1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

to yeu anh ay nhung to rat so bo me anh ay

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi congchua1981ftu, 19/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congchua1981ftu

congchua1981ftu Thành viên quen thuộc

to dang buon qua, ca hai bon to deu co tinh cam voi nhau nhung hinh nhu bo me anh ay khong hop voi to thi phai. ma anh ay lai gia truong lam, chi benh bo me cham chap, cha quan tam to nghi gi.
    to den nha nau bua com dau tien ma bo me anh ay cha ai hoi han to mot cau, bac ay di cho ve vut thuc an trong bep roi di co viec, cha nhan lai gi ca. moi to va em gai anh ay nau com. to tam su voi anh ay thi anh ay noi tat ca moi viec deu tai to het co nghia la nguyen nhan cua moi van de la o to, mac du bua an hom do to va em gai anh ay nau rat tuyet voi. Ho cung phai hieu lan dau tien den nha ban trai nau an la to da phai co gang nhu the nao, run nhu the nao. to buon qua. co luc to muon chia tay voi anh ay boi to khong the chiu duoc khi nghi rang minh se chiu su hanh ha trong lanh lung nhu vay, ma to co loi gi?
    bon to doi nhau, anh ay tat dien thoai cha them nghe to . Bay gio lam lanh roi anh ay con noi neu to khong goi thi 3 ngay nua moi them goi lai cho to. lai con bao to lan sau khong duoc doi nhu vay. to buon lam va khoc rat nhieu.

Princess1981
  2. nonick

nonick Thành viên quen thuộc

Tôi thấy có lẽ ba mẹ anh ấy không thích bạn thì fải?? Có thể họ thấy bạn không xứng với con họ hay là vấn đề gì đó ??
    Đáng lẽ người bạn trai đó fải giúp đỡ bạn cần fải nên làm gì và không nên làm gì ?? Bạn nói bạn và anh ấy có tình cảm thì sao anh ấy không thèm để ý đến tâm trạng bạn (mâu thuẫn) mà chỉ lo bênh bố mẹ. Bạn phải suy nghĩ và thẳng thắn nói với anh ấy là muốn tìm một người con dâu cho bố mẹ anh ta hoặc là tìm một nguời vợ cho bản thân anh ta.
  3. congchua1981ftu

TRời đất ơi đừng nới là tớ không xứng đáng với anh ấy, bây giờ tớ đang la sinh viên(giỏi nhé), ngoại hình của tớ thì chẳng chê được điểm gì là cái chắc,bố mẹ tớ đều là trí thức, gia đình tớ cực kì thế còn gì,

Princess1981
  4. luuhieu

luuhieu Thành viên mới

TextText
    Xin chia buon cung ban neu ban khong co loi gi thi ten con trai do khong that long voi ban roi theo minh ban khong phai buon dau cu chia tay di neu chua co chuyen gi xay ra.Ma ten do nha o dau vay sao lai doi xu nhu vay voi ban nhi?Minh thuc su rat thong cam voi ban do thoi co len nhe,co le 2 nguoi khong hop nhau hoac la han ta co nguoi khac roi do ban ah
    neu buon ban co the tam su voi minh theo dia chi: hieudaibang20002@yahô.con nhe
    Hieu
  5. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

rõ ràng rồi bố mẹ anh ay ko thich ban rồi
    (thử hỏi 1 câu la anh ay hoc xong đh chưa? đi lam chưa? bố mẹ nào mà chang muốn con minh học hành giỏi giang nghĩa la hoc cang cao càng tốt) mà nếu đã dính vao iu thi chi co chit. 90% la thế vi iu rồi thi lay đâu ra may thời gian ma hoc nữa hehe tất nhiên la tớ vẫn ko nói iu là ko tốt nhiều người yeu hoc co khi con giỏi hơn nữa mà. co thể đó là y kien chủ quan thôi ma tớ thấy hầu như bố me nào chẳng nghĩ thế thui hehe.
    còn nếu ko thế thi thằng cha kia ko thich ban rùi. phải xem lai thui
    copy y nguyên
    // sinh viên(giỏi nhé), ngoại hình của tớ thì chẳng chê được điểm gì là cái chắc,bố mẹ tớ đều là trí thức, gia đình tớ cực kì thế còn gì,
    //
    nhiểu ưu điểm thế nay thì dễ kiếm người iu quá con gi? thôi nếu chẳng may 7 love thi thôi iu người khac trên đời nay thiếu gì người hơn nhìu điển hình là cậu luuhieu day. trên ttvn nay thiếu gi người hơn nhỉ? đề cử cậu luuhieu vao danh sách ứng cử viên số 1.
    hehhe côn tớ làm số 2
    coco
  6. congchua1981ftu

taminh oi to rat buon day cau co biet khong, to khong muon 'kiem ' nguoi yeu chut nao, chac la to bi thuoc lu roi cung nen, vi to cung noi chia tay roi nhung lai lam lanh. hu hu
    lam sao day. to da khoc suot mot dem và tat nhien la khong ngu roi. huhu

Princess1981