1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌNH YÊU THỜI ÁO TRẮNG?

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi kieuphong, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Già thì lo bồng cháu chứ yêu với chả đương. Mà tui đang tu sao bà bà dám tung tin thất thiệt? Kiểu này tui còn làm ăn gì được nữa hả?
    Hé...hé..., cái topic yêu đương mà toàn hội đồng bô lão với toàn mấy người chưa bao giờ yêu hoặc yêu đơn phương vào đấy buôn dưa lê với củ cải ngâm muối kô.
    Si l'amour existe encore
  2. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

trùi ui ... thế K2knt không bít à ....... he he kieuphong lớn tủi hơn Gor nhìu ......... cái nì là kiểu giống như chiện tình Nhậm Doanh Doanh dzà Lệnh Hồ Xung á ....... trước thì bà bà bữa sau nương tử á .... he he
    muh kieuphong giống Điền Bá Quang ghê nha cũng định đi tu để dụ dỗ ni cô Nghi Lâm nào đó à ?? he he
    Bàn chân ngơ ngác em bước trên những xác lá khô cuối thu,nghe hồn em bơ vơ rã rời đôi chân nhớ .... nghe lòng em thương xót kiếp hoa
  3. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

thôi ko giỡn nữa. Sợ lắm rồi...Chả dám yêu ai nữa đâu.
    Thế là hôm nay mình là single.
    When I fall in love, it will be forever.
    Or i'll never.. never fall in love
  4. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

chi bùn nhé, quyế định làm single là qđ sai lầm nhất của đời người!!! kh`i khi`
    Bỏ thuyền, bỏ bến, bỏ dòng sông
    Cô lái đò kia đi lấy chồng
    Vắng bóng cô em từ dạo ấy
    Để buồn cho những khách sang sông
  5. k2knt

k2knt Thành viên mới

khu. khu. khu.!!!! y dzoi` oi, the thi` lao~ day ko con` hieu? gi` hit' nua~, sao ki` we' dzay ta? lam` seo kieu` phong moi co 19 tuoi ma` lai gia` hon ba` Gorrilaz nhieu` le'm, vay la` tui phai goi Gorilaz la`...gi` he'n, vi` tui cung vua` sap buoc sang tuoi 19 rui`...he` he`, dzay thi` co ai lam` giam khao de? di`nh ra ai la` DA.I GIA` LA`NG cua hoi bo^ la~o nay` ko day, ai la` PHO GIa` LA`ng dzay? em moi 18,5 tuoi, xin duoc lam` 1 chan ....thay` LAng cua hoi bo^ lao~ nha khi` khi`.....(deo ki'nh dzo^ so*` mo' lung tung may' ba` lao~ de^? ma`..."kha'm" benh cho du'ng he'he'he'....))!
    K--boy--in--mobile'
  6. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

tui đạp bà con mỗi nguời 1 fát bi giờ, hừm, ai bảo Kieufong lớn tủi hơn tui hùi nào? Ko tin hỏi đi thì biết, tui già rồi,...lớn tủi hơn kiufong nhìu, bởi thế mới gọi y là FongNhi và y mới xưng tui bà bà, bà con nói bậy là tui đạp thiệt à...hì hì.
    Kn2t vào đây thuờng đê thì dc lên chức thui. mí hôm ni có vẻ vắng quá, tui vào đây câu bài, í wên, vào đây ủng hộ khuyến khích mọi nguời sung hơn.
    Ừ, single khổ thì kệ cha tui. hì, Fongnhi cũng single kìa mà có sao đâu. Mà thôi, nhiều chuyện, chả biết.
    Cuời fát cái đã, cuời giả tạo. .
    I'm not like them
    But I can pretend
    The sun is gone
    But I have a light
    The day is done
    But I'm having fun
  7. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Thôi đừng ai yêu nữa mệt óc với mệt người lắm (!), lên chùa tu với tui nè, nhớ đem theo mồi nữa
    H.Nhân
  8. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

khì khì... lâu ngày đọc lại mấy bài nì vui ác... chẳn biết lâu nay Gor bà bà có còn online không nhỉ... khì khì
    -------------------------------------------
    Thu lạnh, càng thêm nguyệt tỏ ngời
    Đàn ghê như nước, lạnh, trời ơi...
    Long lanh tiếng sỏi vang vang hận
    Trăng nhớ Tầm Dương, nhạc nhớ người
  9. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Chủ đề đã được OO lôi lên mà cuối cùng vẫn không ai ngó ngàng đến. Chứng tỏ một xu hướng mới mẻ và tích cực của đàn em LHP bây giờ : tu tỉnh và chăm học. Vậy mà còn chê "tụi đàn em bây giờ" gì nữa ???