1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu đến với bạn như thế nào !?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi rosebut_86, 09/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rosebut_86

rosebut_86 Thành viên rất tích cực

Tình yêu đến với bạn như thế nào !?

Tình yêu ! hihi lại tình yêu giời vấn đề muôn thuở .. nhưng cái mở đầu và kết thúc của tình yêu chỉ có thể tính bằng thời gian !
    bạn có cho rằng thời gian mới là cán cân sự khẳng định của tình yêu địch thực ko ?? nhưng chỉ 1 số thui .. và điều quan trọng hơn là tình yêu cũng có sự mở đầu theo tính chất nhanh hay chậm .Điều này được thể hiện muôn thuở ở 2 phe : bòi bói boi và girl
    -boy thì sao nhỉ ( lại 1 phép so sánh ):tình yêu đến với họ nhanh như máy bay phản lực có khi lại như tên lửa vũ trụ nhưng có lẽ nó ko mãnh mẹ và mãnh liệt như tên lửa đâu hó hó .! Tình yêu như thế thiệt ko chín chắn chút nèo !! và nó kết thúc và mất hút lúc nào ko biết chừng !! Khi người con trai gặp 1 cô gái ưng mắt 1 chút thui họ đã có ý định tấn công ngay ( siêu nhanh ) .Thế có phải vì vậy mà họ Thay người yêu như thay áo - như lá bàng mùa đông ko nhờ .. chuối !!!
    còn gì nữa ko nhỉ bác nào giúp em nghĩ với !!

- ớ girl : Tình yêu đối với họ ------- chậm như sên ý -- như hạt mầm mấy thế kỉ mới nẩy nở - như bà già 300t còn thốt lên " em ứ lấy chồng em còn trẻ chán " hí hí ha ha . Khi yêu họ luôn luôn đặt câu hỏi ? tại sao ? thế nào ? cái gì ? nên chấp nhận hay ko chấp nhận ?? Họ sẽ phải tìm hiểu kĩ người ấy ( nhưng bí mật lắm _bố của cáo già ) . Họ luôn cho rằng tình yêu phải được chứng minh bằng thời gian bằng sự quan tâm Với thời gian thì tình yêu của họ càng ngày càng nảy nở phát triển ( mùa xuân trăm hoa đua nở hí hí ) .............

còn gì nữa ko nhỉ bác nào giúp em nghĩ với !!

ôi ! nhưng có 1 điều mà ko phải lúc nào tụi con trai cũng nhanh hơn con gái _ con trai bi giờ có 2 loại : tối dạ chậm hiểu quá ko biết tình yêu là gì sao ý . loại 2 là bố của cáo gìa với họ tình yêu có khi chỉ là vật thay thế chớp mắt họ ko thèm quan tâm điều này được thể hiện ngay ở họ .. phỡn phờ với cô nường khác trước mẹt người yêu - hay ko quan tâm lắm đến họ và có khi chỉ là sự lợi dụng .. ỐI ôi các nường GIRL hãy cẩn thận !!

chiến chiến .. hình như càng ngày mình càng ghét bọn con giai .. thui chít xong rùi !!!

Ánh tà dương nhôm đỏ trời tây
    Mỏi bước dừng chân dưới bóng mây .
    Gắng hỏi đêm nay ai là chủ ?
    Vẫn là trăng hay sẽ là hoa ?!
  2. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

''''Hạnh phúc chỉ có thế khii hai người yêu nhau''''
    Thật vậy không các bạn ?? Tình yêu là gì ư ?? đến giờ này angel cũng không hiểu ra sao nữa nhưng nói thật là khi con người ta muốn hoà vào dòng người được chìm đắm trong bến bờ yêu thương !! thì có một ai đấy lang thang hoài không biết tình yêu của mình nằm nơi đâu ?nó có hư vô không vậy ??
    Còn tôi vừa mới bước vào tuổi yêu !! cái tuổi mà mọi người cho là đẹp nhất , yêu đời nhất , đúng là như vậy , tôi đã yêu và được yêu thật hạnh phúc cho những gì tôi có !!nhưng ngày lại ngày qua đi hình như em không thấy gì nữa khi bóng anh lại khuất dần !!em biết với thời gian và cuộc sống ai cũng đành phải chịu xa nhau nhưng anh ơi nỗi buồn nào ai thấu cho ai khi mà muốn tâm sự mà không đưọc !! Em biết rồi sẽ có ngày chúng ta bên nhau nhưng sao cái ngày đó xa vời thế ? mỏng manh thế ?? càng nghĩ càng sâu lắng !! Nhưng mà thôi vì chúng ta còn phải học còn phải lo cho tương lai vì vậy em biết mình phải làm gì cho anh và cho em !!
    Người yêu dấu !!Khi viết những dòng tâm sự hay viết một bài thơ !! em vẫn luôn nghĩ về nhuẽng gì người nói người trao cho em !!em cám ơn Thượng Đế đã ba cho em hơi thở nhịp đập con tim và đã cho anh đến với em !! em vui đến nhường nào khi mình có những gì mình có , ước gì anh có thể cùng em chia sẻ nhỉ ??
    Thôi biết viết gì đây nữa lòng em trào dâng một nỗi nhớ không nguôi !! nhớ về anh nơi phương trời xa đó !!và anh nhớ về em vào những đêm trăng rằm !! ôi thật là hạnh phúc biết bao khi hai hoà vào nhau làm một !! Đúng vậy các bạn ạ !! chỉ có tình yêu con người chúng ta mơi có những giao cảm như thế !! ước vọng như thế !! thật là hay phải không nào !!
  3. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Một hôm tớ cùng 1 cô bạn đi chơi, và thế là có rất nhiều ánh mắt nhìn tớ.Bỗng nhiên trong hàng ngàn ánh mắt đó có 1 ánh mắt làm tớ bàng hoàng => tớ biết là phải làm gì tiếp theo rồi. He he he....TYPN

Thời thanh niên sôi nổi không để uổng phí