1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tổ chức Offline

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi vottaytrai, 04/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gacumH5N1

gacumH5N1 Thành viên mới

Các bác có vụ gì offline xôm thế, em mới tham gia cho e đi với làm quen với các bác được ko ?
  2. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Cái này là ofline truyèn thống của box. Tổ chức mỗi khi có 1 dịp gì đấy đặc biệt ( ví dụ như Master về nước, cụ chủ tịch nhớ anh em, cgcd có bạn gái .... ). Chương trình thường là giao lưu bóng bàn vào buổi sáng, đến trưa thì ăn uống ( mèo chó...) bia ruợu. Sau đấy còn hứng thì karaoke. Nếu vẫn còn hứng thì đi mát xa ( 1 mình cgcd sẽ phục vụ tất cả anh em ).
    Bạn muốn off thì cứ tự nhiên. Ngày giờ thì nếu ko có gì thay đổi sẽ là sáng 3/5 lúc 9h tại clb AN DƯƠNG của anh Bùi Xuân Hà nhà văn hoá phường Yên Phụ ( em nói địa điểm tập kết thế đã chuẩn chưa các bác ? ) Ai cũng được chào đón. Nhớ mang theo tiền để còn campuchia và phải khỏi cúm để ko lây cho anh em.
    Trân trọng
  3. gacumH5N1

gacumH5N1 Thành viên mới

Hi hi, e xin đa tạ bác đã cởi mở tấm lòng. Hôm ý e sẽ đến sớm từ 8h đợi các bác. E nghe nói bác Masterprint đẹp trai lắm, đánh bóng kiểu Anh có cả scandal video clip gi ấy nữa đúng không?
    E là em chuẩn bị rồi, hôm ý em mua quyển sổ mới để xin chữ ký bác
  4. mastersprint

Tặng chữ kí thì ko dám nhưng chén thịt gà ta thì master ko ngại từ chối đâu. Mấy năm nay ăn gà công nghiệp bên này chán lắm rồi. gacum nhớ chạy bộ vài vòng trước khi lên thớt nhé, cho thịt nó thơm
    Nói vui vậy thôi đừng sợ quá chạy mất. Tôi thay mặt anh em trong box chào đón bạn đến buổi offline.
    Trân trọng.
  5. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Có cua792001 đây, lâu lắm rồi không được offline hôm nọ thông báo cho em LÊ KIÊU LỲ thấy em có nhã hứng lắm, hy vọng em không bỏ cuộc về sớm mà chơi đến tới bến
  6. mastersprint

Còn ai nữa thì điểm danh đi nào. Sắp off rồi anh em ui. Thịt mèo hay chó đây ?
  7. mastersprint

Thời gian trôi thật là nhanh, sắp đến ngày box offline rồi. Kế hoạch vẫn như thế đúng không hả cụ chủ tịch ? sáng 3/5 tại clb của anh Hà chứ ?
    Mọi người ai chưa điếm danh thì vào điểm danh nhé.
    Cụ chủ tịch có thể là m 1 cái danh sách những thành viên nào sẽ đi off được không cho không khí nó thêm phần sôi động.
  8. donguyen1983

donguyen1983 Thành viên quen thuộc

Cụ chủ tịch chắc lại trốn vợ đi em út ở đâu roài. Nên phải anh hùng Núp tí, đừng có nhắc kẻo cụ lại giật mình, giờ có tuổi rồi...
    Tình hình có lẽ là cứ thế mà triển khai thôi. Đến hẹn là lên .
    Off lần này chắc Master khao nhớn, vừa kiếm đc cái master ở Anh quốc về, trong quá trình đó lại còn tranh thủ tham gia quảng cáo cho Mu, và đóng phim nữa thì về chắc phải cho a e liên hoan tới ca 4,5 ấy chứ.
    Tranh thủ ăn chơi đập phá đi không có mấy bữa lại như chim vào ***g, như cá vào nồi thôi .
  9. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Đến giờ là lên chiến thôi. Nhưng xin cảnh báo với những ACE mới tham gia rằng đội TTVNOL là tập hợp nhiều kẻ lười nhác và thích mua đồng hồ bằng cao su. ACE đến 8h cũng được, nhưng nên bình tĩnh ra làm bát phở cho ấm bụng đã rồi hãy vào. Đầu cửa khẩu có quán phở ăn được lắm.
  10. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Thế đúng 9h ae mình có mặt tại CLB của bác Hà Quân đội nhé
    Mọi người nhớ mang keo dán đi vì thằng Lân rùa kiểu gì mà chả tặng ae một cái mặt vợt, vì nó đang làm tiếp thị mà