1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tổ chức họp lớp ở nhà hàng nào ngon mà rẻ. ( ở Hải Phòng nhá các bác )

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi nammohoang, 27/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nammohoang

nammohoang Thành viên quen thuộc

Tổ chức họp lớp ở nhà hàng nào ngon mà rẻ. ( ở Hải Phòng nhá các bác )

Lớp e định tổ chức họp lớp. Mỗi đứa khoảng 100k. Nhưng e ko bjết là nhà hàng nào rẻ cả. Bác bác biết chỗ nào rẻ thì chỉ giùm em với. Thanksssss
  2. nhopiu

nhopiu Thành viên mới

Ra Đồ Sơn làm bia + mực hấp là ngon bác ạ! Ko thì chỉ có ăn lẩu là còn rẻ thôi!
  3. nammohoang

nammohoang Thành viên quen thuộc

vâng e cũng tính đi ăn lẩu đây. Nhưng ko biết chỗ nào rẻ cả.
  4. hau_pr

hau_pr Thành viên mới

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Trời se se lạnh, lũ tý rủ nhau đi ăn lẩu.

Vài món lẩu quen thuộc, lẩu mắm, lẩu hải sản, lẩu thập cẩm, lẩu dê…. ăn mãi cũng chán. Bàn nhau cuối cùng cả bọn quyết định lên Nhà hàng Gia Khánh ăn lẩu nấm. (dễ tìm lắm, ở số 9 Lô 2B, đường Trung Hòa, Cầu Giấy , hoặc tìm ngõ 24 Trần Duy Hưng rẽ vào khoảng 500m là tới)

Oah, vừa bước chân vào nhà hàng đã thấy choáng. Không gian yên tĩnh, nội thất đẹp, mấy em nhân viên thì xinh và nhẹ nhàng kinh khủng.

Mà tớ dám chắc lũ tý nhà mình chưa bao giờ thưởng thức hương vị lẩu nào ngon đến vậy. Nghe anh quản lý giới thiệu thì đây là hương vị đến từ núi Tuyết Sơn Côn Minh Trung Quốc, cả nấm, gia vị và nguyên liệu đều được mang đến từ dãy núi này. Chúng mình ăn, các em phục vụ đứng bên cạnh rót rượu, vừa thả nấm vừa giới thiệu các loại nấm và công dụng của chúng. Sướng như vua ý.

Húp một thìa là thấy sướng miệng rùi cả nhà ạ. Tuần sau chúng tớ lại góp tiền đi ăn tiếp, hì hì. Ngon bổ rẻ tội gì bạn nhỉ.

Mà đang đại lễ có giảm giá đấy, đi ăn nhanh kẻo nguội mất.

Số điện thoại nè: 04 3 7868 418
    Số của tớ: 0916 561 699 (lúc nào đi nhớ rủ tớ nha :D)