1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu, em đã sai!?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi catgirl87, 15/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tomoe

tomoe Thành viên mới

Tự dưng thấy lại mình của 03 năm về trước....
    Ra đi là để tìm được sự bình yên và thanh thản cho tâm hồn mình....
    Ra đi là không muốn mình mang mặc cảm là người đã thay lòng....
    Ra đi vì muốn được sống thật với tình cảm của mình.....với khung trời "mình tự vẽ là màu hồng" phía trước....
    Quan trọng nhất....ra đi vì không còn tìm thấy sự chia sẻ với người hiện tại.....
    Nhưng... đời là thực không phải là mơ.... mà thực tế thì thường mang tiếng "phũ"......
    Không chê trách gì quyết định của cô bé trong topic này vì tình cảm có lý lẽ riêng của nó .....và biết giờ dù có nói gì thì em ấy vẫn cứ lao đầu về phía trước............
    Chỉ là chút chia sẻ.......của người đi trước.....
    Và nói gì thì nói.....chị vẫn không hối hận về quyết định của mình, chỉ có điều....không phải con đường nào mình chọn cũng luôn bằng phẳng....................
    That''s the way life is
  2. dookei

dookei Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Con trai yêu quá thật lòng là dễ gặp tình cảnh này đây,
    Đừng đổ lỗi cho zai nhà bác ạ, mà chính bản thân bác sống không có chữ tâm, và chữ chung thủy.
    Bác cứ đi theo con đường bác chọn, tình yêu mới đang thôi thúc, kiểu gì bác cũng sẽ cố dứt cho được tình cũ.
    Em tự hỏi zai mới bác mới yêu, liệu có yêu bác nhiều khi biết bác từng zũ 1 tình yêu 3 năm để theo hắn không. Một thứ con gái không chung thủy? Ai mà biết tương lai lại một lần bác bảo với hắn là bác sai.
    Còn zai cũ của bác. Đừng làm ng ta đau khổ thêm nữa, Chia tay thì dứt khoát cho rồi. Hy vọng vài năm sau bác quay lại khóc lóc, và lại em sai.
    Nên biết quý trọng những gì mình đang có bác ạ. Có đc 1 người yêu mình thật lòng không dễ.
  3. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

trên đời nay e thick nhất câu :" luật nhân quả"...e cũng từng bị đá và cũng từng đá kon nhà ng ta nên e hiểu câu này lắm...
  4. trecondlt

trecondlt Thành viên mới

nếu một người ko yêu bạn theo cách bạn muốn thì ko có nghĩa là họ không yêu bạn với tất cả những gì họ có..
    người ta không biết họ có những gì cho đến khi họ mất nó.
    vậy đấy.