1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tớ xoắn quá các cậu ạ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kingyam, 18/02/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kingyam

kingyam Thành viên quen thuộc

Tình hình là thế này các cậu ạ.
    Con hot girl của lớp 12 hồi xưa hôm nay lại tự nhiên nhảy vào bê em tớ, chát qua chat lại một hồi mới biết em ấy mới chia tay thằng người yêu.

Lại kể về thằng này, cũng học chung lớp 12, tụi nó yêu nhau được 4 năm, năm 12 thằng này từng cứu tớ khỏi hồ khi tớ đang "giã gạo" giữa lòng hồ.

Hồi năm nhất gặp lại con này cũng có hơi chút rung rinh, định giở trò nhưng biết được đã dính thằng bạn, thế lại thôi, vẫn giữ quan hệ bình thường, vãn hốt vài em khác cho vui, tết vẫn họp mặt chém gió đàng hoàng, nhưng đến giờ vẫn muốn có được em nó :-":-":-":-"

Bây giờ gặp tình cảnh em nó như thế, tớ xin các cậu cho ý kiến là có nên đam mê không, nếu có thì khi nào hẵng tính.

Tớ đang xoắn lên cả đây~X~X~X~X, vì thằng này có ơn với tớ, nếu không nhờ nó thì tớ bán muối từ lâu rồi chứ nào có cơ hội ngồi gõ phím.

Các cậu mà giúp tớ gỡ cái mối này thfi tớ phải nói là "chân thành đội ơn cả gia phả các cậu"
  2. winterwinter

winterwinter Thành viên mới

Bạn gái học chung mà bác gọi thế này thì hơi thiếu tôn trọng đấy, nhất là lại muốn cưa người ta.
  3. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Định đục nước thả cần câu hả ? Chú trả ơn ân nhân thế này là có " Đức " lắm đấy
    Cứ từ từ : Vì nó con bé đó biết chú cũng có tình cảm với nó, vừa chia tay thằng bồ lên trong lòng thấy trống trải,cô đơn, muốn tìm 1 vật thế thân tạm thời nào đấy. Và để k phải mất công phí sức làm quen thì nó đã chọn chú, Mới có thế đã xoắn hết cả nên. Bây giờ mà chú phởn lên, sướng vì được em nó nhả cho ít thịt thơm để nhử thì hỏng ? Và chú đag tự buộc chân và cánh để con cáo chuẩn bị vặt lông.
    Bây giờ cứ bình tĩnh mặc dù chú thèm nó vãi đa'i nhưng phải tỏ ra cao giá 1 tý," Tao đây đâu phải là đứa ăn mày cần bố thí tình yêu đâu".
    Đang tán em nào thì tiếp tục tán tiếp, Chú nên xác định rõ tán em này với động cơ và mục đích gì. Nếu nó ngon, chân nó dài, mặt hoa da phấn, tán chỉ với mục tiêu là phang phập thì cũng nên có bài bản
  4. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Ui ui, ân nhân hông bằng tình nhân, từ từ kể đầu đuôi xem nầu xem nầu
  5. kingyam

@winter hơ hơ, do trong lớp chơi kiểu mày tao quen rồi, với lại cá tính nó tương đối mạnh nên phải thế nó mới hợp cảnh cậu ạ.

Tớ thì tớ cũng chẳng xoắn gì chuyện nó tự nhiên lại chát với tớ, vì bạn bè lâu ngày gặp nhau là thường, mấy ại tớ nhịn cả 4 năm trời rồi, giờ có nhịn nữa thì cũng thế thôi. Chủ yếu là tớ mệt cái vụ người yêu trước của nó lại là ân nhân của tớ kìa
  6. NamTuocBongDem007

NamTuocBongDem007 Thành viên tích cực

Chú nhảm nhí nhờ , có gì phải ngại , dù là chú biết ơn thằng kia , nhưng nó và gái đã chia tay . Chú ko vào thì thằng khác vào , chả liên quan gì đến thằng kia nữa

"tớ xin các cậu cho ý kiến là có nên đam mê không"

==> Tuyệt đối là KHÔNG , đam mê để ồi sẽ đi bưng váy cho nó à , muốn tán nó thì phải xem nó như rơm rác, cuộc tán như một trò đùa , ko có xoắn mịa gì cả . Luôn bình tĩnh , giữ vững tâm trí thì mới có tự tin mà chém gió pha trò được .

Gái nó pm cho chú chứng tỏ lúc đó nó đang cô đơn , muốn tìm người chia sẻ . Tiếp tục nhích ca này . Lâu lâu nt hỏi thăm bâng quơ chuyện học hành , la liếm chat chit . Nhưng nhớ tuyệt đối chỉ khỏang vài câu rồi chủ động phắn .

Khi thân hơn tí thì bắt đầu bày trò tâm sự , kể lể những thứ nhẹ nhàng như " chậc , hôm nay đề khó quá , làm bài ko dc gì cả , buồn ghê gúm :(( " để cho gái nó có dịp an ủi . Rồi dần dần có chuyện nó cũng sẽ tâm sự lại . ==> Lúc đó ta và gái đã khá thân . Me me cuối tuần ngày nào gái rảnh , gọi điện rủ đi chơi , uốn nứoc , trò chuyện ...

Nên đọc thêm các sách vở căn bản để ko vi phạm các trỏ gà , kẻo sau này lên lập topic than khóc giống mấy chú ngoài kia

Good luck!
  7. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

PM nick thì một lúc mấy anh cũng đuoc bác ạ
  8. kingyam

Ôi thôi chết mịa, thế thì tiu tớ rồi các cậu ạ. Tối nay, mới chát với nó có 30 phút thì tớ làm nó cười ngặt nghẽo đến 29 phút, cơ mà chỉ được chát vài câu rồi phắn ah, thế thì thời gian qua tớ nâng trình chém gió để rồi bây giờ không được xài ah
  9. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Đấy nha chú chủ top, đã nghe thấy đài địch nói gì chưa.
    Kể chú nghe chuyện anh hồi xưa cách đây 6 ,7 năm
    Con cáo mà anh tán thì: ngoại hình xinh, ngon, bằng tuổi. Trong quá trình anh cưa cẩm thì cũng có thêm 2 thằng ( Anh là thằng số 1 ). Cái gà của anh là k biết dứt điểm, dê dắt nhiều, và đặc biệt về sau hay bị gái nói trẻ con( Hệ quả của hiệu ứng tuổi sinh học và tuổi đời bằng gái) cuối cùng để cáo rơi vào tay thằng khác. Vậy la` bao công sức cò cưa, tốn k ít tiền của đằng đẵng gần 3 tháng trời cũng đổ xuống sông xuóng bể. Anh lặng lẽ ra đi và k hề liên lạc bất cứ dưới hình thức nào với gái.
    Đột nhiên 3 tháng sau, lúc 11h đêm gái nó nt vu vơ cho anh với nội dung đại khái là cũng mới chia tay ng yêu, đang buồn, đang cô đơn ( Anh nhớ k nhầm thì sau ngày 20/10 thì phải -chắc éo có đứa nào tặng hoa lên tủi thân đây ). Vì còn thấy tiếc khi chưa chiếm được thành, cáo lại mới chia tay ng yêu nên tính gà trong anh bột phát , vác xe máy phóng thẳng ra chỗ trọ của cáo và hẹn cáo ở ngoài mặc dù lúc này~11h20 ( Nhà anh cách chỗ nó trọ tầm 3km). Ra ngồi hóng gió,tâm sự nói chuyện linh tinh....được tầm 30' thì anh bảo khuya lên kêu nó vào đi ngủ. Từ sau hôm đó anh đến chỗ trọ nó nhiều hơn, và mục tiêu công thành trong anh lại quay trở lại... Vài hôm sau,khi ở nhà cáo Anh tình cờ ( à éo phải anh đọc trộm tin nhắn khi nó ra ngoài thì đúng hơn- Cái này ngu lắm cơ-) Và biết được rằng, cáo nó cũng đang nt cho 3 anh....Lúc đấy mới ngã ra là mình cũng chỉ là thằng thế thân...thằng được em nó coi là hàng dự bj những lúc trái gió,cô đơn, vật vã, thèm hơi giai của gái
    Đấy, đừng có vội mà tưởng bở nhé ! Xoắn là đi luôn. Cứ bình tĩnh mà tác chiến và phải biết quan sát với cái đầu tỉnh táo. Phải hiểu em nó đang làm gì, coi mình là cái gì,....
  10. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Chuẩn, tớ cũng có kinh nghiệm sương máu như thế chỉ có điều tớ éo để yên mà làm con hàng sau đó sợ run :) còn làm thế nào thì không kể trên này được.

Vấn đề là không nên vì thế mà nản vì con gái luc mới chia tay nó có nhu cầu, nhất là với những con đã phang phịc, lần đấy tớ suýt thịt được nhưng hôm đấy mình lại *** mang bao nên dát chết *** dám làm tới. Nghĩ lại số mình *** thịt được em đấy, hôm đấy đúng lúc dọn nhà tay bị sước, sờ đến quần lót thấy hơi ướt rồi mà không dám tiến, lúc đấy tự nhủ sước tay mà cho vào, em ý bị bệnh thì đời mình tiêu tùng. Một tuần sau gái trở lại với thằng người yêu cũ, đá tớ bay mông [:D] giờ thi thoảng vẫn còn a kay [r37)]