1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Toà án tối cao ---- Kiện cáo,than phiền,tuyên án ... ở đây tất (Đề nghị set tittle cũng vào đây)

Chủ đề trong 'Game Show' bởi dobinhminh, 26/04/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên rất tích cực

Ặc em đã nói bác gian lận chưa, nếu không xóa bài sao 2 link của quang gì đấy mất một link, bác không xóa bác thanh minh ở đâu em không thấy, em pót bảo mọi người dừng lại không bàn tán, chẳng biết nóng vớ nóng vẫn cái gì, mie người ta tốt cho mình còn nói này nói nọ, nếu bác không có thì em xin lỗi em chỉ đứng giữa nói câu công bằng cho mọi người đỡ bức xúc thôi.
    Thành viên có quyền yêu cầu Mod giải thích những việc mà họ nghi ngờ, không thì lập topic này làm gì.
  2. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên rất tích cực

Cái chữ đỏ đó là lúc Nhà Quê chưa dc set Mod. mie mấy chú không biết thì ngồi im đi, pót nhiều rối cả mắt, vụ này chưa xong tới vụ kia, chắc rỗi hơi hả. Lần cuối cùng xin các bác dừng lại sau bài viết này chờ Min giải quyết.
  3. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Bác có nghĩ chính mình mới là loại ất ơ kô ??
    Em đoán chắc bác với nick azws là một nhỉ Chỉ riêng đọc cái đoạn này của bác "Có chuyện này nữa kể cho mọi người cùng nghe, trước bài mở 1 phút bao giờ cũng có bài spam của thằng nhaque ở 1 topic trong box khác, ko hiểu lý do để làm gì, rất đáng ngờ" == > nguồn http://www4.ttvnol.com/gameshow/769461.ttvn
    thôi thì bất cứ ai tham gia GS cũng đều thấy nực cười ,và đủ để biết ai là người đang phá đám hay cố gắng hót theo cho có chị có em rồi
  4. quocviet0611

quocviet0611 Thành viên mới Đang bị khóa

UP cái nào để MOS biết
  5. tinh_la_may_bay

tinh_la_may_bay Thành viên rất tích cực

Chán bác quá ! Em đang viết cái bài điều tra vụ này !
    Lại thấy lù lù cái hình này ở đây ! Buồn cười quá cơ ! bác ạ !
    bác muốn biết nó là cái gì sao bác ko thử xem: Chuột phải vào cái đó ==> Properties ==> Ra ngay cái link :http://XXXXXXnotspam.gif
    Kính bác đó là cái ảnh động chữ " Not spam please " rực lửa cháy ầm ầm bác ạ !
    Còn tại sao nó ko lên hình mà lại là X mầu đỏ thì cũng xin thưa ko lại bảo em này nọ:
    Cái host của em là free, BW được có 2GB 1 tháng. Dùng phục vụ nhạc bên f69 được 2 ngày thì đi hết 2Gb nên nó ko hiện lên là đúng rùi !
    Bác còn hỏi gì ko ạ ? Để em còn tổng hợp nốt !
  6. quocviet0611

quocviet0611 Thành viên mới Đang bị khóa

trông giống cái nay thì hỏi thôi....[​IMG]
    Được quocviet0611 sửa chữa / chuyển vào 02:56 ngày 20/06/2006
  7. love_miss_vinhroom

love_miss_vinhroom Thành viên mới

Dừng sao được Min là chuyện của Min còn thắc mắc vẫn là thắc mắc .
    Mịe ai chả biết lúc bác Nhà Quê chưa được lên Mod thì nó là Nhaquetinhcanthan , sao khi lên Mod rồi vẫn là Nhaquetinhcanthan . Chẳng lẽ lên Mod mừng qúa vì có quền hay lo qua vì trách nhiệm của mình mà quên chỉnh lại , trong lúc đó bác Nhà Quê vẫn mở bát đều đều . Em chả rỗi hơi nhưng quả thật hôm nay có làm cốc cafe nên không ngủ được nên mới nhiều thời gian để quan tâm đến vấn đề này . Bác hãy nhớ khi anh Xuân Mai và các bạn lập cái Website này anh ấy có nói TTVN là website phi lợi nhuận .
  8. anhthickemnhiu

anhthickemnhiu Thành viên mới

hum, vậy tại sao 2 bài đó ko có nội dung giống nhau vậy ? nếu có e*** bác nhaque chỉ thêm chữ , chẵn và đã thanh toán, chứ chả bao giờ e*** mấy cái dòng trên đâu nhỉ
    bác giải thích việc post 2 bài liền nhau như vậy chưa hợp lý, còn việc tại sao bác phải tính bài chẵn ( trong khi thua 88k ) thì mọi người chắc tự hiểu
  9. fym

fym Thành viên rất tích cực

Topic 100 trang, Tôi lock lại. Sang phần 2 bàn tiếp nhé.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa