1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tỏ tình thế nào cho hợp lí bây h các bác ơi

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nammohoang, 10/09/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nammohoang

nammohoang Thành viên quen thuộc

Tỏ tình thế nào cho hợp lí bây h các bác ơi

mấy hôm nữa e định rủ cô bạn đi chơi tiện ngỏ lời thích nàng luôn nhưng chưa biết sẽ nói thế nàoo, mong các bác giúp e vụ này cái. Nói chung là e và nàng cũng đã thich nhau, hiểu nhau nhưng e chưa dám nói. các bác cho e vài lời khuyên để tỏ tình với nàng. Thanksssss
  2. hungla85

hungla85 Thành viên mới

khó nhỉ.mình cũng chưa có nhiều kinh nghiệm lắm mấy vụ này.xin chân hóng hớt vậy.xin lỗi ko giúp đc bác,ko biết nói linh tinh thì nói làm j bác nhỉ
  3. toivannho123

toivannho123 Thành viên mới

ngồi lại gần, cầm tay, nếu đồng ý thì zô luôn...
  4. khutkhakhutkhit

khutkhakhutkhit Thành viên mới

1. Gái nào cũng thích lãng mạn
    2. Tỏ tình ko có nghĩa là phải có những câu: Anh thích iem - iem thích anh ko? ko thích thì thôi, anh về, em tự giả tiền nước - Anh êu iem - em ko êu lại anh là hơi bị phí đấy - Anh cần iem, Chúng mìn êu nhau đê ....
    1 & 2 >>> Chú đã thích con người ta thì cố mà ngồi hình dung ra khung cảnh thế nào và dẫn dắt câu chuyện ra sao chứ đừng bận tâm phải nói được câu gì. Lên kịch bản để tình tiết câu chuyện nóng dần rồi đến hồi gay cấn có thể cầm tay, hôn tay, hôn chân, cướp răng ... tăng theo cấp độ. Hôn rồi thì lúc đấy nói yêu em cho đỡ ngượng mồm.
    Tips and trick:
    - Phải mở màn thật vui vẻ, và tiếng cười xen lẫn buổi nói chuyện.
    - Có 1 món quà thú vị nào đó, phải có sự bất ngờ & khám phá quà cho em ý.
    Demo:
    Đến 1 quán cafe lịch sự, kín đáo (ko đông người), vô tình là có 1 đĩa CD (mới mua cùng thằng bạn chiều qua, chưa nghe, quên mất, giờ nghe thử luôn) >>>bảo nhà hàng mở >>> tán phét về các bài tình yêu (*** nhạc Việt đâu nhé, POP around the world, OK) mà qua đó thể hiện được quan điểm yêu đương của mình, em ý sẽ thấy có tý lãng mạn, có tý nghiêm túc (tỷ dụ bài "Tie A Yellow Ribbon ''Round The Old Oak Tree " là 1 câu chuyện có thật, lãng mạn vãi lìn) >>> anh có cái lày hay lém >>> đưa quà (tỷ dụ: làm 1 cái flipbook - éo biết là gì thì lên youtube mà tra - mở nhanh là hình 2 nửa tim chập lại rồi thành hình tên em ý - làm cái flip book này éo khó, nhưng những đồ mà tỷ mẩn lại đc các em đánh giá cao vì dồn tâm huyết vào làm, dm, xấu nhưng vẫn thích hơn là những đồ quẳng vài lít trong chục phút-)
    >>> mà đã "tình trong như đã" thì sợ éo gì hả chú em, đừng thô thiển quá làm em ý mất hứng là đc. Có khi sang tuần lại lên đây nhìn các gà đang cưa cưa đục đục với thái độ khác hẳn rồi ấy chứ.
  5. 21021981

21021981 Thành viên mới

Tập trung trí tuệ, nhìn thẳng vào mắt đối tượng, nói 1câu không được chấm phẩy "Em có đồng ý yêu anh ko, đồng ý thì nói chuyện tiếp ko thì về" (Nhớ bảo hộ mặt cẩn thận)
  6. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Các anh cứ quan trọng hoá vấn đề tỏ tình này nhỉ ? Con gái mà đã thích thì kể cả nói " tao yêu mày " nó cũng thích. Miễn là được nghe câu yêu. Như kiểu văn bản đã được đóng dấu và ký duyệt rồi í. Cứ hành động này nọ mà không nói " yêu em " nó cũng sẽ không tin đâu. . Mà nói thì fải chân thành, ánh mắt tràn ngập tình yêu, nhìn đắm đuối, rất fản cảm nếu mắt đảo như rang lạc, tay chân loạng quạng.
    Nói xong, ôm em nó fát, hôn luôn, kết thúc nụ hôn là 1 cái vuốt tóc, hôn nhẹ lên trán, rồi mỉm cười vu vơ. Nó hỏi sao cười, trả lời : "..."
    Cơ bản sau khi tỏ tình thì yêu nhau làm sao, đối xử với nhau thế nào. Bày vẽ lãng mạn được ba bảy 21 ngày chí choé đánh nhau. mệt . Phí công tỏ tình
  7. coco13

coco13 Thành viên quen thuộc

Ái chà ... tỏ tình ... Cứ nhớ mãi có người gọi là em yêu mỗi sáng .......... Sr spam ... hehe
    THích nhất con trai vừa đàn vừa tỏ tình .... hơi chuối nhưng đã tình trong như đã thì kiểu j chả ok
  8. KEXUCTHANRUATOI

KEXUCTHANRUATOI Thành viên mới Đang bị khóa

Ra giữa quảng trường, hay cổng Vincom... quỳ xuống, nâng tay nàng lên, hồi hộp thưa: ''Em có muốn chơi sinh thực khí với anh không?''
  9. mike79

mike79 Thành viên mới

Cái chuyện tỏ tình thì chẳng có kịch bản nào cả, cứ tự nhiên thôi!
    Nhiều lần, tự nhủ rằng nhất định hum nay phải ''chém'' dưng mà mãi cũng chẳng biết nói gì, lại thôi! Rồi đùng cái vào một ngày đẹp trời trong 1 khung cảnh cũng chẳng được gọi là lãng mạn lại ''chém'' luôn!
    Nói chung là cứ tự nhiên thôi! Nếu mà tình cảm thực sự, cả hai người đều thik rùi thì nhanh thui mà!
  10. girl_buong_binh

girl_buong_binh Thành viên tích cực

Tớ kể cho bạn nghe chuyện ng yêu tớ tỏ tình với tớ.
    - Em có muốn làm người yêu anh không.
    -Không
    -Sao lại thế?
    -ơ ơ..Chẳng nhẽ có lại bảo là có
    -Ờ thế người yêu cho anh hun cái nhé.
    -Anh cứ tự tiện ( đùa thôi)
    không hờ hun thật,dĩ nhiên bị đẩy ra nhưng mà cũng coi như là nhận lời rồi.hiii
    Thế là từ hôm sau đi đâu cũng gt là người yêu.Không phản đối tức là đồng tình.Đã thích nhau rồi thì mọi cái nó chỉ là thủ tục thôi bạn ạ.Không có không được nhưng rườm rà quá thì cũng hơi nải chuối.