1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tớ nên làm thế nào?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tanjania, 30/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

YÊU thì không kể ngắn, dài đâu bạn. QUEN mới đếm thời gian, còn YÊU là ở level khác rồi.

Có ng đàn ông nào YÊU mà lại đi nói rằng "chúng ta chưa đủ thân thiết để anh kể chuyện cũ, chuyện hiện nay của anh và các cô khác cho em nghe" không? Có ng đàn ông nào YÊU mà lại làm bạn gái mình khổ tâm không?
  2. tanjania

tanjania Thành viên mới

Người ta cứ níu kéo tớ mãi, tớ thì vẫn yêu. Hixx
  3. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Thực tế, em chưa thấy ai gọi người yêu cũ là vợ chồng với xưng "Anh yêu em". Chuyện riêng của họ em không biết, em chỉ thấy họ kể với em nếu có gặp hay liên lạc thì cũng chỉ nói chuyện bình thường thôi. Em nghĩ nếu đã rơi vào trường hợp này thì chị nên đắn đo cho thật kỹ trước khi định tiếp tục yêu tiếp hay không.

Tình yêu mà anh ta dành cho chị cho đến bây giờ em nhận thấy chỉ là tình yêu bình bình, cũng không mặn mà lắm.

Bây giờ nếu mà chị chấp nhận yêu tiếp, em không dám chắc ngoài chuyện này chị sẽ còn phải tiếp nhận và chấp nhận thêm chuyện gì nữa không. Nhưng nếu chị chia tay thì việc anh ta có người yêu mới cũng dễ thôi. Nhanh thì chỉ một tháng, lâu thì vài tháng đến hơn một năm...
  4. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

nếu tình cảm mới được 1 tháng và theo những gì em viết thì theo mợ, ca này em nên giải tán. mợ ít khi khuyên ai giải tán lắm nhưng ca của em thì nên thế, cảm giác anh kia vẫn còn gian díu với cô bồ cũ thế nên theo mợ nên thôi em a