1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

To: thành viên AFFC và MUFC !!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Arsenal (AFFC)' bởi Atox-Portox-Aramix, 17/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

To: thành viên AFFC và MUFC !!!!!!!!!

1- thật sự là Atox rất thất vọng sau khi đọc xong topic " Bản tự kiểm điểm " của Cleg + topic " Xin....." của mình........
    Thật sự MU fan và Arsenal fan 0 phải là 0 đội trời chung...
    Nhưng 0 hiểu sao MUFc lại có những thành viên thiếu kiềm chế đến vậy........BG là 1 VD điển hình...
    to BG : mặc dù bạn 0 suy nghĩ nhiều nhưng bạn truớc khi post bài cũng phải nghĩ mình là 1 thành viên ttvn chứ...Chẳng lẽ bạn 0 dùng những lời lẽ lịch sự hơn đuợc sao ???? Chẳng lẽ cứ mở mồm ra là phải dùng những từ ngữ........sao ???
    2-To: các mod box MUFC; không hiểu sao các bạn cứ để thành viên( và đôi khi chính mình) của mình sang AFFC nói những lời ... 0 có văn hoá cho lắm......Chẳng lẽ vì Arsenal chơi quá ổn định ở tất cả các đấu truờng trong khi MU thì...( 0 nhận xét kẻo lại bị chụp mũ này nọ như Cleg thì khổ). Sao có bao nhiêu FC mà cứ vào AFFC nói lung tung........Chẳng lẽ vào đây nói loạn lên thì MU sẽ chơi siêu tốt còn Arsenal sẽ rớt hạng sao ???..Hay các bạn muốn quảng cáo những thành viên " xuất chúng" của mình........Hic..nếu MU fan nào cũng ý ẹ như "ai đó" thì dù" trăm thây này phơi ngoài nội cỏ; nghìn xác này gói trong da ngựa.....Atox cũng cóc thèm vào MUFC" ( xin lỗi huynh đệ gần xa vì Atox phải nói vậy- mà chắc MU fan lại bảo cóc cần đi. Nhưng mà Atox vẫn phải nói sự thật đau lòng thôi........)
    mong các bạn nhìn lại chính mình.......
    3-To Arsenal fan : các huynh đệ ạ......Cũng phải hiểu cho MU fan vì họ quá bức xúc trưóc thành tích đội nhà của họ ( MU ) và hơi bực dọc vì chuỗi thành tích bất bại của đội nhà của ta ( Arsenal).
    Chính vì vậy họ sẽ 0 kiềm chế được.........nên chúng ta cũng đừng chạm vào nỗi đau của họ làm gì..........Kẻo 0 họ lại....thắt cổ tay tự tử hết thì.....khổ.............
    4-To Yin+ Cleg : 2 bà chị đi đầu phong trào sang box MU " góp ý kiến" ...Mình nên thôi đi. có gì nói nhỏ ở đây........Kẻo sang đấy post bài họ ...tủi thân quá mà...làm gì dại dột thì.........hic hic...Atox này thương họ lắm.........MU fan đã khổ thế rùi mà mình còn động chạm vào nỗi đau của ngưòi ta.............Hu..hu.......
    Thưong wá cơ...............

NGƯỜI TA TỰ THUỞ AI KHÔNG CHẾT.
    LƯU TẤM LÒNG SON TRONG SỬ XANH.
  2. Atox-Portox-Aramix

Atox-Portox-Aramix Thành viên quen thuộc

Chít chít....
    Bi giừ xem thêm mấy cái topic bên MU nữa thấy thành viên AFFC bị lão Face treo nick kinh quá...treo chỉ vì..nói ra sự thật...
    Trong khi BG+NMT nói những lời 0 thể chấp nhận dược thì vẫn ...yên tâm mà nói tiếp thì...face lại treo nick của....( mọi người tự bít là ai rùi đấy)...1 cách mờ ám....
    Kiểu này mình chắc teo rùi.............
    Nhưng 0 sao.........vì công lý..ta dũng cảm đứng lên..1 tí...
    Dù bị treo nick Atox cũng cam lòng. Nhưng trước khi làm gì xin các MOD bên MUFC nhìn kĩ lại bài Atox xem có vi phạm quy định gì của ttvn 0 ?? kẻo mà treo 1 cách vô lý+ quá đáng thì ....tự các bạn sẽ phải hổ thẹn với lòng mình thui.
    Thật sự lời lẽ Atox vẫn rất lịch sự+ tử tế ( nếu 0 phải nói là văn hay chữ tốt) và thái độ cũng 0 có gì thái quá..mong MU fan học tập mà cố gắng....

NGƯỜI TA TỰ THUỞ AI KHÔNG CHẾT.
    LƯU TẤM LÒNG SON TRONG SỬ XANH.
  3. gooner

gooner Thành viên mới

đâu fải chú Face , Face chỉ được cái mạnh mồm nói hơi bậy một chúta thôi , còn treo là quyền của Man_umbrro với Heocon2008 thì fải
    Cũng có sang MU xem nhiều thấy rằng bài của AFFC cũng bình thường thôi , chỉ mang chút châm biếm thế mà bị mod bên ý xoá ầm ầm , rồi doạ treo nick - khổ lắm cơ
  4. Cleg

Cleg Thành viên rất tích cực

, vừa sang bên MU xemtình hình chiến sự thế nào thấy em Atox iu quí đã bị gã Face doạ nhờ mod MU xoá , thảm thương quá , thui em ạ , lần sau có bức xúc rì cứ bầy tỏ ở đây thui , ng` cùng cảnh mà - chị hỉu
    Mà mấy chú MU đang bức xúc vì đứng dưới Boro ở bảng xếp hạng Premier League nên mới thế nhóc fải hiểu cho họ , fải thông cảm cho họ . Như bác Batigol mới thảm thương cứ , bị khoá ko thương tiếc vì động chạm đến mod Em mờ uuuuu

Em sẽ là hoa trên đỉnh núi
    Bốn mùa thơm mãi cánh hoa thơm
  5. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Hâm mộ một đội bóng đâu phải là cách đi nói xấu người khác,tôi ủng hộ những ai có ý nghĩ như thế nhưng điều quan trọng là mình cũng không nên qua đó nói này nói nọ chẳng giải quyết được vấn đề,tốt nhất là nói ít làm nhiều xoá bài đi là xong,giữ hoà khí mà.Đặc biệt là Cn này 2 đội chúng ta thi đấu đấy,hoà khí nhé.
    *Tiểu*đệ*băng*đảng**DCMT**
  6. yinkamp

yinkamp Thành viên rất tích cực

Này đội của bác là HPC hả, chúng iem có đả động giè đến HPC đâu nhẻ tự nhiên lại bảo giữ hoà khí nhé, cái chính là HPC thui chứ còn AFFC bọn iem chúng nó toàn đứa đá hiền nên mới bị Argentina chặt chém dã man ở trận trước,hic
    Sống với quá khứ để hiểu hiện tại.
  7. ranger04

ranger04 Thành viên rất tích cực

Thế các bác đã xem em post bài bên MUFC chưa hả, hơi bị lịch sự đấy nhế nhưng mà vẫn có câu " bài của bạn rất hay nếu không có cái site dũng sỹ diệt MU" thế mới đau chứ. Em không hề châm biếm hay trêu trọc gì cả

Anh chưa bao giờ ước đâu em
    Một ngôi nhà bão dừng sau cánh cửa
  8. becksgiggs

becksgiggs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ha ha , làm 2 bài liền ở 2 Box co a` ?thế thì ta cũng phải copy bài của ta sang đây cho đỡ bức xúc .
    Tôi đã có những câu chửi bậy như thế nào mà ông vu oan cho tôi nhiều thế hả ? Tôi có nói cùng lắm là từ " Arsenal chỉ là cái WC " thế mà ông nói tôi hay chửi bậy . Tất cả chỉ tại cái thằng ch...ch... ( không chịu nổi ) Trương Vô Kỵ nó vu oan cho người khác ,
    Tôi dám chắc rằng ở ngoài đời thật này ông bạn Atox nói bậy nhiều hơn tôi 100 lần .
    À ! hay là tại tôi nói rằng Atox chỉ chơi được đàn ghi ta ở đám ma mà thôi , nên ông mới cay cú như thế này ? Phắc A
    Cái loại như Atox làm sao mà đủ khả năng làm đệ tử của Claydecman ( don't know spelling ) ? chỉ làm đệ tử của mấy thằng hát rong ngoài đường thôi .
    Đã không thèm chấp nữa rồi mà lại cứ hay thích nhắc lại .Thế này thì gọi là cái loại gì nhờ ?

9. Cleg

Cleg Thành viên rất tích cực

Ờ ờ , BG đang nói văn hoa văn hoá đấy bà con ạ , lịch sự lắm cơ . Thế nào mới là chửi bậyk chắc fải hỏi anh Trương xem đã bị nghe đến những cái rì rồi , cứ thấy anh Trương box mình dễ tính là làm càn

Em sẽ là hoa trên đỉnh núi
    Bốn mùa thơm mãi cánh hoa thơm
  10. khunglongcoi

khunglongcoi Thành viên quen thuộc

Híc
    Muốn chửi nhau quá đi mất
    Nhưng ......
    Ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái