1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tổ chức sinh nhật cho các thành viên PT tháng 10!

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bigmans_hn, 09/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Tổ chức sinh nhật cho các thành viên PT tháng 10!

Chào đại gia đình box Phú Thọ!
    Bigmans_hn tôi được biết ít nhất trong tháng 10 này có ít nhất là 3 thành viên trong box này có sinh nhật. Vậy tôi đề nghị bạn nào có sinh nhật vào tháng 10 mà chưa cho anh em biết thì Post vào topic này nhé để chúng ta tổ chức sinh nhật cho các bạn luôn thể nhé.
    Tháng này chungtm_2000, bichong82, tereda_2010, Chúng ta có thể ấn định ngày 18/10 chúng ta làm sinh nhật cho tất cả các bạn luôn nhé. Địa điểm tổ chức thì anh em sẽ cùng góp ý nhé.
    Trước hết các bạn hãy cho big.. biết là các bạn đang ở đâu nhé.
    Tôi thấy "Vô thường quán" ở 456 Hoàng Hoa Thám là quán có thể tổ chức sinh nhật cho tháng 10 đấy. Mong các bạnđóng góp ý kiến.

Bigmans_hn
  2. tereda_2010

tereda_2010 Thành viên mới

Hic hic , cảm động thế nhỉ , chẳng nhẽ lại vote cho pác 5* nhưng thôi , ngại vote quá . Nhưng thật là vô lí khi em và chị bichong82 sinh ngày 20-10 mà lại tổ chức vào ngày 18/10 . Đáng nhẽ thiểu số fải theo đa số chứ nhẩy , có mỗi mình pác chungtm... sinh nhật vào ngày 18/10 thui mừ . Thêm một điều nữa , em chẳng biết cái quán pác nói ở đâu cả , mà chị bichong đang ở SG roài còn em cũng ko fải là đang ở PT đâu , cũng lâu lâu roài em ko về quê ! Ôi ! Nhớ quá !
  3. bichong82

bichong82 Thành viên mới

tổ chức ngày nào cũng ko quan trọng với chị em mình rùi, bởi chỉ tổ chức ở Hà NỘi thôi ha. thôi thì mình phải tự tổ chức vậy...dù sao cũng cảm ơn tấm lòng người tổ chức ha....
  4. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

Ở xa nhau quá nhỉ! thôi thì đại diện cho box chúc mừng sinh nhật qua online vậy

5. captain

captain Thành viên rất tích cực

Bí chồng 82 đang ở Saigon, Captain sẽ thay mặt box Phú Thọ tổ chức sinh nhật, thế mới hoành tráng, he he. Bí chồng có đồng ý không nhỉ?
    Chúc mừng sinh nhật những anh chị em khác nhé. Chúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công.
  6. bichong82

bichong82 Thành viên mới

anh nhớ đó nghen, đúng ngày 19/10 mà ko có tin tức gì của anh thì biết tay...em. hôm đó chắc phải xin về sớm để chuẩn bị tinh thần đón tiếp, mà anh ở đâu mới được chứ. em ở quận Tân Bình, gần ngay sân bay Tân Sơn Nhất, cũng mong là ngày mình gặp mặt nhau họp đồng hương luôn nha. anh để lại số điện thoại, có gì hôm đó em sẽ gọi anh đi với tụi em nha.
    dd của em là:0905.177.793
    bye bye
  7. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Nhắn em bichong82!
    Bác captain!
    Bác cap ở trong đó thì tổ chức offline cho các bạn trong đó nhé, bác nhớ tổ chức sinh nhật cho bichong82 cho vui đấy, anh em ngoài này sẽ tổ chức sinh nhật cho các bạn ở ngoài này như bác chungtm chẳng hạn. Mà tết ra thì nhớ nhắn tin cho anh em đi nhậu nhé.
    Đại diện các bạn ngoài bắc gửi đến bichong82 lời chúc mừng sinh nhật nhé.
    Happy birthday to you​
    Bigmans_hn
    Được bigmans_hn sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 13/10/2004
  8. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Bạn yêm tâm đi, tưởng đoạn nào xa xôi chứ khu vực sân bay thì chàng Cáp Tần của chúng ta ngày nào cũng ra đó nhậu , không xa xôi gì đâu nhé .
  9. captain

captain Thành viên rất tích cực

Ak ak, bác That Why không cập nhật thông tin rồi, quán nhậu của bọn em bây giờ không cố định ở sân bay đâu, có khi còn lên tận quận 11 ấy chứ lại. Cạnh sân bay có mấy quán thịt chó nhưng ăn không ngon bằng ở Thị Nghè, tối qua cuối tháng vừa ra Thị Nghè chiến đấu, he he. Cạnh sân bay có quán bia hơi Hà Nội, nhưng cóc phải bia hơi Hà Nội, hichic. Nhưng ở cạnh sân bay có em Bí chồng, phải thay đổi địa chỉ ăn chơi thôi, he he. 1, 2, 3 sân bay thẳng tiếnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
  10. bichong82

bichong82 Thành viên mới

oái, sao anh nhậu dữ quá vậy...... bữa sau đi cho em đi theo với nhé, em cũng khoái nhậu lắm. Nhưng khoái nhất la ngồi nghe mấy ông vừa uống vừa tỉ tê tâm sự, bí mật của mấy ổng biết hết. còn mình thi phá mồi . nhớ nghe anh...