1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

to my kiki

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi epok, 24/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. epok

epok Thành viên quen thuộc

Hom nay em buồn thật sự , mọi chuyện đều do lỗi của em , va em đã đứng ở bus doi anh hai tiếng đồng hồ , anh vẫn thản nhiên hay là anh khong biet , em buon va em cam thay nhung loi anh noi truoc day la dung , em co cuoc song cua em , em khong muon minh thay doi , nhieu luc em phai cung dau cung co de cho nguoi ta thay minh co the vuot qua moi chuyen de che dau di cai cam xuc yeu duoi ben trong cua minh , em khong biet nua B ạ , co le minh den voi nhau qua voi vang , co le em chua hieu anh hoac co le em khong phai la nguoi con gai nhu anh hang mong uoc , em so lam , nhung chuyen cua qua khu da khien em mat long tin vao chinh ban than minh , em khong bao gio noi yeu anh vi em so , em so em se mat anh , du biet rang khi yeu nhau dieu ay la vo li nhug cuoc song la the .em la nguoi ich ki , chi muon anh la cua rieng em ma thoi , em ghen voi qua khu , vi em so , su lo so da khien em khong biet dieu gi het nue , em so lam , em lam anh khong khong it , em chi mong anh nghi den em , mot phan nho thoi , cuoc song la the , em chang biet noi gi , hom nay va ngay mai se ra sao , con nguoi khong ai biet duoc nhung cam on anh da mang den cho em nhung tinh cam dau tien , da cho em thay con duong minh phai di , chang hieu khi gap anh , em co du suc noi len dieu nay hay khong , em phai xa anh thoi , som hay muon thi cung vay , em so , minh se thay doi , em se khong con la em , so mat anh nua , em da khoc , quen anh co le em da khoc nhieu hon cho du truoc day em tuong nuoc mat minh da can , anh hanh phuc qua , cuoc song doi voi anh tuoi dep hon doi voi em , vi the chung minh co khoang cach , em thi nghi anh khong cam thong cho em con anh thi nghi em nhin cuoc song voi mot con mat nghi ki. .Em da khoc day , khoc ma khong co anh ben canh ... em se lam duoc phai khong anh , em yeu anh that su .i love u mỏe than i can say

dung vung tren doi chan cua minh
  2. nguoidepcodon82

nguoidepcodon82 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

everybody needs somebody
    you're not the only one...
    ( November rain)
    Neu cuoc song chi toan nhung mo uoc duoc tro thanh su that thoi thi sao nhi?
    Dau kho trong tinh yeu that la khung khiep, nhat la voi nhung nguoi da cam, yeu duoi...Nhung ban biet khong, " nothing lasted forever". Hanh phuc da khong vinh cuu thi co gi dau kho lai dai lau?
    Ma tai sao lai cu fai kiem che tinh cam danh cho anh ay khi ban khong he biet rang ngay mai se ra sao?
    Everybody needs someone who cares for, who can listen to, who can share with....
    But everybody also needs someonewho can teach him/ her what life is.
    Ban nghi sao neu nguoi day ban ve cuoc song lai chinh la anh ay? Roi ban se truong thanh, se cung ran hon, tu tin hon...Mot phan vi hom nay ban da dau kho vi anh ay...
    Co the ban se khong bao gio quen duoc anh ay, nhung ban se nguoi ngoai nhieu lam...
    Chua ban som vui tro lai!!!
    huong
  3. epok

nhầm rồi , yêu bằng cả trái tim , trả giá quá nhiều !!!!

Không tôi không khóc , tôi gục mặt vào hai bàn tay .......
  4. Thewarrior

Thewarrior Thành viên quen thuộc

Ôi chao!, nguoidepcodon82 là một fan của ROCK!
    Tôi cũng là một fan của ROCK - thích RIVANA
    EPOK ơi, tôi chưa từng được phép trải qua nỗi buồn lớn lao của bạn - tôi chưa bao giờ được yêu - nên chẳng an ủi bạn được gì. Nhưng hàng ngày tôi đọc thấy nỗi đau khổ khủng khiếp trong ROCK, ở đó, đau đớn được đẩy đến tột cùng. Đau khổ vì nghèo túng, đau khổ vì nghiện ngập, đau khổ vì bị khinh bỉ, đau khổ vì bị đẩy đến đáy cùng của xã hội, đau khổ vì bị phản bội. v.v... Tất cả những nỗi đau đó được trình đẹp đến mê hồn trong nhạc ROCK. Xin lỗi bạn nhé, tôi thử so sánh nó với nỗi buồn của bạn và cũng hiểu được phần nào.
  5. epok

14-2 khong hoa hong va thiep , em that la buon lam , anh hua voi em nhieu qua ma , qua tang doi voi em khong quan trong bang mot bong hoa , em những tuong anh đã hieu duoc dieu do...em da muon im lang nhung em so neu em im lang mai thi chuyen cua minh se chang di vao dau nhung khi noi ra roi em lai cang thay hang hut them , anh thich nghe nguoi ta noi ve anh nhung anh lai khong bao gio chap nhan nhung gi ho noi , khong lang nghe thuc su, anh lai noi em chinh la nguoi co van de , nguoi muon noi chia tay ..em cuoi...cuoi that su ...cuoicho minh anh a , B noi voi em biet bao nhieu dieu de den bay gio em van con o ben canh anh , em da rat tin nhung gi B noi nhung hom nay em da phai thot ra "em khong the thay doi...anh"em da co the lam mot chuyen dang ra khong nen lam con bi gio thi di hay o lai deu gio , em cung khong biet phai lam gi nua nhung dieu duy nhat em biet la co le anh da lam em buon , met moi nhieu hon la buon , nhung luc ben canh anh em chi biet nhin len troi ngam sao...buon cuoi qua ha ....trong khi anh thi quan tam nhung chuyen di choi quan nay ao no....co le minh da co khoang cach roi phai khong anh ...lan nay minh gian nhau em cung khong biet nua thuc ra em khong gian anh vi chang co chuyen gi de gian nhung nhu the nay em co khoang thoi gian nhin lai cho minh va cho anh ...chung ta di sai duong?
    Je me sens si loin de toi a des moments
    Je ne voudrais pas que tu crois que je t'attends
    Je me force a esperer mais je me mens ​