1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu ? Thế nào là tình yêu................

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 16/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thongoc7

thongoc7 Thành viên mới

Yêu là chết trong lòng 1 ít
    Nhưng mất thì một vài thứ
  2. LanQuyet

LanQuyet Thành viên mới

Yêu là hưởng thụ hạnh phúc khi còn yêu....đưọc người yêu chiều chuộng, được la mắng mà ng yêu vần cười vui vẻ, được ng yêu lo cho từ A-Z.............còn đến khi cưới rồi thì..............hãy quên đi
  3. doccotinh

doccotinh Thành viên mới

tình yêu là bát bún riêu
    bao nhiêu sợi bún bấy nhiêu sợi tình ...
  4. piccolo

piccolo Thành viên mới

Ủng hộ 100000%%
  5. piccolo

piccolo Thành viên mới

Yêu là đạp cho người yêu 1 phát.
  6. nhamttvnol

nhamttvnol Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

"Em luôn miệng nói rằng"yêu anh"thế mà anh cũng ko thể hiểu có phải đó là lời nói từ trái tim của em, hay là vì điều gì khác nữa.Một từ "yêu"nói ra thì quá dễ dàng đối với em có phải ko?nên em đã vô tình làm tan nát trái tim anh.Còn anh thì bao ngày qua vẫn nâng niu điều đó,hy vọng vào tình yêu đó của em.Sao em nhẫn tâm đến như vậy? Nếu em hiểu được tình yêu thiêng liêng và đẹp đẽ như thế nào?thì chắc rằng em sẽ ko bao giờ làm thế với anh,hay với bất kỳ người nào đâu phải ko?Anh đã hoàn toàn sai lầm khi đặt quá nhiều niềm tin vào tình yêu,và giờ đây anh phải ôm chọn nỗi sầu. .Tình yêu đối với em chỉ có vậy thôi sao?chỉ có vật chất và tiền bạc thôi sao?Anh tin rằng sẽ có một ngày nào đó em hiểu ra điều đó chẳng phải là tất cả đâu,em ạ.Anh sẽ để cho em được vui vẻ bên những giấc mơ thiên đường của em,anh sẽ bước ra khỏi cái tình yêu mà người ta gọi là cái"tình yêu thời đại" của em mãi mãi.Mong rằng em sớm tìm lại chính mình,trở về với những ước mơ nhỏ bé và tươi đẹp hơn.Mãi yêu em "

Cảm ơn ! :x

Bài viết rất hay
  7. duongbon

duongbon Thành viên mới

êm nghĩ bác không phải sầu muộn thế đâu. Bỏ cái thằng đấy đi, loại đấy mệt người lắm
  8. huyentb01

huyentb01 Thành viên tích cực

tôi không biết, Nếu nói tình yêu là đau khổ, là buồn đau như thế thì thật sự không đứng, Không công bằng với những người yêu nhau thật lòng. .....

Tôi đã có tình yêu đẹp, Ty 4 năm trời cùng nhua xây dựng vun đắp. TY mà nhiều người khác nhìn vào phải lấy đó là thước đi. Bạn bè, gia đình 2 bên đều biết rõ và đồng ý

Nhưng lòng người thật sự đáng sợ, thật sự khiến người ta không thể tin nôi

anh đã phản bội lại e
    Anh là người đã thay đổi, làm sao anh có thể hiểu được nỗi đau đớn mà tôi đang trải qua. Làm sao anh cảm nhận được vị chua chát của nó, bởi tình yêu của tôi dành cho anh vẫn vẹn nguyên nên tôi mới đau đến như thế. Trên mọi bước đường tôi đi đều có ký ức về anh. Điều này làm sao tránh được bởi tôi với anh bên 4 năm trời. Vậy mà với anh tất cả nhẹ như lông hồng. Anh không cảm thấy một chút gì vương vấn với tôi sao? Không một chút tội lỗi nào với tôi sao? Không một chút áy náy nào với tôi sao?

Tôi thực sự khâm phục anh khi anh có thể sống thản nhiên như vậy sau tất cả những chuyện đã làm với tôi. Giá mà tôi cũng là loại tệ bạc như anh để có thể sống một cách thoải mái, để không phải quằn quại trong đau đớn như thế này, để giờ không phải sống cuộc sống như địa ngục. Đau đớn hơn cả là tôi vẫn không thể quên được anh - một kẻ tệ bạc, kẻ phản bội.
  9. dungmama66

dungmama66 Thành viên mới

phải nói yêu hết mình khi nhận lại thì chỉ còn nỗi đau
  10. linhbinhtuyen994

linhbinhtuyen994 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa