1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tớ hỏi về paypal chút xíu

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nguyenphiha, 25/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenphiha

nguyenphiha Thành viên rất tích cực

tớ hỏi về paypal chút xíu

tớ muốn hỏi paypal là cái gì vậy? nó là một tài khoản dùng để thanh toán trên mạng à? nó có dùng để giao dịch bình thưởng như là gửi-rút-chuyển tiền sang các tài khoản khác không, các dịch vụ khác không? ở VN mình có giao dịch với paypal không ạ? bạn nào biết nói cho mình với, hì hì.. thanks..
  2. wasabi18

wasabi18 Thành viên mới

Paypal, công ty của eBay, là một dịch vụ thanh toán trực tuyến lớn nhất trên thế giới. Việc mở tài khoản Paypal rất dễ dàng và không mất phí. Tất cả những gì bác cần là một địa chỉ e-mail. Bác có thể rút tiền mặt hoặc sử dụng tiền trong tài khoản của bác để thanh toán cho những giao dịch mua bán trực tuyến trên hàng ngàn chợ buôn bán trên Internet.
    Vài lời nông cạn
    Được wasabi18 sửa chữa / chuyển vào 11:25 ngày 25/09/2006
  3. blackjack296

blackjack296 Thành viên mới

chú biết nhiều phết còn rì , anh cũng góp thêm chút nông cạn
    Paypal là hình thức mua bán hành qua internet lớn nhất thế giới , chú có thể chuyển từ các mạng khác sang paypal cũng đc , đi kèm với nó ls chút phí .
    Thực ra có hình thức làm paypal mà ko cần tài khỏan , như ở 1 số nc khác thì họ bán card WNZ ( phổ biến tại Nga ) tài khoản này trị giá 5 , 10 , 20$ , xong khi đó các bác có 1 acc với tài khoản tương ứng với số tiền mà bác mua . Bác có thể mua trực tiếp hàng qua mạng bằng tài khỏan này bằng hình thức paypal và các hình thức khác , nhưng mờ chú ý đến chút xiền chi phí nhé
  4. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

Nhưng Paypal có cho Việt nam đăng ký đâu?
    Được autumnmoon86 sửa chữa / chuyển vào 09:41 ngày 26/09/2006
  5. haianh

haianh Thành viên mới