1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tớ nên làm thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tanjania, 30/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tanjania

tanjania Thành viên mới

Sự việc là thế này. Tớ mới yêu đc 1 tháng, hôm nay vô tình mở hòm thư của người yêu ra thì thấy có thư của người yêu (hòm thư khác) gửi vào hòm thư này có đoạn viết: "vợ ơi in file này ra rồi gửi cho bố chồng hộ chồng nhé". Hôm nay ny tớ đang về quê, bảo tớ để làm giấy tờ cho việc của ny. Thú thật là tớ thấy hơi sốc. Hôm nọ đã mở hòm thư ra và thấy ny reply thư cho một con bé viết là: "hi ty, anh yêu em" từ tháng 11 năm ngoái, trong khi đó ny nói với tớ là lần cuối cùng yêu cách đây 2 năm, và đã chia tay rồi. Nhưng tớ cứ bỏ ngỏ sự việc, vì nghĩ có thể đó chỉ là con hàng. Nhưng bức thư gần đây cho thấy, con bé không chỉ là người yêu, mà nó còn biết bố mẹ người yêu tớ. Tớ thất vọng quá! Ny lại làm cùng cơ quan. Tớ nên cư xử thế nào bây giờ. Tớ xin các ý kiến góp ý chân thành của mọi người nhé. Đừng chém trong lúc tớ đang đau!
  2. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Bạn là ny chính thức của ngta thì bạn có quyền hỏi thẳng, làm um lên... bla bla, cần ji fải lên đây nhờ tư vấn mà đoán giá đoàn non cho mệt người.
  3. phuonghn365

phuonghn365 Thành viên mới

Nói chung là thế này, cứ hỏi thẳng anh ta thôi xem tình hình thế nào , chắc sẽ có sự giải thích nhưng mà đừng có nghe . thế bạn biết gia đình người yêu chưa, nếu chưa có khi anh chàng này có gan to bắt cáo cùng cơ quan hihi giông bạn mình sắp lấy vợ quê mà vẫn thịt cô cáo trong công ty hihi. Cẩn thận nha ban.[-X
  4. siuchanh

siuchanh Thành viên mới

:-??Đàn ông mà động tẹo là nhờ vả ng yêu làm này làm nọ thì có vẻ giốgn cái thèng Nguyễn Đức...gì bị xử tử vì chặt ng yêu ra bỏ vào bao tải lắm, trc đó nó cũng nhờ vả ng yêu, muợn tiền ng yêu cũ...rồi ẵm laptoop ng yêu mới đi cầm đồ..

Ông này kiểu này dễ mỗi tỉnh 1 cô lắm , coi viết mail, gọi gái là ny là vợ dễ như ko, bạn mà yêu mình ko tin là kéo dài dc lâu đâu, đấy 2 năm trc nó 1 lức 2 cô em, bạn rồi sẽ là QKhứ thôi, cứ hỏi thẳng là vì sao anh và những cô trc chia tay, sẽ hiểu ngay là nó yêu vì chỉ để lợi dụng đấy, bai sớm đi bạn, nếu ko sớm tỉnh ra chỉ mất thời gian với cái thèng ko xứng đágn.[r24)]
  5. tanjania

tanjania Thành viên mới

Thế thì tớ hỏi làm gì?
  6. duongcheo

duongcheo Thành viên mới

đàn ông con giai bi h khó tin nhở,chả bít đg nào mà lần :-ss
  7. redskyvtk

redskyvtk Thành viên mới

Đàn ông nông cạn lắm, đàn bà cứ rắn thì ai dám tò te, hihi! Nói vậy thôi chứ, đàn ông yêu nhiều nhưng chỉ chốt lại một người thôi! Còn men nào sở khanh thì chốt nhiều người nhưng không yêu ai đâu=))=))
  8. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Vì bạn đc ny cho fép mở hòm thư rồi, thì cứ đường đường chính chính mà hỏi thôi xem giải thích ra sao.
    Cứ úp úp, mở mở mệt lắm.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Vì bạn đc ny cho fép mở hòm thư rồi, thì cứ đường đường chính chính mà hỏi thôi xem giải thích ra sao.
    Cứ úp úp, mở mở mệt lắm.
  9. tanjania

tanjania Thành viên mới

Hôm qua tớ nhắn tin nói chia tay nhưng chưa nói lý do, ny tớ lại bảo chắc em cũng suy nghĩ nhiều rồi, có lẽ như thế tốt cho em.
  10. ms0910

ms0910 Thành viên mới

Thế đã hỏi chuyện xem thằng kia trả lời thế nào chưa?