1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TỚ BỊ BỎNG BÔ, CHỮA BẰNG CÁCH NÀO NHỈ!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi maytim1983, 27/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tramnamcodon1

tramnamcodon1 Thành viên mới Đang bị khóa

chủ đề này có người hỏi rồi mà
  2. S_H_I_T

S_H_I_T Thành viên mới Đang bị khóa

3. mis_Monk

mis_Monk Thành viên mới

bạn ơi dùng nhựa của lá lô hội ý. Tốt cực,
    lần trước tớ bị bỏng bô một vết dài, thàng bạn tớ ngắt cho 1 ít lô hội xoa vào, 5 phút sau tớ hết rát, mà vết bỏng cũng ko phồng lên, Hôm sau xem chỗ bỏng thì chỉ là một đường nâu mờ mờ , không nhìn rõ đâu, Nhưg tớ ko rõ là nếu mình để một thời gian lâu thì lô hội có tác dụng ko, cậu cứ thử xem, nếu tốt thì nói cho moịi ng biết nhé,
    còn 1 cái khác là kem đánh răng, kinh nghiệm này tớ nghe nhiều ng mách nhưng nó chỉ cho mình cảm giác ko bị rát thôi ko tốt băng lá lô hội đâu.
    Chúc bạn mau khỏi..
  4. dim321978

dim321978 Thành viên mới

Có một cách,cực kỳ rẻ tiền ,đơn giản mà hiệu nghiệm vô cùng.Cắt lát khoai tây tươi,xát hàng ngày vào da đã bong vẩy.Nhưng phải kiên trì làm liên tục cho đến khi không còn dấu vết của sẹo.Bôi nghệ giúp tránh có vết sẹo nhưng lại gây vết thâm lâu.Tin mình đi,có nhiều người cùng cảnh với bạn đã áp dụng và có kết quả mỹ mãn.Chúc da bạn mau lành.
  5. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

huhu, em cảm ơn mọi người, nhưng em bôi hết 1,5 lọ contraxtube rồi mà nó vẫn không khỏi. Kiểu này chỉ còn 1 chiêu là đi là sẹo thôi. Là sẹo nó thế nào hả các anh , chị? có đắt lắm không?