1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tình yêu và những điều kì diệu!!!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi ldt_moon, 15/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mimi_a2

Mimi_a2 Thành viên mới

Mà em tưởng chị sori_do tâm hồn treo ngược như thế thì fải "hiền dịu" chứ nhể. Ai dè đâu cũng có... võ. Thế này mai kia chị ý uýnh chồng thì hay phải biết. Mà chị em thì cũng nên có võ để cho bọn con trai nó ko "ỷ mạnh hiếp yếu" ...^_^
  2. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Không còn khái niệm thế nào là " Yêu "... Memory''s ZeRo...Empty...Trống rỗng...
    Tình yêu là khi con người ta cố đánh lừa bản thân rằng người ấy vẫn còn yêu mình thật lòng khi chính mắt nhìn thấy người ấy đang hạnh phúc trong vòng tay một ai khác...
    Nhưng có thể kết luận 1 điều rằng...Con người ta..Ai cũng có những đam mê khác nhau...Nhưng không thể làm cho đam mê lấn át cả lý trí..Lấn át cả sự nghiệp...Không phải bỏ tất cả mọi thứ lại sau lưng để theo đuổi cái gọi là đam mê đó...
    Yêu cũng vậy...Chỉ có những ai yêu nhau thực sự..Biết giữ gìn cho nhau..Biết lo..Cùng nhau say đắp tương lai..Khi yêu con người ta tốt lên thì mới có thể là 1 tình yêu...
    Những gì còn lại chỉ được gói gọn lại trong 2 chữ .... Nhăng nhít ...
  3. ldt_moon

ldt_moon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tình yêu uh? nói thật tôi ko tin có tình yêu vĩnh cưu trên đời này, mà nếu có thì đó chỉ là 1 số trường hợp ngoại lệ mà thôi.....
    tình yêu làm cho ngươi ta hạnh phúc, nhưng với tôi, tình yêu là 1 cái gì đó thật cao xa, mà tôi ko thể với tới được, tôi thèm có được tình yêu vĩnh cửu, nhưng ko biết có được tình yêu như thế tôi sẽ phải làm gì........tôi cam chịu trả 1 cái giá dù nó có đắt thế nào ....................,
    bây giờ anh rất nhớ em babe àh
  4. blackjack296

blackjack296 Thành viên mới

tiền là cái đinh , tình là cái que , loe ngoe anh đập chít
    tình yêu là 1 thứ xa xỉ phẩm , 1 thứ nhàm chán , 1 cái chẳng ra gì , 1 nơi chơi bời hoang phí , 1 nơi tiêu tốn thời gian , nói chùng là chẳng ra cái thể thống hình thù hình dạng gì cả , thế mờ mọi người vẫn cắm đầu vào mà iu , biết iu là lỡ làng biết iu là phũ phàng.....................
  5. ldt_moon

ldt_moon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

tiền uh????
    quả thật rất quí nhưng mà nhiều tiền mà vẫn phải sống trong cô đơn thì có buồn ko nhở
    còn tình yêu???
    có tình yêu đẹp mà ko có tiền thì 2 người ngồi ôm nhau mà sống cho qua ngày àh
    vậy có tình thì phải có tiền, đúng ko các bạn......
    .................nếu phải chọn giữa tình và tiền thì tôi sẽ chọn................................. cai'' này có lẽ phải suy nghĩ thêm vì nó quá khó :D
  6. sori_do

sori_do Thành viên mới

Ặc ặc, chị sori_do cũng luyện chưởng à , cẩn thận ko luyện nhiều quá "tầu hoả nhập ma" đấy He he, mà ko biết chị có luyện " Quỳ hoa bảo điển" ko nhể
    [/quote]
    He he!!! Quý cô nương yên tâm! Tui đây luyện có bài có bản hẳn hoi ko tầu hoả nhập ma đc đâu!!!
    Bộ "Quỳ hoa bảo điển" thì hôm tr''c Đông Phương Bất Bại cũng ngỏ ý muốn tặng cho tui nhưng tui ko nhận( để dành cho mấy tên thái dám học ko bọn chúng lại ko có gì để học. Nhàn cư vi bất thiện mờhè hè) Nữ nhi chúng ta cũng thiếu gì "tuyệt thế võ học"( Tui cũng có vài bộ đích thân Hoàng Dung, Tiểu Long Nữ, Thiên Sơn Đồng Lão... chỉ dạy: Ngọc nữ tâm kinh, Đả cẩu bổng pháp, Đạn chỉ thần công, Thiên Sơn Lục Dương Chưởng...) việc gì phải học ở những "nam nhi tầm thường đó"
    Chỉ tiếc là chưa tìm đc ai tâm đầu ý hợp để luyện bộ "Song kiếm hợp bích"-> thật là phí của trời!!!!
  7. sori_do

sori_do Thành viên mới

Trời! Treo là việc của treo chứ liên quan gì đến "hiền dịu" nhỉ? Mà hiềng quá là thành đần đó!!!Còn võ vẽ là để phòng thân chứ ai lại đem ra đánh chồngNhưng nếu nó mà bật mình thì cũng có quyền uýnh chứ nhỉ
    À tí thì quênTặng cho mọi người câu này!(mới đọc đc hôm trước): " Thà yêu mà buồn còn hơn là buồn mà ko yêu"
  8. Mimi_a2

Mimi_a2 Thành viên mới

Ặc ặc, chị sori_do cũng có kinh nghiệm luyện chưởng ghê nhỉ. Nhưng mà luyện Ngọc nữ tâm kinh cẩn thận không thành Ngọc nữ thần kinh đấy nhá .nhìn gương Đông Phương bất bại luyện Quỳ hoa bảo điển mà các đấng nam nhi (hay la nam ko nhi) cũng đều chạy hết à. He he, luyện Nhất dương chỉ cho an toàn mà cũng rất chi công hiệu... .
  9. gone_with_the_sin

gone_with_the_sin Thành viên mới

2 Mimi: con gái con đứa zi mwờ suốt ngày chưởng, động tí là oánh liền hả Khe khe khe, thie này thì khổ thân thằng ng iu bé roài, không biết nó đã bị mèo cho măm măm chwởng nào chưa nhể mèo nhể
  10. Mimi_a2

Mimi_a2 Thành viên mới

Ui thui, ai lại nói em gái thế bao h, chả oánh bạn ý bao h hết Nhưng mà cũng không chắc lém, để hỏi lại đã...ukie