chuyện của mình nó đã trôi qua lâu rồi, mình kể lại chuyện này cũng chỉ là để chia sẻ một chút những gì mình đã có thôi. Cò bình luận thế nào đó lại là chuyện của các bạn.
    To Truong Vo Ky: Xin lỗi bạn, mình không hề muốn nói nặng lời với bạn, vậy cũng cho mình xin lỗi nhé. Quả thật là mình cũng có phần không phải với bạn. Bỏ qua chuyện này nhé!
    Cờ bạc là bac thằng bần,
    cửa nhà bán hết đem thân vào cùm,
    về nhà vợ chửi um sùm,
    tiền không túi rỗng nhảy ùm xuống sông[/size=20]
  5. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

bac nico78 a..
    em thanh that thay mat anh Truong vo ky sorri bac nhe''
    ong anh khong duoc hoc hanh can than tu be nen no the day bac' a.
    bay gio em cung chi muon duoc noi mot cau nhu bac ma cung khong duoc
    " em khong quen duoc anh anh oiii"
    the moi buon chu'
    du sao thi bac' cung hon em bac' a.
  6. ngochp

ngochp Thành viên quen thuộc

To Nico78: Ông anh đã quên được chưa? Kể tiếp cho anh em nghe đi!
    To Byebye...: rách ruột

Gem&Cloud
  7. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Thế rồi từ đó, những người bạn của anh phải gánh vác thêm một trách nhiệm nữa, đó là ngăn ngừa anh có những ý nghĩ ngu ngốc, ngăn cản anh trên con đường đi tới những kỷ niệm. Gần như lúc nào cũng có ít nhất một người bạn ở bên cạnh anh! Họ phải quên đi những công việc của mình trong những lúc gần anh. Lúc đó, anh có cảm giác mình như một người tù đang chịu sự theo dõi của những cán bộ quản giáo!!! Một bước đi, một bước theo. Họ sợ anh cứ sống mãi với kỷ niệm. Tất cả những gì có liên quan tới em đều bị họ đưa ra xa khỏi tầm mắt của anh. Ngay cả những nơi mà anh và em đã từng đến kể cả chỉ một lần cũng bị họ loại ra khỏi danh sách những nơi anh có thể đến!!!
    Nhưng cuộc đời đâu phải đứng yên? Họ cũng không thể nào ở bên cạnh anh mãi được. Cái ngày họ đi xa cũng là ngày anh nhớ em da diết. Nỗi nhớ cứ quay lại, dày vò anh, hành hạ anh. Nó không muốn cho anh được nghỉ ngơi sau những gì mà nó đem đến cho anh. Mà hình như là anh cũng tiếp tay cho nó làm điều đó hay sao ấy. Thật chẳng hiểu mình ra làm sao nữa?
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Cửa nhà bán hết đem thân vào cùm,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
    Tiền không túi rỗng nhảy ùm xuống sông
  8. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Bac Nico oi , thanh that chia buon voi bac nha, em cung da tung nhu the nen em hieu tam trang cua bac lam , nhung ma em chua bi "nga" nang nhu vay .
    Ma ne bac Nico oi bac dinh theo chan bac Quynh Nguyen o ben Box 7x .lam phim tieu thuyet tinh cam tren ttvnonline do ah, em xung phong lam dien vien chinh cho

Suit l`amour l`amour Fuit
    Fuit l`amour l`amour Suit
  9. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Bãi lặng giờ đây đã không còn là bãi lặng. Nó đã có những cơn sóng ngầm mà sức mạnh của những cơn sóng đó còn lớn gấp nhiều lần sức mạnh của những con sóng bạc đầu. Nhưng tiếc thay, có phải ai cũng cảm nhận được sức mạnh của nó.
    Cùng với nó, tình yêu của anh cũng đã đổi thay, đã không còn những cuồn cuộn của một cuộc tình nồng nàn yêu thương mà chỉ còn lại một nỗi đau đơn độc của một con tim vẫn hàng ngày, hàng giờ đang rỉ máu.
    Ngày xưa, đã có lần em khóc trên vai anh, cũng trên bãi biển này, và anh đã nói: "Vậy là từ bây giờ, cho dù chúng ta có phải xa nhau bao lâu, hay bao xa, anh vẫn có thể tìm lại được chút mặn mà của em nơi những con sóng bạc đầu kia. Vị mặn nước mắt của em đã được hoà tan với vị mặn của biển. Và anh sẽ chỉ cần bước xuống bờ nước kia là sẽ được ngụp lặn trong tinh hoa của tình yêu đó."
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Cửa nhà bán hết đem thân vào cùm,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
    Tiền không túi rỗng nhảy ùm xuống sông
  10. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

anh nico nay` đọc bài của anh em thấy nó nặng trĩu nỗi buồn và tâm sự nhiều quá
    những gì anh viết trong đây ko hề giống con người ngoài đời của anh một chút nào em nói thật đấy.
    nếu như ở ngoài đời anh vui vẻ hơn trẻ trung hơn thì trong bài viết này anh lại chứng tỏ mình là một người sống trong nội tâm nhiều quá
    hãy biết quên đi quá khứ để sống cho ngày mai anh a
    và nói chung là hãy giữ mối quan hệ bạn bè là tốt nhất
    lan phuong

Em chỉ là ngọn cỏ dưới chân qua,
    là hạt bụi vô tình vương trên áo .
    nhưng nếu chiều nay em chẳng đong được gạo ,
    Chắc chắn buổi chiều anh không có cơm ăn