1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tóc xoăn cho mùa đông : SETTING hay UỐN LẠNH? Làm ở đâu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tatugirl_yulia, 17/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. toctoctoc

toctoctoc Thành viên mới

ấý cứ ra hàng bảo ng ta sấy xoăn cho là đuợc, bảo sấy duỗi và chỉ sấy đuôi thôi, tầm 1,2 tiếng sau nó duỗi ra thì sẽ như thế
  2. shavedpussy

shavedpussy Thành viên mới

Có chứ bạn, mình và bạn mình toàn làm ở Nguyên My-Nguyễn Chí Thanh thôi, giá đầu uốn xoăn setting 350k mà cũng rất đẹp,ép tóc giá 150k-250k, ở đấy dịch vụ nào cũng rẻ, mới đầu thì bọn mình cũng bán tín bán nghi, nhưng thử một lần thì sau cứ đến chỗ đấy, cũng gần trường mình nữa (Đại học luật mừ), có điều ở đấy đông khách lắm, đến làm phải gọi điện trứoc không lại chờ lâu đấy. Mình không nhớ rõ địa chỉ nhưng biết được đường link quảng cáo của chị ấy bên muare.vn, các bạn vào mà tham khảo
    http://muare.vn/forum/ThoiTrang/1827158/trang-1.ttvn
  3. shavedpussy

shavedpussy Thành viên mới

À đây cũng có bạn đã comment rồi đây này

4. huong47

huong47 Thành viên mới

chị em ơi, tóc em xoăn tự nhiên, nếu gội đầu để ướt nhìn như tóc làm xoăn, nhưng khô ra thì.... xù lên, trôngchán kinh
    nên em định đi làm xoăn thật luôn
    tóc em dài vừa vừa, hơi bông, mặt em cũng dài, trán hơi zô nữa chứ, mặt em hơi đen, hơi già dặn hơn tuổi 1 tẹo( em mới 18t mà ai cung bao 22t)
    chị em tư vấn xem em làm kiểu j thì hợp ah??? em thich kiểu tóc lọn to nhưng phần trên của em vẫn là tóc xoăn?? chẳng lẽ làm lọn to cả đầu???
    em đi du học nên cần để dc 1 năm, k biết ở đâu làm chất lượng tốt, dc 1 năm nhỉ???
  5. baixue111

baixue111 Thành viên mới

6. asuh

asuh Thành viên mới

tớ cũng thíc kiểu này :D
  7. oliver80

oliver80 Thành viên quen thuộc

Tớ mới đi làm tóc setting ở Nguyên My về đây. Công nhận là rẻ !! Đầu tớ ngắn mất có 300K. Comment thì thấy dáng cũng ổn. Mọi người khen là giống Hàn Quốc . Nhưng do tóc tớ cũng yếu (tóc tơ) nên thấy hơi sun sun ở đầu tóc. Tẹo tớ fải sang bên ấy nhờ chị chủ tỉa cho 1 chút vậy.. Xong rồi hấp !! Ở đấy mấy chị em cũng nhiệt tình.
    Sản phẩm thì đợi sang tuần cho tóc vào khuôn, tớ up ảnh lên cho mọi người chém.. Hic.. Bi giờ chưa được nhuộm nên hơi già..
    Nhân tiện đây cho tớ hỏi, tóc xoăn nên xài dầu gội và dầu xả gì (gía khoảng 500K 1 bộ) và dưỡng nữa. Mọi ngưòi tư vấn dùm tớ luôn nhé.. Many thankss
    Được oliver80 sửa chữa / chuyển vào 15:02 ngày 25/10/2008
  8. dikilur

dikilur Thành viên mới

kiểu này tớ nghĩ cuốn = lô mút đc đấy, mấy hàng kiểu Xuân Thuỷ các thứ có bán
  9. cargo

cargo Thành viên mới

hihi, sorrry mọi người, bài cũ làm xong nhiệm vụ
    Được cargo sửa chữa / chuyển vào 17:57 ngày 26/10/2008
  10. ThacBa

ThacBa Thành viên mới Đang bị khóa

Lâu lắm rồi box mình không offline nhỉ. Bao giờ off cái đê

Bến xe Giáp Bát tồn tại ở phía Nam thành phố đã rất nhiều năm, đến nay tỏ ra có nhiều bất cập, thành phố HN phải di dời bến xe sang địa điểm khác. Công ty Vinafco đã được UBND thành phố Hà Nội giao cho dự án xây dựng bến xe mới phía Nam thành phố tại Thanh Trì, các công việc xây dựng bến xe mới đang được tích cực triển khai. Câu hỏi đặt ra là diện tích đất hiện nay của bến xe Giáp Bát (lô đất rất lớn ở vị trí đẹp) sẽ được sử dụng cho mục đích gì? Nghe nói Sở Giao thông công chính đang dự kiến trình thành phố cho phép dùng lô đất này xây siêu thị và trung tâm thương mại. Theo các bác liệu có nên xây siêu thị ở đây hay nên sử dụng lô đất này vào mục đích nào khác tốt hơn không? Liệu giá đất ở vùng Giáp Bát có tăng hay không?