1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tớ đang thất nghiệp, xin một chân rửa chén ở đây được không????

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi firstviking, 21/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. firstviking

firstviking Thành viên quen thuộc

Tớ đang thất nghiệp, xin một chân rửa chén ở đây được không????

Cam đoan tớ sẽ chăm chỉ và thực hiện đúng 3 không: không nghe, không biết, không thấy

It ended when you said goodbye
  2. BienDep

BienDep Thành viên quen thuộc

chú có làm nổi ko, các anh đây thường xuyên đem
    c(g)ái đẹp về quán đấy , lại còn đêm nào cũng làm (thơ) tình 1, 2, 3, .... kọt kẹt cả quán đấy, liệu chú có làm nổi ko ???
  3. PhuongTran

PhuongTran Thành viên mới

Thứ nhất : quán chẳng có chén mà rửa.Ăn xong là đập ngay.Các bác Zim quán này chẳng bao giờ muốn ...xài đồ second-hand của ai cả
    Thứ nhì : Môi trường sinh hoạt của quán vô cùng sinh động... đậy, em BienDep ở đây mãi chẳng muốn đi dù cứ khóc lóc:
    "kíu em với kíu em với, em có 1 nỗi khổ tâm lớn lắm, có 1 anh tên Chít tồ cứ "đeo đuổi" em mãi, em "đuổi" mãi mà anh í vẫn "đeo", bây giờ em phải làm thế nào ạ ? xin chủ quán đăng bài này nhưng dấu dùm cái tên em, kẻo anh Chít tồ anh í đọc được anh í nghĩ quẩn mà khẩn trương triển khai kế hoạch "đeo bám" thì em khổ lắm ạ"
    Vì bỏ anh Chitto đi thì ai làm lãi bố cho.Thế nên cứ tự nhiên , viking nhá

...lang thang tìm cầu vồng trong đêm, có không nhỉ...
  4. Khoai_lang_new

Khoai_lang_new Thành viên quen thuộc

Hì, Phuongtran ơi, anh mới từ bụi xà lách chui ra đây nè , thấy em về vui thật .
    Tớ xin nhiệt liệt chào đón tất cả các em gái Juliana, BienĐep, Sushie, Viking, NiceOrchird...mới đến xứ Zim này chơi nhé ! Gửi các em những bông hồng và nụ hôn nồng thắm

Đề nghị các anh giai không được bắt nạt người ta đấy nhá , tớ sẽ "bảo kê" cho các em đây. Mong các anh giai thể hiện đúng tinh thần Zim hiếu khách : tôn trọng, yêu cái đẹp, giản dị và tự do.
    Khoai lang
    Được Khoai lang sửa chữa / chuyển vào 09:01 ngày 21/05/2003
  5. Juliana

Juliana Thành viên mới

Hì hí hi sao mà em khoái cí cách xưng hô tớ tớ em em của Khoai Lang thế. Xưa kia, anh chàng nào đó xưng "tôi-em" với em thì bây giờ em chợt nhận ra cái sự ngộ nghĩnh và dễ thương đó vẫn phải gọi "tớ-em" bằng cụ...
    Em biết thừa, các chàng Cellist, Peterngoaymui, Chitto vân vân và vân vân lên giọng vậy thôi chứ trong thâm tâm thì dịu dàng và nâng niu chị em phụ nữ lắm. Mồm mép thì cứ sa sả đàn áp chứ bụng chả xót như bỏ muối. Biết thừa!
    Cí cô Viking này. Nếu cô mà là c(g)ái đẹp thì các chàng ở đây đâu chịu để cô rửa chén chứ.
    Khoai lang chàng hỡi, em ứ có buồn đâu. Vào Quán trọ này em thấy mình như được sống hồn nhiên chân thật, chàng Cellist mà nói 1 em có thể cãi 10 mà ứ sợ mang tiếng c(g)ái đẹp lắm mồm. C'(tr)ai xấu lắm mồm được thì hà cớ gì c(g)ái đẹp không được anh nhỉ?
    You think that I can't live without your love? U'll see..
  6. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Hic hic , chả là đêm qua anh trọ ở đây, cứ nghe ric ric trong bếp tưởng chuột, giá biết em viking đang lần mò dưới đấy anh xuống đuổi chuột có phải anh em mình đã ... hí hí không .
    Nhưng mà em PhuongTran nói đúng đấy, hôm qua vào quán trọ thì vắng te, có mỗi gói ... mỳ tôm dắt lưng định tìm cái bát oto úp, lung tung cả bếp chả thấy thế là đành ngồi nhai mỳ sống, giá như mình xấu bụng đêm qua mò xuống bếp ... hí hí.... .
    Anh thì anh ứ phải dân Zim quán này, dưng mà anh cũng đam mê c(g)ái đẹp nên mới mò đến đây trọ với lại để xem các chú Zim ở đây đam mê c(g)ái đẹp như thế nào, như chú Cellist.
    ... think of you, every night and day ...
    truongdu

7. PhuongTran

PhuongTran Thành viên mới

Ừ, phải bác truongdu@ mò xuống bếp thì đã có cả một...cái tô mới để xơi mì rồi.

...lang thang tìm cầu vồng trong đêm, có không nhỉ...
  8. nông_dân_new

nông_dân_new Thành viên quen thuộc

Vâng cháu cũng là khách trọ qua đường xin vào quán Zim trọ nhờ ạ. Cháu nghe nói quán Zim đang có đông các cô hoa hậu hoa khôi thời trang trẻ đẹp ở Nàm đẹp và tình yêu tình bạn đến nàm việc phục vụ các chú các bác Zim. Cháu nại nghe đâu phong phanh như thằng Xe nhà cháu ( Nông Văn Xe ), à ló nà em giai cháu ấy mà, đi du học mới mấy lăm mà quên cả lói ngọng, quên tiếng mẹ đẻ rồi cứ bi ba bi bô tây tàu nhặng xị ,rồi nàm tình nàm tội nàm khổ các cô Nàm đẹp ý lên cháu sốt ruột quá phải chạy vào đây tìm ló bắt ló cưới vợ cho đỡ nông nhông đấy ạ.
    Xe ơi, mày chui nủi bụi cây bụi rậm lào, mày đang nàm tình nàm tội con nhà ai đấy hả Xe??. Tao nà Dân anh mày đây Xe ơi, mày đi tây đi tàu mày quên anh mày rồi phải không hả Xe?
    Sự thật luôn luôn trần truồng.
  9. BienDep

anh gì đấy ơi, em thấy cu Xe nhà anh vừa vào phòng của....
  10. BienDep

ối nhầm, nhầm, tớ nhầm , tớ ko nhìn cái mũi tên chĩa xuống của viking, tớ tưởng chú nào nên tớ bảo thế đấy mà.
    Mà tớ là tớ chủ trương ko tranh cái chức chủ quán với ấy đâu, ấy đừng mách với anh Chít tồ là tớ còn ở đây nhá