1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tớ muốn mua hoa lụa. Ai biết chỗ nào rẻ rẻ chút chỉ tớ với nhé!!!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi susuhuong, 12/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Tớ muốn mua hoa lụa. Ai biết chỗ nào rẻ rẻ chút chỉ tớ với nhé!!!

Chiều nay tớ đã lượn Hàm Long rùi, cơ mà nó hơi bị đắt. Hik, tớ muốn mua một bình nhỏ nhỏ thôi, đặt ở cái bàn uống nước xinh xinh nhà tớ, . Giá khoảng <500K là okie ạ. Ai biết chỗ nào giá fải chăng một chút thì chỉ giùm tớ nhé. Tớ cảm ơn nhiều,
  2. bobylam

bobylam Thành viên mới

chợ đồng xuân bạn ợ.
  3. convitque

convitque Thành viên mới

Lên Me To You phố Nguyễn Thái Học mà mua, số 146 nhé!
    Lan Hồ Điệp giá khoảng 200 000 đ.
    Mua hoa đẹp nhớ vote **** cho em đấy
  4. phonglinh360

phonglinh360 Thành viên mới

Me to you cũng bán hoa lụa sao bạn?Ngoài lan hồ điệp còn loại khác nữa không?Mai phải ngó qua mới được.
    Tớ thấy hệ thống AE Mart cũng được. Nó có vài địa chỉ ở HN cơ. Search một phát tìm được ngay. Nhưng giá hơi cao so với dự định của tớ cho Tết này.
    Còn địa chỉ nào vừa rẻ bền đẹp ko nữa nhỉ. Hi hi, tớ mê nhất là rẻ.
  5. tears.in.heaven

tears.in.heaven Thành viên quen thuộc

Tớ thì mê điên cuồng hoa ở Hoa Thuỷ Tinh.. Mỗi lần vào đấy cứ đứng ngẩn ra... Hoa đẹp, lọ đẹp.. nhưng mà giá hơi đắt..Ấy thử lên xem, tớ cũng mới mua được 1 lọ..Ai cũng khen.
  6. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Cảm ơn mọi người nhiều nhé, đầu tiên chắc tớ sẽ lượn 146 Nguyễn Thái Học ( chưa mua hoa nhưng chị vote * rùi nhé )
    @Tears: Cho tớ địa chỉ của Hoa Thuỷ Tinh được kô nàng?
  7. tears.in.heaven

tears.in.heaven Thành viên quen thuộc

Tớ ko nhớ rõ số, nhưng mà trên phố Hàm Long, Hàng Lược và Lê Duẩn đều có cửa hàng Hoa Thuỷ Tinh. Đi qua mấy cửa hàng này là tớ toàn phải ngoái cổ lại nhìn sái cả cổ vì đẹp..
  8. huyenCEO

huyenCEO Thành viên mới

nhà em mới sửa xong, hôm trước e lang thang đi tìm, thấy hàng hoa lụa MIWOO ở chỗ 168 Nguyễn thái học đẹp,lạ mắt nên vào xem. hic. Hoa lụa nhập khẩu từ Hàn quốc, đẹp lắm, rất giống tự nhiên, cứ tưởng hoa thật.
    em thấy có bán cả hoa lẻ, cành rời nữa.
    Nói chung là hàng chất lượng cao, đẹp , bền, nhưng giá cả thì hơi mắc đấy.
    Nhưng đc cái hàng đẹp và độc, cửa hàng có cả dịch vụ giặt hoa, cho tinh dầu thơm vào bình hoa miễn phí nữa.
    hic. mê quá. e cắn răng mua cái bình hoa gần 3 triệu. đẹp lắm, nhưng tính ra dùng chục năm thì cũng bình thường, mấy năm chán lại mang ra cho họ thay đổi cắm kiểu khác cho mình.
    Hàng đó còn có cả quà lưu niệm,nhiu đồ Hàn quốc xinh xinh yêu yêu lắm, ngắm mãi ko chán, chỉ muốn vơ hết về nhà mình,mỗi tội ko có xiền. hic hic. Ở đó có mấy lọ hoa nhỏ để bàn làm vc ,bàn trang điểm nhìn hay hay,kiểu cách. gía cũng tầm 500k.
    Các mẹ qua đó thử xem, chỗ đối diện bến xe Kim Mã ấy.
  9. huyenCEO

huyenCEO Thành viên mới

nhà em mới sửa xong, hôm trước e lang thang đi tìm, thấy hàng hoa lụa MIWOO ở chỗ 168 Nguyễn thái học đẹp,lạ mắt nên vào xem. hic. Hoa lụa nhập khẩu từ Hàn quốc, đẹp lắm, rất giống tự nhiên, cứ tưởng hoa thật.
    em thấy có bán cả hoa lẻ, cành rời nữa.
    Nói chung là hàng chất lượng cao, đẹp , bền, nhưng giá cả thì hơi mắc đấy.
    Nhưng đc cái hàng đẹp và độc, cửa hàng có cả dịch vụ giặt hoa, cho tinh dầu thơm vào bình hoa miễn phí nữa.
    hic. mê quá. e cắn răng mua cái bình hoa gần 3 triệu. đẹp lắm, nhưng tính ra dùng chục năm thì cũng bình thường, mấy năm chán lại mang ra cho họ thay đổi cắm kiểu khác cho mình.
    Hàng đó còn có cả quà lưu niệm,nhiu đồ Hàn quốc xinh xinh yêu yêu lắm, ngắm mãi ko chán, chỉ muốn vơ hết về nhà mình,mỗi tội ko có xiền. hic hic. có cả lọ hoa nhỏ để bàn trang điểm, bàn làm vc, giá cũng tầm 500k.
    Các bác qua đó thử xem, chỗ đối diện bến xe Kim Mã ấy.
  10. phuonghongtam

phuonghongtam Thành viên mới

Bạn qua chỗ uyenshop.vn mà xem, tớ thấy họ đăng nhiều ảnh đẹp phết, giá lọ hoa đẹp chỉ tầm 3-400k thôi. tớ có like face của họ nên cũng cập nhật thường xuyên. xem mẫu nào ưng mua rồi post lên cho mọi ng cùng xem nhé